Madhara ya Kutoshiriki Tendo la Ndoa kwa Muda Mrefu

Madhara ya Kutoshiriki Tendo la Ndoa kwa Muda Mrefu

Hey watu mmeshamsikia mzizimkavu sasa ni mwendo wa mgegedano ili usije ukapatwa na madhara yanayoweza kuepukika kirahisi tu!
 
looooool miaka mitatu and very happy, tena story za mapenzi, na mambo ya kipuuz ndio sitaki hata kusikia, Jamani msiokuwa na waume na wake angalieni haya mambo yasije yakawaponza
Nenda Hospitali kapime afya yako utakuw auna upungufu wa vitu muhimu kwenye mwili wako lazima utakuwa ni mgonjwa wewe. ukibisha nenda kajaribu kupima Chokochoko
 
Kusahau sahau na hasira, hapa naweza kukubaliana na wewe MziziMkavu

Hakuna dawa ya hivi vitu zaidi ya kuduuu?
 
Last edited by a moderator:
usipofanya mda mrefu siku ya siku ukapata anatejua kufanya utajisikia mwepesiiiiiiiiii!
 
Asante kwa kutuonesha madhara. Sasa kwa mtu ambae yuko peke yake afanye nini? Maana kuna watu wanaishi kwa upweke sio kwa kupenda ila imetokea kwa sababu mbalimbali na walishaapa kutopenda tena. Ushauri tafadhali unahitajika ili tusipatwe na madhara hayo.
 
Kusahau sahau na hasira, hapa naweza kukubaliana na wewe MziziMkavu

Hakuna dawa ya hivi vitu zaidi ya kuduuu?
Dawa yake itabidi umtafute mpenzi anaye kupenda na wewe unaye mpenda ndio dawa yake hayo maradhi bibie ram i miss you......Ninaanza kama huna mpenzi nafasi ndio hiyo basi.......kazi kwako...
 
  • Thanks
Reactions: ram
Haya karibu MziziMkavu

Dawa yake itabidi umtafute mpenzi anaye kupenda na wewe unaye mpenda ndio dawa yake hayo maradhi bibie ram i miss you......Ninaanza kama huna mpenzi nafasi ndio hiyo basi.......kazi kwako...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom