Kajiuze na wewe ufaidi..!nan kasema hamna kitu kama ocho kuna malaya wanajiuza na maisha yao mazur na wanaaman na furaha hayo magonjwa yapo tuuu usipokufa na ukimwi utakufa kwa kansa na kansa ikikuepuka utapata ajali usitutishe matusi yanaruhusiwa kupunguza hasira achaa tuhangaike kila mtu anahatima yakeee
Umalaya uko ndani ya dam kamwe siachi hata rafiki zangu wa kike wa jf nawawinda niwatoe bikini.12.unalingishia kwa washikaji kuwa ww ni noma
13.unakuwa umeonja radha tofauti tofauti ya papuchi
Note
Haya ni madhara chanya
Wanawake wenzako uwatoe nn?[emoji15] [emoji15]Umalaya uko ndani ya dam kamwe siachi hata rafiki zangu wa kike wa jf nawawinda niwatoe bikini.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kukumbushana/kuelezana linalopaswa kuwa ni kujifanya mtakatifu?mnajifanya kodoo wakati mbwa mwitu ukweli wa mtu upo nafsini mwake na sio kujionesha we mtakatifuuuu mfyuuuuuuuuu
Utukufu kwake yeye atufunuliaye yaliyo sirini kwa lengo la kutuepusha na maangamiziUbarikiwe kwa somo zuri. Endelea kutupa mafunuo zaidi ili tupone.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ubarikiwe mpendwaAmen Mtumishi Asante kwa ujumbe mzuri.
Yesu anaponya
AsanteSawa mchungaji
Hilo ni kweli lkn hakuna sababu inayohalalisha dhambiWatu wengi wanaenda nje ya uhusiano sio kwa sabab ya kutafuta radha ila ni nikutokujiamin au kukosa uaminifu,...
espy Mungu akubariki lkn kuna wengine wapo kwaajili ya kupinga tu ....chukua points za msingi huyo anayepinga muache alivyo maana waweza kujikuta anakukasirishaHivi kukumbushana/kuelezana linalopaswa kuwa ni kujifanya mtakatifu?
Hapo kwenye mesenya, isije kua ulitaka kusema SamenyaFelister Mitsoji Patrick Masenya Sikuachi Kamwe