Madhara ya Kutoshiriki Tendo la Ndoa kwa Muda Mrefu

Madhara ya Kutoshiriki Tendo la Ndoa kwa Muda Mrefu

Madhara yapo ila kwa wale ambao wamezoea kugongana pindi wanapoacha kwa muda mrefu madhara huwa yanawapata lakin ni tofauti na yule ambaye hajazoea kugongana hapatwi na madhara kama hayo..........
 
Habari zenu, nimeona niwaletee hili nina imani mtajifunza hasa kwa wale wasiofahamu,Ukikaa Muda Mrefu bila Kufanya tendo la Ndoa madhara yake ni kama haya:
• Hasira za mara kwa mara katika mambo madogo,
• kupendelea sana kuangalia picha za uchi,
• Kusahausahau,
• Kupendelea story za mapenzi,
• Kutokwa damu nyingi wakati wa hedhi (Mke),
• Kupenda kurukiarukia mambo ya watu wengine (tabia ya kufuatilia mambo
yasiyokuhusu),
• Kuumwa na kichwa,
• Kukakamaa mgongo (wanaume),
• Kuingiliwa kirahisi na jini mahaba,
• Kupoteza umakini ktk kazi (efficiency),
• Siku ukikutana kimwili na mwenye virusi bila kinga utaambukizwa kirahisi mno,
• Waweza ku-develop tabia mpya ambayo hukuwahi kuwa nayo ili iwe mbadala mfano ulevi n.k
HII NI KWA MUJIBU WA UTAFITI WANGU MIMI BINAFSI.
 
Muda mrefu unamaanisha muda gani mkuu, mwezi, miezi, mwaka? na kwa kua hii ni kwa mujibu wa wewe mwenyewe binafsi, ulikaa muda gani hadi kufikia na hilo hitimisho? Na je hizo tabia au dalili haziwezi kusababishwa na vitu vingine isipokua kutokufanya tendo la ndoa tu? Mwisho kabisa unawashauri nini wale ambao hawapo kwenye ndoa? Shukran
 
Hilo la hasira za marakwamara nakubaliana nawe. Maana kunakipindi niliuchubua AKA2 bila kubandua. Matokeo yake kama usemavyo mkuu. Kwanza nilikua ni mtu wa kujistukia kila mara. Yani nikikuta watu wanaongea na kuniangalia mimi lazima niwaanzishie. Lkn nilivyo rudi kwenye gem nashangaa hiyo hali sinayo tena.
 
Habari zenu, nimeona niwaletee hili nina imani mtajifunza hasa kwa wale wasiofahamu,Ukikaa Muda Mrefu bila Kufanya tendo la Ndoa madhara yake ni kama haya:
• Hasira za mara kwa mara katika mambo madogo,
• kupendelea sana kuangalia picha za uchi,
• Kusahausahau,
• Kupendelea story za mapenzi,
• Kutokwa damu nyingi wakati wa hedhi (Mke),
• Kupenda kurukiarukia mambo ya watu wengine (tabia ya kufuatilia mambo
yasiyokuhusu),
• Kuumwa na kichwa,
• Kukakamaa mgongo (wanaume),
• Kuingiliwa kirahisi na jini mahaba,
• Kupoteza umakini ktk kazi (efficiency),
• Siku ukikutana kimwili na mwenye virusi bila kinga utaambukizwa kirahisi mno,
• Waweza ku-develop tabia mpya ambayo hukuwahi kuwa nayo ili iwe mbadala mfano ulevi n.k
HII NI KWA MUJIBU WA UTAFITI WANGU MIMI BINAFSI.

hapo kwenye blue,ninauhakika si tafiti ya kisayansi......
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Habari zenu, nimeona niwaletee hili nina imani mtajifunza hasa kwa wale wasiofahamu,Ukikaa Muda Mrefu bila Kufanya tendo la Ndoa madhara yake ni kama haya:
• Hasira za mara kwa mara katika mambo madogo,
• kupendelea sana kuangalia picha za uchi,
• Kusahausahau,
• Kupendelea story za mapenzi,
• Kutokwa damu nyingi wakati wa hedhi (Mke),
• Kupenda kurukiarukia mambo ya watu wengine (tabia ya kufuatilia mambo
yasiyokuhusu),
• Kuumwa na kichwa,
• Kukakamaa mgongo (wanaume),
• Kuingiliwa kirahisi na jini mahaba,
• Kupoteza umakini ktk kazi (efficiency),
• Siku ukikutana kimwili na mwenye virusi bila kinga utaambukizwa kirahisi mno,
• Waweza ku-develop tabia mpya ambayo hukuwahi kuwa nayo ili iwe mbadala mfano ulevi n.k
HII NI KWA MUJIBU WA UTAFITI WANGU MIMI BINAFSI.

Hiyo yenye Red, hebu nipe maelezo zaidi, sijakuelewa hapo, utafiti huo uliufanya vipi?
 
Hiyo yenye Red, hebu nipe maelezo zaidi, sijakuelewa hapo, utafiti huo uliufanya vipi?
hapa nina maanisha kutokana na kua na mihemko mikubwa hiyo inapelekea kupoteza umakini na kusababisha kufanya ngono isiyo salama nafikiri umenipata hapo mkuu
 
Teeeeeeeehh teeeeeehh huo uchunguzi nlishawahi ufanyia hypothesis test kwa watu kadhaa nkaona ni 100% yaani hujakosea kitaani tungekwambia " Yaani Mule mule"
 
mi nataka pia nielewe huo mda mrefu ni kama mda gan vile mkuu.
 
Habari zenu, nimeona niwaletee hili nina imani mtajifunza hasa kwa wale wasiofahamu,Ukikaa Muda Mrefu bila Kufanya tendo la Ndoa madhara yake ni kama haya:
• Hasira za mara kwa mara katika mambo madogo,
• kupendelea sana kuangalia picha za uchi,
• Kusahausahau,
• Kupendelea story za mapenzi,
• Kutokwa damu nyingi wakati wa hedhi (Mke),
• Kupenda kurukiarukia mambo ya watu wengine (tabia ya kufuatilia mambo
yasiyokuhusu),
• Kuumwa na kichwa,
• Kukakamaa mgongo (wanaume),
• Kuingiliwa kirahisi na jini mahaba,
• Kupoteza umakini ktk kazi (efficiency),
• Siku ukikutana kimwili na mwenye virusi bila kinga utaambukizwa kirahisi mno,
• Waweza ku-develop tabia mpya ambayo hukuwahi kuwa nayo ili iwe mbadala mfano ulevi n.k
HII NI KWA MUJIBU WA UTAFITI WANGU MIMI BINAFSI.
Pia kukosea tundu.....
na kuingia katika OLE wao wafarao
 
Mhuu! Huo Utafiti Sikubaliani Nao! Kwan Mapadr Na Watawa Wanaishi Vp Maana Hawajihusishi Na Hayo Mambo!
 
Inawezekana ila kubaliana na mimi siyo utafiti wako ni kiambata umekinyofoa kwenye viblogu uchwara. UNAJUA MAANA YA TAFITI?????????????????????
 
Back
Top Bottom