Mafisadi wametufanya mbaya sana angalia Kenya

Mafisadi wametufanya mbaya sana angalia Kenya

thead zingine bana.. sasa hiyo ndio nini? sasa mtu akiweka picha ya dart si sawa tu! kipenda nyama hula nyama mbichi ndio maana mnashangilia makapi kama mazuzu.

Toka nenda Nairobi utajua watu wanzungumzia nini. Tena nenda na gari lako utapotea mpaka ujute
 
Toka nenda Nairobi utajua watu wanzungumzia nini. Tena nenda na gari lako utapotea mpaka ujute
wewe vipi..watz wanaendesha magari london newyork hawapotei ndio nairobi! wacheni uzuzu. ndio nyie kila siku ku quote ooh rwanda sijui vile ooh kenya etc wakati mambo makubwa ya maendeleo yanafanyika tz.
 
wewe vipi..watz wanaendesha magari london newyork hawspotei ndio nairobi! wacheni uzuzu. ndio nyie kila siku ku quote ooh rwanda sijui vile ooh kenya etc wakati mambo makubwa ya marndeleo yanafanyika tz.

Poa siku hizi GPS ipo but tusibishane nenda Nairobi one day tu inatosha! Anza na airports kwa hiyo fly from Dar es salaam to Nairobi alafu ingia street uone kama mavi hayajakubana. Mafisadi wa Tanzania wanahamisha mabillion kwa ajili ya maendeleo zinafichwa Malaysia na Marekani siku hizi hawapeleki USWISS
 
Wewe ni mnufaika wa mfumo eeeh kwa Kenya watanzania bado miundo mbinu mibovu

Mnufaika wapi huyu njaa inamuuma labda hapo hajakula maana wengi wa watu humu ni watu wa kawaida sana. Kama huamini andika article ya kiingeleza uone Nani ata comment. Kuna article niliandika watu wanajibu tofauti kabisa na mada!
 
Mnufaika wapi huyu njaa inamuuma labda hapo hajakula maana wengi wa watu humu ni watu wa kawaida sana. Kama huamini andika article ya kiingeleza uone Nani ata comment. Kuna article niliandika watu wanajibu tofauti kabisa na mada!
Wengi wana fake life in jf lakini ni choka mbaya sana. Kwangu Mimi Kenya wanajitaidi sana kwenye kila kitu wametuzidi ingawa mapungufu hayakosekani. At least tujifunze mazuri kutoka kwao.
 
Mnufaika wapi huyu njaa inamuuma labda hapo hajakula maana wengi wa watu humu ni watu wa kawaida sana. Kama huamini andika article ya kiingeleza uone Nani ata comment. Kuna article niliandika watu wanajibu tofauti kabisa na mada!

aisee! Kwan mtu anaye comment kiigereza ndio mwenye maisha mazur?
Aisee ww jamaa una matatzo ya uelewa. Pole sana
 
changamoto huwa hazikosekan popote kunapokuwa na watu but kujifananisha na kenya kwa ishu za maendeleo tena ambazo na sisi tuna uwezo nazo sidhani kama ni kosa.
​Hivi mdau umewasahu wanasiasa wetu kwa justifications?
 
Poa siku hizi GPS ipo but tusibishane nenda Nairobi one day tu inatosha! Anza na airports kwa hiyo fly from Dar es salaam to Nairobi alafu ingia street uone kama mavi hayajakubana. Mafisadi wa Tanzania wanahamisha mabillion kwa ajili ya maendeleo zinafichwa Malaysia na Marekani siku hizi hawapeleki USWISS
haya bana naona umekua king'ang'anizi.
 
naomba tathmini ya gharama ya kujenga hiyo barabara na gharama ya kujenga yale madaraja matano tukianza na kigamboni.

mnazungumzia foleni za dar tu nani kashafka mahenge hapo ni mpaka pantoni mwisho wa safari saa kumi na mbili. daraja sasa linajengwa kawaulilze watu wa mahenge kadhia ya pantoni watakuambia
 
naomba tathmini ya gharama ya kujenga hiyo barabara na gharama ya kujenga yale madaraja matano tukianza na kigamboni.

mnazungumzia foleni za dar tu nani kashafka mahenge hapo ni mpaka pantoni mwisho wa safari saa kumi na mbili. daraja sasa linajengwa kawaulilze watu wa mahenge kadhia ya pantoni watakuambia
kwa uchumi wa Tanzania hakuna hata soko la Tanzanite kenya ndio wananufaika! Dhahabu inachotwa hadi udongo! Tumekaa tu!
 
Mnufaika wapi huyu njaa inamuuma labda hapo hajakula maana wengi wa watu humu ni watu wa kawaida sana. Kama huamini andika article ya kiingeleza uone Nani ata comment. Kuna article niliandika watu wanajibu tofauti kabisa na mada!

Ulikua unakwenda vizuri lakini kwa post yako hii umevuruga kila kitu ,irejee tena kuisoma utaelewa nnachomaanisha!kila la kheri
 
kwa uchumi wa Tanzania hakuna hata soko la Tanzanite kenya ndio wananufaika! Dhahabu inachotwa hadi udongo! Tumekaa tu!

kwani sisi tunafanya nini tusinunue hiyo tanzanite n kuipeleka hapo kenya tena wamasai wanakuja hapa kwa pikipiki tu. nimeuliza tathmini ya hiyo barabara na madaraja matano makubwa ambayo ni kigamboni(dar), kilombero(moro), kavuu(katavi), sibiti(singida) na lukuledi II (mtwara) sababu watu wanacomment kma vile hakuna ambalo linafanyika.
gharama ya hayo madaraja unajenga km ngapi km hizo?

nani kasema kenya hakuna ufisadi? anglo-leasing, galdenberg ni za wapi tena mwaka jana tu ndio uhuru karuhusu hizo pesa kulipwa baada ya serikali kuamriwa na mahakaa ilipe
 
ubinafsi, uroho na uvivu wa kufikiri kwa viongozi wetu ni tatizo sugu.

daman;
Naomba kutofautiana na weye kidogo. Ubinafsi upi, uroho upi. Wangekuwa wabinafsi basi wangejitahidi kutenda ili wale nyingi. Uroho hawana kwani wageanzisha nyingi washindwe.
Waambie tu ukweli kuwa; Ni wavivu kufikiri. Bongo zao ni butu na wamewaambukiza hata wapiga kura wao. Huwezi ongozwa miaka 54 na jitu lili lile halafu bado unalikenulia meno.
Angalia, ati hataa huyo wa Luku kapita huko kwao kwa kishindo kura za maoni. Unategemea nini?? Amepewa uwaziri hata hajui la kufanya jamani. Ati mgawo ni ndoto. Kila koona ya Tz wanalia umeme kukatika hata kwa muda wa siku 2 mbona kawa??
Staki kuwaza, naweza tukana mtu hapa. Hao ni wavivu kufikiri na wametuletea ugonjwa wa "nofikiri" syndrom.
 
​Na bado mutanyooka tu na sasa mumeshaanza kumsifia Maghufuri si ajabu mukampitisha
 
Back
Top Bottom