Nadhani alimaanisha Mtongani ya kunduchiKumbe mtongani iko karibu na bahari beach eet wenzetu wa mbagala mtuambie ni kweli
pole sana mkuuHlf videm vya pande hizo utavisikia "mi niko mbez beach" ...pmbaff kumbe wiz mtupu. Mwngine kasema yuko kinondon, kumbe yupo tandale kwa tumbo!
Si yupo wilaya ya kinondoni lakini?Hlf videm vya pande hizo utavisikia "mi niko mbez beach" ...pmbaff kumbe wiz mtupu. Mwngine kasema yuko kinondon, kumbe yupo tandale kwa tumbo!
Mle airport kuna maisha ya watu binafsi, au unachekesha tu
Si wameshindwa kupandiwa dauNi kweli na tatizo kubwa wenye hali za chini huwa ni wenyeji na hawataki kuhama wala kuuza
Hiyo hiyo Kunduchi mtonganiNadhani alimaanisha Mtongani ya kunduchi
Ukiwauliza bei wanakwambia milioni 300 kibanda chenyewe hakielewekiSi wameshindwa kupandiwa dau
Ova
Amejitoa ufahamu huyuMle airport kuna maisha ya watu binafsi, au unachekesha tu
Si yupo wilaya ya kinondoni lakini?
Mikocheni ya chini huku baharini iko vizuriMikocheni b yenyewe kuna sehemu moja katikati
Pako uswazi sana watu wanaishi hivyo
Hata hivyo bado mikocheni pamebanana sana
Ova
Kupretend matawi ya juu ili kuwapiga stick na kusepa kisela?Ushauri mzuri nitauzingatia.Na wewe pretend ngoma iwe draw
Umasikini ni kitu kibaya sana mkuu. Umasikini ndio chanzo cha uovu mwingi sana hapa duniani.Kama umejaaliwa viJisenti ogopa sana kukaa maeneo kama hayo, usalama unakuwa mdogo sana. Unaweza kukabwa getini kwako.
Wapi mkuu wakati Dar sijawahi kufika.Waweza tia neno hapa
Yeah, akija kustuka kabaki manyoyaKupretend matawi ya juu ili kuwapiga stick na kusepa kisela?Ushauri mzuri nitauzingatia.
Uswahilini hakuna sheria ukiiba kuku unachomwa moto. Mbele ya nyumba yako jirani anajenga chooUmasikini ni kitu kibaya sana mkuu. Umasikini ndio chanzo cha uovu mwingi sana hapa duniani.
Mikocheni jina limetokana na miti aina ya Mikoche, hapo Mikocheni kulikuwa na miti mingi ya Mikoche.My deduction: binadamu tunategemeana, mwenye nacho anamtegemea asiye nacho ili apate labour. Hivyo tuishi kwa kuheshimiana. Nakumbuka Kuna uzi humu unaeleza asili ya majina ya maeneo, na hilo la Msasani(hali ya chini) lilitokana na wafanyakazi wa kimachinga waliokuwa wameajiriwa na mzungu Michael Chain(Mikocheni-hali bora) kushindwa kutamka jina la mnyampara wao Musa Hassan (Msasani)
Hiyo miti bado ipo hadi sasa?Mikocheni jina limetokana na miti aina ya Mikoche, hapo Mikocheni kulikuwa na miti mingi ya Mikoche.
Hiyo habari ya Michael Chain ni chai tu.
https://swahili_english.enacademic.com/8848/mkoche
mkoche
mkoche: translation
[Swahili Word] mkoche
[Swahili Plural] mikoche
[English Word] dwarf palm species (Hyphaene coriacea)
[Part of Speech] noun
[Derived Word] koche
Huko pazuri huku upande wa ushindi kwa ndaniMikocheni ya chini huku baharini iko vizuri