RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,121
- 138,095
TypicalHaya umeshaonekana unajua kucmnt kitulize upewe tuzo ya khanga
TypicalHaya umeshaonekana unajua kucmnt kitulize upewe tuzo ya khanga
Hama huko jukwaaniKama ambavyo jukwaa la siasa la hapa JF linvyotaka kunitia "umaskini"......natafuta jinsi ya kulikwepa ila wapi!
Hao watu wa keko mkuu, ila maeneo mengi DSM maisha mazuriDsm watu wengi wana maisha duni sana sana hawana kazi ni ubabaishaji tuu,hawana stock za vyakula hununua wanapotaka kula unga nusu,mafuta ya kula robo,fungu la dagaaa!!! Yani shida tupu !!! Ukikuta wana kunywa hizo supu zao za buku(1000) utacheka
Lakini wanajiona wajanjaaa!!!
Kwanini mkuu?Tandale huwa pananishangaza sana
Na hawa wasanii wa bongo movie Wana maisha mazuri kama wanavyo igiza ? Wanaendesha magari mazuri na wanamiliki biashara na nyumba kali?
Ni kweli wengi ni wakuja. Wazawa ni wazaramo tuLakini zaidi ya asilimia 80 ya wakazi wa DSM ni wakuja kama wewe sio wa kuja wazazi wako yaweza kua ni wakuja, hata MO ni wakuja toka Singida
Mikocheni imetokana na miti aina ya Mikoche,kama ilivyo mbuyuni,mtendeni,nkMy deduction: binadamu tunategemeana, mwenye nacho anamtegemea asiye nacho ili apate labour. Hivyo tuishi kwa kuheshimiana. Nakumbuka Kuna uzi humu unaeleza asili ya majina ya maeneo, na hilo la Msasani(hali ya chini) lilitokana na wafanyakazi wa kimachinga waliokuwa wameajiriwa na mzungu Michael Chain(Mikocheni-hali bora) kushindwa kutamka jina la mnyampara wao Musa Hassan (Msasani)
Waweza tia neno hapaSisi wa Katerero tukomment wapi???
Hiyo haihusiki hapaBila kusahau CCM na CHADEMA ni vyote ni vyama vya siasa, CHADEMA kuna njaa ya kufa mtu wakati CCM ni shibe kwa kwenda mbelekvog'
Kumbe mtongani iko karibu na bahari beach eet wenzetu wa mbagala mtuambie ni kweliYafuatayo in baadhi ya maeneo yaliyokaribu sana kijeografia ila yana hadhi tofauti kimaisha.
1. Sinza na Tandale
Mitaa hii ipo karibu sana ila hali ya maisha ya watu wake in tofauti kabisa. Tandale watu wengi wana maisha ya chini na uswahili pia.
2. Kawe na mikocheni
Kawe kuna uswazi ila jirani zao mikocheni kwa warioba wanakula upepo
3. Masaki na msasani
Hapa tajiri anakutana na maskini moja kwa moja. Ukimaliza tu masaki na kuanza msasani unaanza kuona ladha ya umasikini. Msasani kuna slum.
4. Mtongani na bahari beach/ununio.
Watu wa mtongani wana maisha ya chini sana shughuli yao ni uvuvi, kokoto na bodaboda ila jirani zao bahari beach ni maghorofa na mitaa iliyopangika vizuri na watu maarufu wako huko.
Hayo ni maeneo ambayo wenye nacho na pangu pakavu wanaishi pamoja kwa ukaribu
Kunduchi mtongani sio mtoni mtonganiKumbe mtongani iko karibu na bahari beach eet wenzetu wa mbagala mtuambie ni kweli
Hlf videm vya pande hizo utavisikia "mi niko mbez beach" ...pmbaff kumbe wiz mtupu. Mwngine kasema yuko kinondon, kumbe yupo tandale kwa tumbo!Kunduchi mtongani sio mtoni mtongani
Kweli kiongozi,hata wanaoishi Nanjilinji maisha yao ni bora kuliko watu wengi wa Dsm.Dsm watu wengi wana maisha duni sana sana hawana kazi ni ubabaishaji tuu,hawana stock za vyakula hununua wanapotaka kula unga nusu,mafuta ya kula robo,fungu la dagaaa!!! Yani shida tupu !!! Ukikuta wana kunywa hizo supu zao za buku(1000) utacheka
Lakini wanajiona wajanjaaa!!!
Halafu na nguo za kubana vikalio,full kupretend high life kumbe choka.Hlf videm vya pande hizo utavisikia "mi niko mbez beach" ...pmbaff kumbe wiz mtupu. Mwngine kasema yuko kinondon, kumbe yupo tandale kwa tumbo!
Hakuna anaependa umaskini, sawa na wabongo wakiwa nje ya nchi ukimuuliza Tanzania unaishi wapi kila MTU anasema DSM hakuna atakayesema Buhigwe au SimiyuHlf videm vya pande hizo utavisikia "mi niko mbez beach" ...pmbaff kumbe wiz mtupu. Mwngine kasema yuko kinondon, kumbe yupo tandale kwa tumbo!
Na wewe pretend ngoma iwe drawHalafu na nguo za kubana vikalio,full kupretend high life kumbe choka.