Madhara ya kushirikiana na Israeli!

Madhara ya kushirikiana na Israeli!

Tatizo hujasem faida pengime tungepima tupate majibu stahki
 
Waarabu wenyewe hawana msaada zaidi ya kutuletea Utumwa, Uislamu na Ugaidi!

jamani tumekula tende za kutosha sasa tipate misaada au ishirika wenye tija. mind you we have just celebrated the jubilee of our motherland Tz hence there is no turning back
 
Najua kuna baadhi ya watu wanashangilia sana ujio wa Kiongozi mkubwa wa Israeli kwenye nchi za AM na hata nchi yetu pia iliwakilishwa ingawaje Raisi wetu hakwenda namuunga mkono kwa hilo!

Binafsi naona kwamba siyo jambo la busara kushirikiana na nchi hiyo ya Israeli, na sababu ni kwamba nchi hiyo ina maadui wengi sana na niijuavyo Israeli, Kiongozi wao hakuja hapa kwa sababu anapenda kusaidia nchi zetu kama ambavyo wengi wanaamini, kwani kama ingekuwa ni hivyo kwa nini hakuja miaka 5 iliyopita? kwa nini leo hii? Hivyo basi ingawaje hilo linaweza kuwa kweli kwa upande mmoja lkn pia tusisahau kwamba Israeli wanategemea msaada wetu kwao pindi watuhitajipo, sasa ni msaada gani tutawapa Israeli?

Ninachopenda kuonya mimi ni kwamba sasa hivi Dunia imechafuka na inaendelea kuchafuka siku hadi siku, kitakachokuja kutokea ni kwamba maadui wa Israeli watakuwa maadui wetu, ghafla na sisi tutaingia kwenye hayo magomvi ya akina Irani, Uturuki na sijui Urusi na Isis, Je tunaweza kukabili hali hiyo?

Kulikuwa na sababu kwa nini Mlm.Nyerere alifwata Siasa za ,,kutofungamana na upande wowote ule", alielewa hili, kwani Mlm.Nyerere alisomea Historia tena huko huko Ulaya hivyo uelewa wake wa Siasa za kidunia ulikuwa mkubwa sana na hakuwa mjinga alivyoamua kujitenga nchi na Siasa za Mataifa makubwa au unaweza kusema kutokuchagua upande!

Hivyo tuchekelee kushirikiana na Israeli lkn siku wakituhitaji tusianze kusema hayatuhusu, hapo ndipo tutakapojua MOSAD ni nani, na je tuko tayari kuwafanya maadui wa Israeli maadui wetu?

Tukumbuke kwamba hakuna msaada unaokuja bure, hata ukisikia USA wametoa msaada TZ basi ujue ni lazima kwa mfano computer ziwe za Dell na siyo Toshiba, ukisikia Ujapani wametoa fedha za br. ni lazima Kampuni ya Japani ndiyo ijenge vile vile Uchina, hivyo kama tunachekelea kupata misaada ya Israeli pia tukubali kuwa nao watakapo tuhitaji, hayo mambo ya akina Boko Haram, Al shabab sijui Koni huko Uganda msifikiri yapo tu bila ya sababu ...

Binafsi nisingependa TZ yetu ijiingize kwenye hayo maugomvi, kwani hatuwezi kuhimili kuwa na maadui!

*
In the UN there are many [resolutions] which target Israel and we want to change this with the help of the Africans,” Arye Oded, a former Israeli ambassador to Kenya and Uganda, told German broadcaster DW



Israeli exports to Africa totaled about $1 billion last year, about 2% of its total exports.

With insurgencies and Takfiri militancy growing across Africa, including Qaeda-affiliated al-Shabaab and Daesh-linked Boko Haram, Israeli leaders are looking to sell advanced military equipment to the continent, the New York Times wrote.



Netanyahu is also expected to discuss the eviction of around 40,000 migrants and refugees from Sudan and Eritrea who entered Israel through Egypt.

According to the British daily Financial Times, Israel has reached an agreement with Uganda and Rwanda to resettle the refugees.


Last year, Israel ordered African migrants to choose between deportation and indefinite imprisonment. About 2,000 Africans are reportedly held in Israeli prisons.
Hao wafungwa 2000 waliopo Jela ni Raia wa Nchi gani ?
 
I don't buy your argument. Huwezi kuacha kushirikiana na Israel kwasababu ya kuogopa magaidi: Taliban, Boko Haram, ISIS etc. Kwani wakati ubalozi wetu wa Dar unalipuliwa uhusiano wetu na Israel mbona ulikuwa hivihivi - upo kama haupo. It didn't make a difference. Sasa tuwahofie maadui wa Israel kwasababu gani. Hisia zangu ni kwamba Magufuli anaogopa "backlash" ya Waislam na ndo maana alimtuma Waziri wa Mambo ya Nje Dr. Mahiga ili aonekane kama hana interest na Israel. Na hii ni danganya toto, maana kiukweli kama asingekuwa na interest hata huyo Dr. Mahiga asingemtuma kwenda huko - hasa tukizingatia sera yake ya kubana matumizi yasiyo ya lazima, na kupunguza safari za nje ya nchi.

Hisia zangu ni kwamba Magufuli ana interest sana tu na Israel, ila anashauriwa kutumia njia za kisanii kushirikiana na Israel, kuepuka kuwakwaza Waislam nchini ambao Waislam wenzao wanauawa na jeshi la Israel mara kwa mara. Binafsi sipendi sera za Israel - hasa za kulazimisha kujenga makazi yao eneo linalogombaniwa na Palestina. Pia hivi karibuni wamefumbia macho kunyanyaswa sana kwa Waafrika waishio Israel.
 
Mtoa mada unaweza kutupa hata mfano wa nchi moja ambayo ni inashirikiana na Israel imeingia kwenye mgogoro na maadui wa Israel kwa sasabu ga ushirikiano wake?
Halafu kwenye mada uliyoileta utapata watu wenye mitaxamo inayotofautiana kwa sababu Wakristo wanaamini kuwa ISRAEL ni taifa TUELE LA MUNGU hivyo kushirikiana nalo ni lazima ndo mana kuna mtu kacomment kuwa ushirikiano kati ya TZ Nna Israel ni "must"
 
Haya mambo yanakwenda ndani sana kuliko unavyodhania, sasa unafikri Misri leo hii kuna Amani ya kudumu? Ninachosema ni kwamba Israeli ana maadui wengi na ipo siku pia ataomba msaada kwetu hajakuja hapa bure hata siku moja, amekuja kwa ajenda maalumu!
Una akili gani ya kuombwa msaada na ISRAEL?Umekuwa na urafiki na maadui wa Israel umewapa msaada gani?
 
Israel na Afrika kusini enzi ya Makaburu walikuwa wanashirikiana Maabara kutafuta vijidudu vya kumzuru Mtu mweusi, walitumia mabilioni ya pesa.
Kuna ukwelii hapa..

Nimewahi kuskia hivyo kipindi cha nyumaa.

Ndio maana leo kuna walakini mkubwa sana inakuwaje south afrika ndio inchi inayoongoza kuwa na maambukizi ya VVU duniani wakati ni developed state kana kwamba swala la elimu ya afya kwao sio tatizo kulinganisha na nchi nyingine ambazo zina maambukizi kidogo na zina poor health system
 
Blessed is he who bless Israel
Israel gani unauozungumza ya bibilia au hii,ya bibilia siyo hii ya leo, kwani israel inayozungumzwa ni ya wana wa abraham na siyo hawa wa khazar,hawa khazar walibadili dini kutoka pagani na kuingia dini ya ki jews kisha kuteka nchi ya israel,lakini wenye asili ni palestinian jews,palestinian cristians na palestinians muslims,na wote hawa ni ndugu na siyo wasrabu kama media inavyo eleza. Na DNA imeprove hivyo.hao ndiyo wana wa abraham,pamoja na jayo yoote waafrika tunaamini watu weupe na kila mmoja anatutumia kupitia maandiko leo mwaafrika anabaguliwa kila mahali hata huko israel wafalasha wamechomwa sondano kwa siri miaka nyingi wakienda hospitalini ili wasizaliane,kwahiyo mtu mweusi ni ngumu sana kujielewa na mwepesi kutumika na kupigsna na ndugu yake kumlinda mweupe,na historia inaeleza waliokuwa wakikamata watumwa walikuwa weusi.Israeli Historian: Palestinians Are Biological Descendants of Bible’s Jews
 
Hao wafungwa 2000 waliopo Jela ni Raia wa Nchi gani ?


Ni wakimbizi wa kutoka nchi za Afrika (weusi) wengi wao hutupa vitambulisho hivyo hakuna anayejua wanakotoka ila rangi yao ndiyo inaonyesha kwamba wanatoka Afrika, lkn sheria za UN zinasema unaruhusiwa tu kumrudisha Mkimbizi kama unafahamu nchi aliyotoka, sasa kama ametupa vitambulisho vyake utamrudisha wapi?

Hivyo Israeli kwa kuwa hawataki kuwabakiza hawa Wakimbzi wa Kiafrika (weusi) kama UN inavyowataka wameamua kutafuta nchi yoyote ya Afrika kuongea nayo na kuwakabidhi hawa Wakimbizi na nchi hiyo imetokea kuwa Rwanda!

Kwa kifupi Israeli hawataki kubakia na hawa Wakimbizi na wanatafuta nchi ya kubeba mzigo wao na ndiyo maana Netanyahu amekwenda Rwanda!!
 
Israel gani unauozungumza ya bibilia au hii,ya bibilia siyo hii ya leo, kwani israel inayozungumzwa ni ya wana wa abraham na siyo hawa wa khazar,hawa khazar walibadili dini kutoka pagani na kuingia dini ya ki jews kisha kuteka nchi ya israel,lakini wenye asili ni palestinian jews,palestinian cristians na palestinians muslims,na wote hawa ni ndugu na siyo wasrabu kama media inavyo eleza. Na DNA imeprove hivyo.hao ndiyo wana wa abraham,pamoja na jayo yoote waafrika tunaamini watu weupe na kila mmoja anatutumia kupitia maandiko leo mwaafrika anabaguliwa kila mahali hata huko israel wafalasha wamechomwa sondano kwa siri miaka nyingi wakienda hospitalini ili wasizaliane,kwahiyo mtu mweusi ni ngumu sana kujielewa na mwepesi kutumika na kupigsna na ndugu yake kumlinda mweupe,na historia inaeleza waliokuwa wakikamata watumwa walikuwa weusi.Israeli Historian: Palestinians Are Biological Descendants of Bible’s Jews
Kuna haja gani ya waarabu kung'ang'ania ardhi ndogo kiasi
 
Kuna haja gani ya waarabu kung'ang'ania ardhi ndogo kiasi


Nafikiri hata hauelewi kinachoendelea huko ningekushauri kwanza uulize ili uelekezwe au jaribu kujielimisha kuhusu hilo eneo!
Unafahamu kwanza Mwarabu ni nani? Unaposema Mwarabu ni kama vile useme Mwafrika huoni kwamba umeongelea kiujumla sana?
Je unafahamu kwamba Wayahudi na Wapelestina ni ndugu moja? Unafahamu hata Lugha yao ina asili moja?
Je unafahamu kwamba kinachowatenganisha ni Imani tu lkn ni watu wamoja?
 
wakati tunapigana na uganda idi amini alinda kuomba msaada israel wakamkatalia ila wapalestina walijitolea kumsaidia Idi amini kwa akili yako nani ni rafiki wa kweli

Kwani unafikiri Israel walimkatalia Iddi Amini kwa kuwa walikuwa marafiki wa kweli wa Tanzania? Iddi Amin had been the best friend of Israel. Is it that difficult to see that they did that for their own interests and nobody else? Read. Just ask yourself, pamoja na claims unazotoa hapa kwamba Israel "walitusaidia" wakati wa vita ya Kagera, Julius Nyerere hakuwa na mahusiano mazuri na Israel. Kwa nini? Lakini Nyerere aliunga mkono harakati wa Wapalestina kujikomboa, Wapalestina ambao unadai walimsaidia Amin wakati wa vita ya Kagera. Kwa nini? [Najua Nyerere angekuwa Muislam ungetoa jibu jepesi hapa. Usikimbilie kutoa majibu mepesi.]
 
Nafikiri hata hauelewi kinachoendelea huko ningekushauri kwanza uulize ili uelekezwe au jaribu kujielimisha kuhusu hilo eneo!
Unafahamu kwanza Mwarabu ni nani? Unaposema Mwarabu ni kama vile useme Mwafrika huoni kwamba umeongelea kiujumla sana?
Je unafahamu kwamba Wayahudi na Wapelestina ni ndugu moja? Unafahamu hata Lugha yao ina asili moja?
Je unafahamu kwamba kinachowatenganisha ni Imani tu lkn ni watu wamoja?

Barbarosa: Nikushukuru kuwa kwa kupitia hii thread yako nimeongeza ufahamu wangu kwa kiasi kizuri tu.

Pia nimefurahi kuona katika hii posti umetaja neno IMANI ambalo ndilo msingi ya yale mengi yanayo tokea hapo Israel.

Katika imani ya Kiyahudi wanatumia kitabu cha Tourati ya Musa na maamuzi na matendo yao asilimia kubwa ni kama yameegemea humo.

Kama hutajali wewe na wengine someni bibilia Kitabu ( hiki ni moja ya vitabu vya tourati ya Musa) cha Kutoka sura ya 23 na .24.

