Zamiluni Zamiluni
JF-Expert Member
- Feb 11, 2014
- 13,996
- 15,120
Kariakoo ndiyo al-watan wa DarEsSalaam
Class zote zipo sawia !!
Class zote zipo sawia !!
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Huu uchokozi sasa
hyo mikochen pale nyuma ya shoppers plaza (nkaribu na regency) kuna mtaa huwa siuelewi elewi yaan umekaa kiswahili swahili sanaMikocheni b yenyewe kuna sehemu moja katikati
Pako uswazi sana watu wanaishi hivyo
Hata hivyo bado mikocheni pamebanana sana
Ova
Kwanza viwanja vya upande kuelekea baharini ni vikubwa eka 4 ndomana watu wazito na waliokuwa wanajielewa waliwahiMikocheni ya chini huku baharini iko vizuri
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Bila shaka wewe utakuwa ni mtu wa kutoka kanda ya ziwa ndio huwa wanapenda huu utaniDsm watu wengi wana maisha duni sana sana hawana kazi ni ubabaishaji tuu,hawana stock za vyakula hununua wanapotaka kula unga nusu,mafuta ya kula robo,fungu la dagaaa!!! Yani shida tupu !!! Ukikuta wana kunywa hizo supu zao za buku(1000) utacheka
Lakini wanajiona wajanjaaa!!!
Pale changinyikeni nyuma ya shoppershyo mikochen pale nyuma ya shoppers plaza (nkaribu na regency) kuna mtaa huwa siuelewi elewi yaan umekaa kiswahili swahili sana
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Haya umeshaonekana unajua kucmnt kitulize upewe tuzo ya khanga
Kivule hapo kwa mpemba,ukingia kulia Pana eneo moja tamu sana watu wamejenga kma wameambianaUmasikini ni kitu kibaya sana mkuu. Umasikini ndio chanzo cha uovu mwingi sana hapa duniani.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]jino kwa jinoKweli kiongozi,hata wanaoishi Nanjilinji maisha yao ni bora kuliko watu wengi wa Dsm.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kuna watu wana vituko humuHakuna anaependa umaskini, sawa na wabongo wakiwa nje ya nchi ukimuuliza Tanzania unaishi wapi kila MTU anasema DSM hakuna atakayesema Buhigwe au Simiyu
Umenichekesha sana aisee! Ni kama Raia wa Kilimanjaro wote wawapo nje ya Kilimanjaro unapowauliza kwenu ni wap?Hakuna anaependa umaskini, sawa na wabongo wakiwa nje ya nchi ukimuuliza Tanzania unaishi wapi kila MTU anasema DSM hakuna atakayesema Buhigwe au Simiyu
Kivule hapo kwa mpemba,ukingia kulia Pana eneo moja tamu sana watu wamejenga kma wameambiana
Njia zimeachwa aise Safi sana......
Walipokuja kwenye masuala ya kurasimisha ardhi
Hicho kipande kilipewa Jina kwa mzungu
Ova
Sawa mkuu. Ngoja nikiwa ninazurura nitajaribu kuwauliza wenyeji.Kivule hapo kwa mpemba,ukingia kulia Pana eneo moja tamu sana watu wamejenga kma wameambiana
Hizo nyumba za police mbn hawazihami?Nyuma ya Tanesco pale kuna vitu vimeachiwa hatari na nusu. Pia kuna hizi nyumba za police officers nzuri sana
Hahahahaha, eti kwa mzungu. Wabongo wana mambo mkuu sio mchezo.Njia zimeachwa aise Safi sana......
Walipokuja kwenye masuala ya kurasimisha ardhi
Hicho kipande kilipewa Jina kwa mzungu
Ndio ukweli mkuuUmenichekesha sana aisee! Ni kama Raia wa Kilimanjaro wote wawapo nje ya Kilimanjaro unapowauliza kwenu ni wap?
Wanajibu: Moshi.
Awe Mpare wa Chome, ndungu, Vudee n.k atasema Moshi.....huwa nacheka sana.
Nikagundua kuwa Mwanadamu anapenda vitu vizuri.
Squatter bado zipo nyuma hapo ngoja wawaibie maafandeHizo nyumba za police mbn hawazihami?
Alafu hiyo sehemu ilipojengwa nyumba za police
Kwa nyuma yke kuna squatter moja hatari
Labda kama wamepaboresha sahvi
Ova