Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe

Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe

[h=2]Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe[/h]
Kiukweli CHADEMA imepasuka vipande vipande, imemeguka, imeyumba na imeporomoka japo wanachama wake na washabiki na viongozi wanakana ukweli huu. kwa sasa CHADEMA haisisimui wala haina tena mvuto kwa watanzania.​

Ha ha ha ha ha. Kwako ni lini ilikuwa na mvuto.? Mbona kila siku unasema haivutii ever since. Nyie watu bana Rostam aliwachana live. Siasa uchwara.
 
Me nilikua mfuasi wa chadema tena mkeleketwa na mfurukutwa haswaaaa. Ila baada ya kugundua chama kimebakwa na wafanyabiasha na wamekibaka haswa na kukiweka mifukoni mwao ndo nikawastukia.

Ukiyatafuta makosa ya hao wanaowafukuza kila siku unabaini ni matokeo ya kuibinya demokrasia ndani ya chama na kuwatungia watu propaganda ili waendelee kukitafuna chama kama mchwa.

Ni vigumu kwa mtu makini kujiunga nacho. Wamebaki wapiga debe na wavuta bange ndio maana posts za matusi zimeshamili hapa jukwaani.

mkuuu niliiipenda sana chadema mpaka naumizwa na mengi sana yanayoendelea chamani

kiukweli viongozi wa chama ni tatizo kubwa

kuropoka kwa media
kuchafuana bila kukaa chini chamni
ugomvi na kutokua na subira
vitisho na chuki kwa dola kuanzia jeshi(utasema wao wakiingia madarakani watawastaafisha polisi wote)
lakini pia ni UONGO,kuzushiana wao kwa wao na kwa viongozi walioko serikalini lakini pia
democrasia ya nadharia ya hali ya juu ndio imetawala chama hichi na si ya vitendo
 
Mawashawasha mengine,unajikuna nini wakati hujaguswa?mlichotegemea mmekikosa,zitto kwetu tuna mwona wa kawaida2,muweke wazi kwamba mpango wenu umefeli,na milioni zenu kazitafuna kwahiyo zinawauma,wasaliti chedema mwiko,hatuna huruma na wasaliti wa aina ya zzk,

safi sana kaka umemjibu vizuri sana huyu mamluki
 
Kiukweli CHADEMA imepasuka vipande vipande, imemeguka, imeyumba na imeporomoka japo wanachama wake na washabiki na viongozi wanakana ukweli huu. kwa sasa CHADEMA haisisimui wala haina tena mvuto kwa watanzania.

Imedharaulika.

Hivi Zitto angekuwa hana mgogoro na CHADEMA leo hii wakati chama kipo kwenye uchaguzi wa ndani, wakati kuna mgogoro wa katiba mpya, wakati vyama vya upinzani vimeungana, hali ingekuwaje??

Nawashauri CHADEMA wayamalize na Zitto kama NCCR walivomalizana na Kafulila kwa maslahi mapana ya Taifa na demokrasia nchini.

Au wanasubiri uchaguzi ndani ya CHADEMA uishe ndio wayamalize?
Utaifakwanza ndugu yangu! Nasikitika sana kuona kuwa umelazimika KUTUMIKA MPAKA kiasi kwamba unachokiandika hapa kinafanana na NGANO ILIYOLAZIMISHWA KUUMULIWA NA AMILA ILI IWEZE KULIWA NA WARAFI. AMA KWELI UMEIGEUZA AKILI YAKO KUWA KAMA MALAPA. HEBU TOA TAKWIMU ZA KISAYANSI ZINAZOZIHILISHA KUWA CDM IMEMEGUKA VIPANDE VIPANDE.
 
Hivi Zitto angekuwa hana mgogoro na CHADEMA leo hii wakati chama kipo kwenye uchaguzi wa ndani, wakati kuna mgogoro wa katiba mpya, wakati vyama vya upinzani vimeungana, hali ingekuwaje?? ?
Ni jambo lipi la kichama ambalo ZITTO alishwahi kulisimamia?Mimi nijuavyo huwa anasimamia Hoja zake binafsi na kivyakevyake!
 
Me nilikua mfuasi wa chadema tena mkeleketwa na mfurukutwa haswaaaa. Ila baada ya kugundua chama kimebakwa na wafanyabiasha na wamekibaka haswa na kukiweka mifukoni mwao ndo nikawastukia.

Ukiyatafuta makosa ya hao wanaowafukuza kila siku unabaini ni matokeo ya kuibinya demokrasia ndani ya chama na kuwatungia watu propaganda ili waendelee kukitafuna chama kama mchwa.

Ni vigumu kwa mtu makini kujiunga nacho. Wamebaki wapiga debe na wavuta bange ndio maana posts za matusi zimeshamili hapa jukwaani.

Hakika haya ndio madhara ya BRN vijana wanawaza kwa kutumia makalio ila tambua wapiga debe wako stand.
 
Me nilikua mfuasi wa chadema tena mkeleketwa na mfurukutwa haswaaaa. Ila baada ya kugundua chama kimebakwa na wafanyabiasha na wamekibaka haswa na kukiweka mifukoni mwao ndo nikawastukia.

Ukiyatafuta makosa ya hao wanaowafukuza kila siku unabaini ni matokeo ya kuibinya demokrasia ndani ya chama na kuwatungia watu propaganda ili waendelee kukitafuna chama kama mchwa.

Ni vigumu kwa mtu makini kujiunga nacho. Wamebaki wapiga debe na wavuta bange ndio maana posts za matusi zimeshamili hapa jukwaani.

Hata mimi nilikuwa mshabiki mkubwa wa Chadema, Lakini toka wameanza kumfanyia fitina zito ili lema achukue umaarufu wake nimewachukia sana. Dhambi ya ubaguzi inaitafuna Chadema
 
Kiukweli CHADEMA imepasuka vipande vipande, imemeguka, imeyumba na imeporomoka japo wanachama wake na washabiki na viongozi wanakana ukweli huu. kwa sasa CHADEMA haisisimui wala haina tena mvuto kwa watanzania.

Imedharaulika.

Hivi Zitto angekuwa hana mgogoro na CHADEMA leo hii wakati chama kipo kwenye uchaguzi wa ndani, wakati kuna mgogoro wa katiba mpya, wakati vyama vya upinzani vimeungana, hali ingekuwaje??

Nawashauri CHADEMA wayamalize na Zitto kama NCCR walivomalizana na Kafulila kwa maslahi mapana ya Taifa na demokrasia nchini.

Au wanasubiri uchaguzi ndani ya CHADEMA uishe ndio wayamalize?

Ashahadu ailaaa ailalaaaaaaaaaaaaa....
Ashahadu ailaaaa ailalaaaaaaaaaaaa...

kahtaan
 
Last edited by a moderator:
Kiukweli CHADEMA imepasuka vipande vipande, imemeguka, imeyumba na imeporomoka japo wanachama wake na washabiki na viongozi wanakana ukweli huu. kwa sasa CHADEMA haisisimui wala haina tena mvuto kwa watanzania.






Imedharaulika.

Hivi Zitto angekuwa hana mgogoro na CHADEMA leo hii wakati chama kipo kwenye uchaguzi wa ndani, wakati kuna mgogoro wa katiba mpya, wakati vyama vya upinzani vimeungana, hali ingekuwaje??

Nawashauri CHADEMA wayamalize na Zitto kama NCCR walivomalizana na Kafulila kwa maslahi mapana ya Taifa na demokrasia nchini.

Au wanasubiri uchaguzi ndani ya CHADEMA uishe ndio wayamalize?
)

Mzigo Zitto umetutoka, kweli mungu yuko pamoja nasi.
 
Back
Top Bottom