Mambo yaliyo humu utashangaa;
-Mipaka ya nchi ya Mayahudi waliyo ahidiwa na Mungu imeanishwa na Mungu mwenyewe.

-Ujumbe wa Viongozi wa taifa la Israel enzi za nabii Musa ulikutana na Kumuona Mungu.

-Mungu aliwaahidi kupigana na maadui wa Israel kwa jinsi atakavyoona yeye Mungu inafaa.

-Aliwaahidi pia atakuwa anawaondoa wanaomiliki hii nchi yao ya ahadi tartibu kutokana na population ya wana wa Israel inavyo ongezeka.

-Ukisoma kuna mambo mengine mengi ya nayo husiana na hili taifa la Israel utayaona hapa. Ni muhimu kujua kwamba hizi ahadi zote Mungu alizowapa Waisrael ni kwa sharti la lazima la wao kumtii Mungu.

Nimetumia kitabu hiki cha Kutoka ni kijua kuwa kiko katika taurati ya Musa. Na dini za Uislamu, Uyahudi (judisim) na Ukristo wanakiamini na kukitumia katika imani zao. Hizi dini nyingine na wapagani naomba mnisamehe bure tu, maana sina jinsi.
 
we endelea kudanganyika tu,hao waturuki washamaliza tofauti zako na israel hapo juzi..hao kina saudi arabia wanaitukana isarel mchana usiku wanapanda ndege wanaenda telaviv,maadui wa kweli wa israel labda ni IRAN,PALESTINA,LEBANON & north korea tu waliobaki wote ni wanafki tu
 
Kwa mambo yanayotokea huko mashariki ya kati wakati huu, kwa kilichomtokea Nasser wa Misri miaka ya 70, sisi wanadamu wa dunia hii ya leo tulitakiwa tuache kushupaza shingo zetu tujitafakaria upya kuhusu hili taifa, Israel.
 
Israel gani unauozungumza ya bibilia au hii,ya bibilia siyo hii ya leo, kwani israel inayozungumzwa ni ya wana wa abraham na siyo hawa wa khazar,hawa khazar walibadili dini kutoka pagani na kuingia dini ya ki jews kisha kuteka nchi ya israel,lakini wenye asili ni palestinian jews,palestinian cristians na palestinians muslims,na wote hawa ni ndugu na siyo wasrabu kama media inavyo eleza. Na DNA imeprove hivyo.hao ndiyo wana wa abraham,pamoja na jayo yoote waafrika tunaamini watu weupe na kila mmoja anatutumia kupitia maandiko leo mwaafrika anabaguliwa kila mahali hata huko israel wafalasha wamechomwa sondano kwa siri miaka nyingi wakienda hospitalini ili wasizaliane,kwahiyo mtu mweusi ni ngumu sana kujielewa na mwepesi kutumika na kupigsna na ndugu yake kumlinda mweupe,na historia inaeleza waliokuwa wakikamata watumwa walikuwa weusi.Israeli Historian: Palestinians Are Biological Descendants of Bible’s Jews

Wana JF,
Tuache kupotosha mada hii. Israel inayozungumziwa na Biblia ni ileile ya sasa knayoongozwa na Ben Netanyahu.
Biblia inatufundisha kuwa Abramu na baadaye Abrahamu ndiye baba wa Wana Israel ambao walichukuliwa Misri utumwani na baadaye kurudishwa katika nchi yao ya Ahadi Kanani ambayo ndipo ilipo nchi ya Israel ya sasa. Tunaposoma Biblia kitabu cha Mwanzo(Genesis)12:1-3 inasema,

1 The LORD had said unto Abram, Get thee out of thy country, and from thy kindred, and from thy father's house, unto a land that I will shew thee.
2And I will make of thee a great nation, and I will bless thee, and make thy name great; and thou shalt be a blessing:

3And I will bless them that bless thee, and curse him that curseth thee: and in thee shall all families of the earth be blessed.

Sina maneno ya kufasiri kwa kiswahili lakini ni wazi kabisa Mungu alimaanisha kuwa Abrahamu ndiyo asili ya Israel ya sasa na
Abrahamu alimzaa Isaka naye Isaka akamzaa Yakobo(Israel).
Biblia imesema kuhsu Ishmael aliyezaliwa na mjakazi wa Sarah mkewe Ibrahimu kwa vile alikuwa tasa kwa muda mrefu. Uzao wa Ishmae(Palestina)haukuwa mpango mkamilifu wa Mungu na Biblia inasema huyu alikuwa mtoto wa haramu na kamwe asinge rithi pamoja na Isaka lakini atakuwa mwiba kwa ndugu yake Isaka!

