Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe

Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
14,193
Reaction score
2,815
Kiukweli CHADEMA imepasuka vipande vipande, imemeguka, imeyumba na imeporomoka japo wanachama wake na washabiki na viongozi wanakana ukweli huu. kwa sasa CHADEMA haisisimui wala haina tena mvuto kwa watanzania.

Imedharaulika.

Hivi Zitto angekuwa hana mgogoro na CHADEMA leo hii wakati chama kipo kwenye uchaguzi wa ndani, wakati kuna mgogoro wa katiba mpya, wakati vyama vya upinzani vimeungana, hali ingekuwaje??

Nawashauri CHADEMA wayamalize na Zitto kama NCCR walivomalizana na Kafulila kwa maslahi mapana ya Taifa na demokrasia nchini.

Au wanasubiri uchaguzi ndani ya CHADEMA uishe ndio wayamalize?
 
kiukweli chadema imepasuka vipande vipande, imemeguka, imeyumba na imeporomoka japo wanachama wake na washabiki na viongozi wanakana ukweli huu. kwa sasa chadema haisisimui wala haina tena mvuto kwa watanzania. imedharaulika.

Hivi Zitto angekuwa hana mgogoro na chadema leo hii wakati chama kipo kwenye uchaguzi wa ndani, wakati kuna mgogoro wa katiba mpya, wakati vyama vya upinzani vimeungana, hali ingekuwaje??

Nawashauri chadema wayamalize na zitto kama NCCR walivomalizana na kafulila kwa maslahi mapana ya taifa na demokrasia nchini. au wanasubiri uchaguzi ndani ya chadema uishe ndio wayamalize??
Wakiyamaliza sasa hivi, KABWE anakuwa Mwenyekiti Taifa
 
Zito hana nafasi tena CHADEMA.Alichopanda ndicho alichovuna!.Msaliti ni mtu hatari sana,hata kwenye familia.
 
Zito hana nafasi tena CHADEMA.Alichopanda ndicho alichovuna!.Msaliti ni mtu hatari sana,hata kwenye familia.

Chadema mmejiweka matatani sana, kumuita kila anaekwenda kinyume nayi msaliti ni kujivalisha kitanzi
 
CHADEMA kimeyumba sana kutokana na mgogoro na Zitto Kabwe
 
Ni rahisi kwa ngamia kupita kwenye tundu la sindano lkn si rahisi kwa zzk kurudishwa cdm.
zzk ni msaliti na msaliti ni msaliti tu hata ungemfungia ndani peke yake atajisaliti mwenyewe
 
Zitto anakwenda act huko atafanya chama chenye nguvu kuliko cdm
 
Ni rahisi kwa ngamia kupita kwenye tundu la sindano lkn si rahisi kwa zzk kurudishwa cdm.
zzk ni msaliti na msaliti ni msaliti tu hata ungemfungia ndani peke yake atajisaliti mwenyewe
tatizo la zitto ana akili kuliko hata mwenyekiti wake ndio mana. angekuwa zezeta kama nyie misukule wala haya yasingemkuta
 
Back
Top Bottom