Pascal Ndege
JF-Expert Member
- Nov 24, 2012
- 2,977
- 1,900
Thika superhighway me nilishaamuaga na kunyamaza kabisa maana nchi yangu ni kichwa cha mwenda wazimu tu
Kuna mwendazim aliwah kusema tusijifananishe na Kenya nao wana changamoto zao
Nilienda uwanja wa JKIA sasa hivi ina terminal 11 na jinsi unavyoendelea kukarabatiw nikabak najisikia aibu kwa nchi yangu tanzania maana tungali bado tunamark time na barabara za magufuli huku tukimsifu kwa kuyajua majina na km zake...
Kuna mwendazim aliwah kusema tusijifananishe na Kenya nao wana changamoto zao
We're not serious ...kiukwel....
We're not serious ...kiukwel....
Ukienda kenya unions aibu sana
eti utaskia nimejenga fly over....fly over zenyew tatu kati wenzetu wanaflyover hazihesabiki na hupigwi jua wala kunyeshewa na mvuaUkienda kenya uataona aibu
eti utaskia nimejenga fly over....fly over zenyew tatu kati wenzetu wanaflyover hazihesabiki na hupigwi jua wala kunyeshewa na mvua