"Maendeleo hayana chama" hutamkwa bila tafakuri

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,041
2,000
Dhana hii ya "Maendeleo hayana chama" inatumika vibaya na mgombea wa urais kutipitia CCM. Hebu washauri wake wawe wanamuambia Kama mwenyewe hajielewi. Katika kikao hichohicho anawalazimisha wananchi wasiwachague wagombea wa upinzani kwani hatafanyakazi nao, lakini anamalizia kwa kusema maendeleo hayana chama! Inakera sana!
 

Alisina

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
3,749
2,000
JPM Ukikaa Ukamsikiliza kwa Umakini Utang'amua Mambo Mengi Juu Yake.

1) Uwezo Wa Kuzungumza Lugha ya Kiswahili na Kiingereza kwa ufasaha ni Mdogo.

2)Kwa Kupangilia hoja kwa unyoofu na kujenga hoja,Uwezo wake ni mdogo.

3) Baada ya Sentensi nne/tano zinazofuata zinapinga za awali Kwa Mantiki.

4)Huwa anamwagika tu na kufanya Mitindo huru isiyo na Mashiko.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
77,597
2,000
JPM Ukikaa Ukamsikiliza kwa Umakini Utang'amua Mambo Mengi Juu Yake.

1) Uwezo Wa Kuzungumza Lugha ya Kiswahili na Kiingereza kwa ufasaha ni Mdogo.

2)Kwa KuPangilia hoja kwa unyoofu na kujenga hoja,Uwezo Wake ni Mdogo.

3) Baada ya Sentensi Nne/tano zinazofuata zinapinga za awali Kwa Mantiki.

4)Huwa anamwangika tu na kufanya Mitindo huru isiyo na Mashiko.
Sidhani hata kama ana kumbukumbu vizuri
 

mcoloo

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
912
1,000
Dhana hii ya "Maendeleo hayana chama" inatumika vibaya na mgombea wa urais kutipitia CCM. Hebu washauri wake wawe wanamuambia Kama mwenyewe hajielewi. Katika kikao hichohicho anawalazimisha wananchi wasiwachague wagombea wa upinzani kwani hatafanyakazi nao, lakini anamalizia kwa kusema maendeleo hayana chama! Inakera sana!
Hakuna awamu ambayo Tanzania imepata Rais mwenye uwezo mdogo wa kufikiri Kama awamu hii ya tano Ni bure kabisa.
 

Lyaka Mlima Jr

JF-Expert Member
Mar 24, 2020
291
500
Dhana hii ya "Maendeleo hayana chama" inatumika vibaya na mgombea wa urais kutipitia CCM. Hebu washauri wake wawe wanamuambia Kama mwenyewe hajielewi. Katika kikao hichohicho anawalazimisha wananchi wasiwachague wagombea wa upinzani kwani hatafanyakazi nao, lakini anamalizia kwa kusema maendeleo hayana chama! Inakera sana!
Anaboa
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
1,077
2,000
Dhana hii ya "Maendeleo hayana chama" inatumika vibaya na mgombea wa urais kutipitia CCM. Hebu washauri wake wawe wanamuambia Kama mwenyewe hajielewi. Katika kikao hichohicho anawalazimisha wananchi wasiwachague wagombea wa upinzani kwani hatafanyakazi nao, lakini anamalizia kwa kusema maendeleo hayana chama! Inakera sana!
Hapa nawalaumu wazalendo wasiokuwa halisi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom