Madhara ya kung'oa Jino

Nacrin

Member
Oct 22, 2013
20
0
Za asubuhi wanajf. Naomba mnisaidie kuniambia madhara ya jino linapongolewa bila utaalamu...maana nina ndugu yangu wa karibu aling'oa jino na sasa amevimba mpaka uvimbe umeenda shingoni..nini tufanye? Hawezi ku5 wa kunywa hata maji..
 

Kiyoya

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,596
2,000
Za asubuhi wanajf. Naomba mnisaidie kuniambia madhara ya jino linapongolewa bila utaalamu...maana nina ndugu yangu wa karibu aling'oa jino na sasa amevimba mpaka uvimbe umeenda shingoni..nini tufanye? Hawezi ku5 wa kunywa hata maji..
Hiyo ni hatar sana tafadhar mleteni hospital haraka
 

gkileo

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,070
1,500
muwahishe haraka sana muhimbili kitengo cha koo na kinywa - ni hatari kubwa sana kama bado upo nyumbani!
 

chief72

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
616
500
alie mng'oa ali disturb baadh ya nerves na mara nying huwa jino la juu,kuna mtu kakushaur umpeleke muhimbii, do it instantly, mungu atakupa wepesi
 

Nacrin

Member
Oct 22, 2013
20
0
Amen...yuko moshi namshukuru mungu amepelekwa kcmc....amechomwa sindano within 2 hourz akaweza kuongea...thans wana jf.
 

life is Short

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
4,741
2,000
Za asubuhi wanajf. Naomba mnisaidie kuniambia madhara ya jino linapongolewa bila utaalamu...maana nina ndugu yangu wa karibu aling'oa jino na sasa amevimba mpaka uvimbe umeenda shingoni..nini tufanye? Hawezi ku5 wa kunywa hata maji..

Oh My God !! hUO UVIMBI NI USAHAA tafadhali sana mwahishe Hospitali ya karibu bila kuchelewea !!
Pole sana na Apone haraka.
Good luck baby.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom