Madiwani waliojiuzulu Arumeru waajiriwa halmashauri

Madiwani waliojiuzulu Arumeru waajiriwa halmashauri

Tena wanajitolea...kuna ubaya gani hapo!?
Mlikataa ushahidi wa kwanza. Je, umewahi kusikia kitu kinaitwa ushahidi wa kimazingira? Hata ungekuwa "punguwahed", unapaswa kujiongeza kimtindo. Ushahidi wa kubaka hauhitaji uone "kibamia" kimejilaza ndani!!!!
 
Kwanza ifahamike, Madiwani waliojiudhuru Arurumeru ni sita, aliyeajiriwa kwa kujitolea Arusha ni mmoja hiyo lugha ya "Baadhi ya Madiwani" kuajiliwa INA nia ya kupotosha wananchi. Hata kama ni kweli, MTU akiwa hana kazi haruhusiwi kitafuta kazi na akitafuta isiwe serikali ni akafanye kwenye shamba la Mbowe? Chadema haina viongozi waliopo serikali ni?
Mazingira mkuu!
Oneni aibu kutetea harufu ya mavi kuwa eti yanukia uturi.
 
Tena wanajitolea...kuna ubaya gani hapo!?
Jidanganye na ikibidi wadanganye ccm wenzako ambao ni vilaza n mabashite kwa asili. Yaani kwa usawa huu una-volunteer 5/7 x 20ds! Hana familia au hata yeye binafsi atapata wapi mahitaji ya msingi?
Ccm acheni kuudanganya umma na kutoa ajira kama zawadi!
 
kushinda usaili? hujasoma alichosema DED wa Arusha (R)? eti wameomba kujitolea kufanya kazi halmshauri lakini kukitokea nafasi za ajira wao ndio watapewa kipaumbele. issue ya madiwani hawa kujiuzulu sasa ipo clear na hahihitaji hata elimu ya Form Six kung'amua kilichotokea na kinachoendelea
Na mimi nataka kujitolea kufanya kazi TRA
 
Kwani sio Watanzania? Waache waajiriwe kama kuna kazi. Mshaara ni mzuri kuliko posho ya madiwani.
 
Kwanza ifahamike, Madiwani waliojiudhuru Arurumeru ni sita, aliyeajiriwa kwa kujitolea Arusha ni mmoja hiyo lugha ya "Baadhi ya Madiwani" kuajiliwa INA nia ya kupotosha wananchi. Hata kama ni kweli, MTU akiwa hana kazi haruhusiwi kitafuta kazi na akitafuta isiwe serikali ni akafanye kwenye shamba la Mbowe? Chadema haina viongozi waliopo serikali ni?
Rushwa tupu
 
Wadiwani wengi elimu zao ni darasa la saba,sasa sijui wamepelekwa huko Halimashauri kufanya nini.Wakati tunaondoa kwenye ajira watu wasio na elimu stahiki, tunaingiza wengine kwa mlango wa nyuma wasiohitajika kwa sababu za kisiasa.This is wastage of resources of the nation.Wakati mwingine sielewi kinachoendelea .Going forward 12 steps and then back 3 steps?Hii itatuchelewesha.Why don't we call a spade a spade.Tutavaa ngozi ya kondoo mpaka lini?Sielewi logic ya Watanzania.
 
Halafu TAKUKURU wanasema Nassary na Lema walitoa taarifa haukuwa ushahidi.zaidi ya ushahidi kama huu ni ushahidi gani wanahitaji?.
 
Mbona hilo kikishaonekana kitambo, mkuu wa wilaya mbona aliwahakikishia ajira, hii ndo shida ya akili ndogo kuongoza akili kubwa
 
Kama hawa madiwani hawakupewa rushwa ni sawa na kusema shetani hayupo kabisa ktk ulimwengu huu. ccm ni chama gwiji wa rushwa duniani!
 
Hahahaha kumbe wamenunuliwa?

Unajua ni afadhali ya aliyenunuliwa, huyu utammudu, NA atatii Amri na hataleta matatizo nyubani kwako.

Lakini huyu aliyekununua wewe na akalipia mapesa mengi katika ununuzi na akajichagulia nafasi aitakayo, huyu itakuwa taabu sana kufuata matakwa yako, HE IS YOUR BOSS AND YOU HAVE TO TOE THE LINE PERIOD.
 
"....alifanya sehemu yao kwa kujiudhuru, sasa upand wa pili unatimiza sehemu ya makubaliano kwa kuwapatia nafasi ili maisha yaendelee..."

Nimekumbuka tu ile kauli, nothing goes for nothing....
 
Back
Top Bottom