Sote tunajua kinachoendelea kati ya Israel na Palestina and that is biblical and nobody can change that! Hivo basi kuisusia na KULAANI ISRAEL NI KUJITAFUTIA LAANA ya bure.

Tanzania kwa mara ya kwanza ulivunja uhudiano wa kibalozi na Israel baada ya vita vya Israel na Waarabu mwaka 1967 na ndiyo maana hatuna balozi wetu nchini Israel wala wao hawana balozi ao hapa kwetu.

Hili lilikuwa kosa kubwa sana alilowahi kufanya Baba wa Taifa Mwl.Nyerere(rip).Hapo ndipo laana ya Tanzania ilipoanzia(let this think deep into thine tiny mind).Mungu si mwanadamu hata aseme uongo! Dhambi ya kulaaniwa na Mungu baada ya kuilaani Israel na kuvunja ubalozi wake bado inatutafuna Tanzania. Hapa ndipo penye majibu ya KWANINI TANZANIA INA UTAJIRI WA RASLIMALI ZA ASILI KAMA MADINI,GASI ASILIA, WANYAMA,ARDHI KUBWA NA MIFUGO LAKINI NCHI BADO NI MASKINI?Hili swali aliulizwa JK a.k.a Mzee wa Msoga na mtangazaji wa BBC akajibu kuwa HATA YEYE KAMA RAIS ALIKUWA HAJUI!Na kweli hajui mpaka sasa!
Inaskitisha mtu ameleta uzi hapa ati anashabikia PM wa Israel kutoitembelea Tanzania kati ya nchi 3 muhimu za waanzilishi wa EA ya kale! Mtu hajiulizi ni kwa nini Ben Netanyahu kafika Uganda,Kenya,Rwanda na Ethiopia! Labda nitoe mfano mdogo tu wa hizi nchi 4 alizotembelea Netanyahau.Kwa vile vina ufungamano na utengamano na Israel nchi ZIMEBARIKIWA KATIKA CHUMI ZAO NDIYO MAANA UCHUMI WA NCHI HIZI(BLESSED) UKO VIZURI AS COMPARED TO TANZANIA(CURSED).
Ukiangalia nchi zote hizi hazina utajiri wa Raslimali kama Tanzania lakini ZOTE ZINA MASHIRIKA YA NDEGE YALIYO IMARA:Kenya Airways,Uganda Airways,RwandaAirways,Ethiopian Airways!!!!Tanzania Airways iko ICU inapumulia mashine! Tanzania peke yetu kwa maana ya dunia ndo tuna madini ya TANZANITE lakini Wakenya wanaongoza kwa kuuza madini haya nje ya nchi yao!
Angalia kwenye utalii Kenya wanatuzidi kwa biashara ya Utalii kwa mbali kabisa kwa vile wako smart kwenye utangazaji wa biashara hii kiasi kwamba ni kazi kuwashawishi Wazungu/Watalii kwamba MLIMA KILIMANJARO HAUKO KENYA!!!
Udhaifu wote huu wa Tanzania kushindwa kutumia fursa hizi tulizo jaaliwa na Mwenye enzi Mungu ni sehemu tu ya LAANA HII YA MUNGU KWA KUSHINDWA KUHESHIMU MAAGIZO YA MUNGU YA KULIHESHIMU TAIFA LA ISRAEL!!
Kama serikali ya Magu na CCM yake anapenda kuona nchi hii uchumi wake ukitamalaki basi lazima kurejesha uhusiano na Israel ikiwa ni pamoja na kufungua ofisi za Ubalozi kati ya nchi hizi 2 vinginevo laana itaendelea kuitafuna nji hii!
Najua kuna Waislamu hawapendi kusikia habari hii kwasababu ambazo mimi naziita ni za kipuuzi.

 
Mtoa mada unaweza kutupa hata mfano wa nchi moja ambayo ni inashirikiana na Israel imeingia kwenye mgogoro na maadui wa Israel kwa sasabu ga ushirikiano wake?
Halafu kwenye mada uliyoileta utapata watu wenye mitaxamo inayotofautiana kwa sababu Wakristo wanaamini kuwa ISRAEL ni taifa TUELE LA MUNGU hivyo kushirikiana nalo ni lazima ndo mana kuna mtu kacomment kuwa ushirikiano kati ya TZ Nna Israel ni "must"


Mbona hiyo rahisi tu, Kenya, Misri, Ufaransa, Ubelgiji, USA, Lebanoni, Syria, Uturuki ...
 
Back
Top Bottom