Nachelea kusema kwamba....atiii!
🙄🙄🙄🙄🙄Nachelea kusema kwamba....
Wametunukiwa ajira, hata bila usahili
Kweli wewe jingalaoAcha wakatumikie wananchi kama watendaji...ndio kuunga mkono Rais kwa usahihi.
Dunia nzima maajabu haya yanayotokea Tanzania tukushinda usaili? hujasoma alichosema DED wa Arusha (R)? eti wameomba kujitolea kufanya kazi halmshauri lakini kukitokea nafasi za ajira wao ndio watapewa kipaumbele. issue ya madiwani hawa kujiuzulu sasa ipo clear na hahihitaji hata elimu ya Form Six kung'amua kilichotokea na kinachoendelea
watendaji kata wana mishahara wakati diwani ni posho tu
Wana weledi unaotakiwa,au ni mambo ya siasa tu.Kwa uzoevu wangu madiwani wengi katika awamu za tatu na na nne walitumia rushwa na mizengwe kushinda uchaguzi,lakini weledi zero.Sasa naomba tusirudi huko,only the qualified should be employed,siasa ziwekwe pembeni.
HAPO HALAMASHAURI BOSI WAO NI NANI
MSIDHANI TUMESAHAU .. Bado tunataka RAMBIRAMBI zetu za maafaAcha wakatumikie wananchi kama watendaji...ndio kuunga mkono Rais kwa usahihi.
kuku mteteaha ha ha tutaona mengi mwaka huu, CCM wanahangaika kama kuku anaye....!
Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app
Ebu tueleze ulibadili lini msimamo wa kukipinga chama tawala ulichokuwa unakitetea sana hapo awali.Mtaishia kuwanunua hao hao wasiyo jitambua
In God we trust
Ficha ujinga wako mkuu,unatutia aibuAcha wakatumikie wananchi kama watendaji...ndio kuunga mkono Rais kwa usahihi.
Ili uwe mwaccm lazima uwe na akili za kipimbi kama h.polepoleRushwa kwa ccm ni jadi yao
Ulitaka wasifanye KAZI?Nimecheka sana, Kweli wanaume wa ukweli wamebaki wachache.....
Sijawahi kuitetea ccm na sitoitetea ccm....CHAMA CHAKAVU....Ebu tueleze ulibadili lini msimamo wa kukipinga chama tawala ulichokuwa unakitetea sana hapo awali.