Mafia: Watu 7 wafariki dunia baada ya kula nyama ya Kasa

Mafia: Watu 7 wafariki dunia baada ya kula nyama ya Kasa

Upo sahihi ndio maana mpaka kesho mishahara hewa ipo na hawataki kuajiri vijana wanaofanya kazi wanaona kama pana kitu wamepata huku wengi wao wakitaabika na hakuna njia ya kuwasaidia zaidi ya kuwadanganya na mikutano ya Siasa...
Hii hali itakuwa mbaya sana nakwambia, kitendo cha waliokuwa nacho na wasiokuwa nacho kutofautiana sana inaleta hasira ktk jamii. Mtu anamaliza chuo hana pakushika, kilaza tuu anapata booonge la post sababu wazee wake watu wazito eeenhh itatusumbua wa Tz.
 
Hii hali itakuwa mbaya sana nakwambia, kitendo cha waliokuwa nacho na wasiokuwa nacho kutofautiana sana inaleta hasira ktk jamii. Mtu anamaliza chuo hana pakushika, kilaza tuu anapata booonge la post sababu wazee wake watu wazito eeenhh itatusumbua wa Tz.
Harafu vitu vingine vya kufanya vimewekwa password kubwa mpaka sasa hivi hilo gap lipo na linasumbua mno unakuta kijana kapambana na shule ila ndio hivyo tena...
 
Hapo umchemshe na maembe unanitoa mate madam, upate na mihogo ya kuchemsha.
ngisi?? unanitia aibu, ngisi ni kama pweza tofauti yao pweza mwili mzim ni mikia ngisi ni hapo kichwani ndio vikia, huyo umchemshe na maembe mabichi au malimao, ananikeraga ukimkaaga anavyorusha mafuta lakini ana style yake ya kumkaaga hayaruki hata kamba unakula??
 
Back
Top Bottom