• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tetesi: Madiwani wa Chadema jimbo la Mtama kujiunga na CCM wakati wowote kuanzia sasa

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000
Baada ya aliyekuwa Mbunge wa Ndanda Cecil Mwambe kuhamia CCM inaelezwa kuwa madiwani wawili wa jimbo la Mtama watajiunga na CCM wakati wowote kuanzia sasa.

Taarifa zinadai kuwa huko Ndanda maelfu ya wana-Chadema wamerejesha kadi na bendera za chama hicho na wanasubiri kukabidhiwa kadi za CCM na kigogo mmoja wa chama atakayezuru Ndanda na Masasi hivi karibuni.

Maendeleo hayana vyama!
 
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,741
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,741 2,000
Baada ya aliyekuwa Mbunge wa Ndanda Cecil Mwambe kuhamia CCM inaelezwa kuwa madiwani wawili wa jimbo la Mtama watajiunga na CCM wakati wowote kuanzia sasa.

Taarifa zinadai kuwa huko Ndanda maelfu ya wana-Chadema wamerejesha kadi na bendera za chama hicho na wanasubiri kukabidhiwa kadi za CCM na kigogo mmoja wa chama atakayezuru Ndanda na Masasi hivi karibuni.

Maendeleo hayana vyama!
Wanasubiri nini hao? Hao ni Ng'ombe waliokatika mkia au malaya wa kisiasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,446
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,446 2,000
Watakutana na wakongwe wa CCM waliojipanga kugombea nafasi hizo. Yaani wataishi kama watoto wa kambo mpaka uchaguzi uishe.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000
Watakutana na wakongwe wa CCM waliojipanga kugombea nafasi hizo. Yaani wataishi kama watoto wa kambo mpaka uchaguzi uishe.
Wanarudi nyumbani!
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
7,758
Points
2,000
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
7,758 2,000
Jambo linaloleta faraja ni kuwa wengi wa hawa watu ndio walio taabani kimaisha.

Bila ya kuwa na upinzani, na watawala wakajua kuna options na kuna uwezekano wa kuondolewa madarakani, watu wasahau kuona maendeleo halisi katika uchumi, demojrasia na haki.

Kunapofanyika nguvu zisizo halali kudhoofisha upinzani, kila Mtanzania wa kweli, mzalendo na mwenye akili timamu anastahili kuumia na kusikitika.

Siasa uchwara wanazozifanya akina Polepole na akina Bashiru hazina msaada wowote kwa Taifa.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
20,772
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
20,772 2,000
Baada ya aliyekuwa Mbunge wa Ndanda Cecil Mwambe kuhamia CCM inaelezwa kuwa madiwani wawili wa jimbo la Mtama watajiunga na CCM wakati wowote kuanzia sasa.

Taarifa zinadai kuwa huko Ndanda maelfu ya wana-Chadema wamerejesha kadi na bendera za chama hicho na wanasubiri kukabidhiwa kadi za CCM na kigogo mmoja wa chama atakayezuru Ndanda na Masasi hivi karibuni.

Maendeleo hayana vyama!
Duuh!
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
3,225
Points
2,000
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
3,225 2,000
Baada ya aliyekuwa Mbunge wa Ndanda Cecil Mwambe kuhamia CCM inaelezwa kuwa madiwani wawili wa jimbo la Mtama watajiunga na CCM wakati wowote kuanzia sasa.

Taarifa zinadai kuwa huko Ndanda maelfu ya wana-Chadema wamerejesha kadi na bendera za chama hicho na wanasubiri kukabidhiwa kadi za CCM na kigogo mmoja wa chama atakayezuru Ndanda na Masasi hivi karibuni.

Maendeleo hayana vyama!
Kwa hiyo nchi unaenda Rudi Single Political Party 2020. Siwaskii Cuf, nld, UDP, nccrmageuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,402,661
Members 530,964
Posts 34,401,489
Top