Madiwani waliojiuzulu Arumeru waajiriwa halmashauri

Madiwani waliojiuzulu Arumeru waajiriwa halmashauri

kushinda usaili? hujasoma alichosema DED wa Arusha (R)? eti wameomba kujitolea kufanya kazi halmshauri lakini kukitokea nafasi za ajira wao ndio watapewa kipaumbele. issue ya madiwani hawa kujiuzulu sasa ipo clear na hahihitaji hata elimu ya Form Six kung'amua kilichotokea na kinachoendelea
Ile tume ya ajira ilikufa vileeeeh
 
kushinda usaili? hujasoma alichosema DED wa Arusha (R)? eti wameomba kujitolea kufanya kazi halmshauri lakini kukitokea nafasi za ajira wao ndio watapewa kipaumbele. issue ya madiwani hawa kujiuzulu sasa ipo clear na hahihitaji hata elimu ya Form Six kung'amua kilichotokea na kinachoendelea
Mbona hiyo elimu ni kubwa sana
 
Si waliambiwa wataajiriwa TRA kwenye zile nafas zilizovunja record ya usaili na ndo maana mpka sasa utumishi wameshindwa kutoa majina ya wale walifaulu usaili yawezekana kuna mvutano wapewe au wasipewe hahahah nchi ya viwonder
 
Labda ulitaka uwaajiri wewe? Hivi wao hawana haki ya kupata ajira Serikalini? Huo ni wehu tu wa kisiasa
 
Kama ni watanzania na wana elimu kwa kazi husika sina neno
Chadema hakuna haja ya kulia,kata mti panda mti
 
Tena wanajitolea...kuna ubaya gani hapo!?
Ngoja nami niende kuomba kujitolea,kumbe nafasi za kujitotelea ni kwa halmashauri zote tanzania nzima ama baadhi ya halmashauri waungwana
 
Back
Top Bottom