fanya root canal kama halijalika sana na hutaki kulingoa na tafuta tiba za asili mapema utumie kupinguza maambukizi mapya mana huama moja kwenda lingine.Habari zenu wakuu heshima kwenu
Kama kuna yeyote anaefahamu dawa ya jino anifahamishe tafadhari Jana usiku sijalala kwa maumivu makali ya jino
Hahahahaaaa kwamba ni makalio?Pole sana. Maumivu ya jino nasikia ni makalio sana. Nenda tu hispitalini ukalitoe.
Mkuu chukua karafuu pondaponda halafu unga wake weka hapo linapouma.... halafu uje utoe ushuhuda hapa!Habari zenu wakuu heshima kwenu
Kama kuna yeyote anaefahamu dawa ya jino anifahamishe tafadhari Jana usiku sijalala kwa maumivu makali ya jino
Nime-type vibaya 😂Hahahahaaaa kwamba ni makalio?
Duh...... punguza speed mkuu au ulikuwa unawah ibadani?Nime-type vibaya
Yeah, nilikuwa nawahi Misa.Duh...... punguza speed mkuu au ulikuwa unawah ibadani?
Hahahaaaa duh!Yeah, nilikuwa nawahi Misa.
Typing error mkuu. Ngoja nirekebishe.Umeandikaje?
Hakuna dawa ya jino zaidi ya kung'oa.Habari zenu wakuu heshima kwenu
Kama kuna yeyote anaefahamu dawa ya jino anifahamishe tafadhari Jana usiku sijalala kwa maumivu makali ya jino