Madhara ya kufanya mapenzi na wanawake/wanaume wengi

Madhara ya kufanya mapenzi na wanawake/wanaume wengi

Kuna kupoteza ila harufu yako ya asili,kila mtu anakuwa na harufu yake ya asili na pale unapojamiiana na mwanamke huwa mnachanganya harufu zenu za asili sasa wakiwa wengi unakuwa hueleweki hivyo unapoteza asili yako
 
nan kasema hamna kitu kama ocho kuna malaya wanajiuza na maisha yao mazur na wanaaman na furaha hayo magonjwa yapo tuuu usipokufa na ukimwi utakufa kwa kansa na kansa ikikuepuka utapata ajali usitutishe matusi yanaruhusiwa kupunguza hasira achaa tuhangaike kila mtu anahatima yakeee
Endelea kuzini inakuja siku ya hukum yako amini usiamin.
 
Naamini kama umeoa huyo mwanamke ulitafutiwa na dada zako au wazazi wako sio bure. Pili, wakati wa kutishana kuhusu miroho hiyo umepitwa na wakati. Sio kila unachokipenda wewe wote tukipende. Ka weye ni domo zege tena pengine ukute una ka bamia kale ka 2" wadhani utathubutu kuzungusha mara 2 kwa siku kwa wiki??
Ule msunyo anaokusunya bidada uliyemchafua bure ukamwacha na uchu wa fisi wadhani utathubutu kurudia?? Haya, siku ukutane na asiye na simile akupe za uso kuwa, Hivi wakiitwa wanaume nawe utaenda?? Aongezee msunyo. Hutarudia.
Kaa na mafundisho yako ya dini yako, tuachie wenyewe mibinuko yetu.
Bado hujaelewa nafasi ya mungu ndani ya maisha yako,siku ukielewa utajua kuwa yeye ndo kila kitu kuhusu wewe.
 
c34cb9c8b438208a42eb434a4b60e0e8.jpg
 
Hizi dini siku hizi mnatuchanganya sana, Juzi kati nilikuwa na raia mmoja wa SA na katika story tukafika sehemu ya mambo ya dini. Anasema kanisa lao lina imani ya wanaume kuoa as mucha as practically possible ili kupunguza idadi ya wanawake wasioolewa na ambao nao wanatamani kuwa katika ndoa. Anasema hii hupunguza tatizo la uzinzi na umalaya mitaani na kuwapatia pia na wao haki ya msingi ya kupata tendo la ndoa-hapo unasemaje?? Tena wanatoa na reference za kutosha kama akina ayubu nk.
haya maisha bwana, ni jinsi unavyoamua wewe kuishi na mungu wako tu.
 
kweli kabisa. Mtu wa namna hii hawezi kuwa na busara hata kidogo. Jamii haiwezi kuomba ushauri kwake pia ni mfano mbaya katika jamii!
 
nan kasema hamna kitu kama ocho kuna malaya wanajiuza na maisha yao mazur na wanaaman na furaha hayo magonjwa yapo tuuu usipokufa na ukimwi utakufa kwa kansa na kansa ikikuepuka utapata ajali usitutishe matusi yanaruhusiwa kupunguza hasira achaa tuhangaike kila mtu anahatima yakeee
 
lakin kumbka Kuwa vifo vyoteee hivo vitakuwa n uzito tofaut tofaut ,kikawaida mtu akifa kwa ukimwi ,msiba wake Huwa wa kukonyzana na km si hivo bas Ni kulia ukiwa msiban lkn ukifka kwko ,unaanzaa kuadithia mabaya ya marehem, be care bro.....mtu alye kufa kwa ajari kwnza Ni kifo Cha kushitukizwaa hichoo
 
Back
Top Bottom