Mgm-
JF-Expert Member
- Aug 15, 2019
- 6,068
- 8,783
yes mzeePale changinyikeni nyuma ya shoppers
Umeona yule aliyekuwa boss NIDA naye kaenda kutoa hoteli pale
Sema mitaa ikikatwa itapendeza.....
Ova
yes mzeePale changinyikeni nyuma ya shoppers
Umeona yule aliyekuwa boss NIDA naye kaenda kutoa hoteli pale
Sema mitaa ikikatwa itapendeza.....
Ova
ww hupendi vitu vzuri?Umenichekesha sana aisee! Ni kama Raia wa Kilimanjaro wote wawapo nje ya Kilimanjaro unapowauliza kwenu ni wap?
Wanajibu: Moshi.
Awe Mpare wa Chome, ndungu, Vudee n.k atasema Moshi.....huwa nacheka sana.
Nikagundua kuwa Mwanadamu anapenda vitu vizuri.
Hiyo mitaa naijua kuna kibarabara fulani kinakuja kutokezea CocacolaHuko pazuri huku upande wa ushindi kwa ndani
Au kama Unapita clouds katikati unanyoosha
Kuna sqata moja kali sana
Pugu na ukonga kuna maeneo mazuri masaki obay yenyewe haitaki
Ova
Umenichekesha sana aisee! Ni kama Raia wa Kilimanjaro wote wawapo nje ya Kilimanjaro unapowauliza kwenu ni wap?
Wanajibu: Moshi.
Awe Mpare wa Chome, ndungu, Vudee n.k atasema Moshi.....huwa nacheka sana.
Nikagundua kuwa Mwanadamu anapenda vitu vizuri.
Kwenye kona ya coka hpo kuna duka kwa mpemba Osama ukinyoosha unakwenda kwa rwakatareHiyo mitaa naijua kuna kibarabara fulani kinakuja kutokezea Cocacola
Kwenye kona ya coka hpo kuna duka kwa mpemba Osama ukinyoosha unakwenda kwa rwakatare
Sasa wee unakunja kushoto hko ndani ndani kna squatter lbda kma sahv watu wamewahamisha
Ova
ule mtaa anaokaa kikwete unaujua?Kwanza viwanja vya upande kuelekea baharini ni vikubwa eka 4 ndomana watu wazito na waliokuwa wanajielewa waliwahi
Ova
Upi Kabla regency hotel unaingilia kwa mtoto wa baresa unaingia ndaniule mtaa anaokaa kikwete unaujua?
au uzunguni[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hahahahaha, eti kwa mzungu. Wabongo wana mambo mkuu sio mchezo.
Uzunguni maana watu wamejenga kimpangilioau uzunguni[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
hapo hapo niliambiwa tu na mzee mmoja hivi anajua mambo mengi sana hapa mjini.siku nikitaka kwende nitakushtua unipe ramaniUpi Kabla regency hotel unaingilia kwa mtoto wa baresa unaingia ndani
Au kule kwake regent mgomba ni
Ova
squatter ndo niniUzunguni maana watu wamejenga kimpangilio
Kuna mitaa Safi alafu ilikuwa squatter
Ova
Ok.....poa huko tukiwaga mjini tunakwenda kuwapiga sound +ndimu tunawachekecha watupe hela[emoji23][emoji23][emoji23]hapo hapo niliambiwa tu na mzee mmoja hivi anajua mambo mengi sana hapa mjini.siku nikitaka kwende nitakushtua unipe ramani
wawape hela kivipiOk.....poa huko tukiwaga mjini tunakwenda kuwapiga sound +ndimu tunawachekecha watupe hela[emoji23][emoji23][emoji23]
Ova
Maeneo ya siyo rasmi hayajapimwa,ujenzi hole lasquatter ndo nini
Yaani imenibidi nishangaeKumbe mtongani iko karibu na bahari beach eet wenzetu wa mbagala mtuambie ni kweli
Mambo ya mjini mzeeewawape hela kivipi
Kuna mbagala mtonganiYaani imenibidi nishangae
Hasa hasa nyuma ya Shoppers plazaMikocheni b yenyewe kuna sehemu moja katikati
Pako uswazi sana watu wanaishi hivyo
Hata hivyo bado mikocheni pamebanana sana
Ova
nimekupata dalali [emoji3][emoji3][emoji3]Mambo ya mjini mzeee
Si una mpelekea mtu mchakato wa mishe ili ww uvute hela[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ova