Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe

Madhara ndani ya CHADEMA baada ya mgogoro na Zitto Kabwe

Tundulissu alishawi kukubali live kupitia kipindi DAKIKA45 kuwa tangu wajaribu kumfukuza Zitto chama kinapita katika wakati mgumu na kiko kwenye mgogoro kwa kuwa Zitto ana wafuasi wengi chadema..

Nafikiri hiyo Radio yako au TV yako watangazani wako studio za hapo Lumumba
 
kwa hiyo unasema kuwa Vijana wachadema na viongozi wao wako kimaslai zaidi?

wooote pamoja na wewe mnatafuta kula.... chukua mmoja muulize anamradi gani wa kuweza hata kujajiri watu 50 hawana .... njaaa tu mkuu
 
amewakaba koo hampumui. mkimkumbuka mnasikia haja kubwa

huyu Zitto ni bw.ege kujiona yupo sahihi kumemponza
kama katubana koo iweje aombe mahakama imsaidie?
akitaka kuendelea inabidi ajibu tuhuma zote zinazomkabili.
la sivyo alliance for ccm &traitors inamsubiri
 
huyu Zitto ni bw.ege kujiona yupo sahihi kumemponza
kama katubana koo iweje aombe mahakama imsaidie?
akitaka kuendelea inabidi ajibu tuhuma zote zinazomkabili.
la sivyo alliance for ccm &traitors inamsubiri

wewe ndio bwe..ge na kizazi chako. zitto jembe
 
huyu Zitto ni bw.ege kujiona yupo sahihi kumemponza
kama katubana koo iweje aombe mahakama imsaidie?
akitaka kuendelea inabidi ajibu tuhuma zote zinazomkabili.
la sivyo alliance for ccm &traitors inamsubiri

Bora tubaki na watu wachache wenye Uzalendo kuliko wengi wasiyo na uzalendo

 
Bora tubaki na watu wachache wenye Uzalendo kuliko wengi wasiyo na uzalendo


huwezi kuwa na wanafki mia bora uwe na wakweli wakweli hapo hakitaharibika kitu ila ccm kumtetea Zitto ndio mnapomharibia kama anafaa kwa nini asichukuliwe na ccm ?
 
Vibuyu vya Lumumba kila kimoja kinakuja na harufu yake naona wewe umeleta harufu yako hii Sasa mimi ndio nakwambia chadema hakuna mgogoro na yale mpandikizi yenu ambayo pia ndio mchepuko yenu ya Act tumeshayajua a sasa hivi tunasonga mbele japokua mnaleta michepukoyenu kwenye chaguzi zetu mbalimbali zinazoendelea maeneo mbalimbali hapa nchipi


Misukule ipo hapo Lumumba ambayo siku ikiachiwa kutoka kwenye hivyo vibuyo hapo wanatoa ukakazi mbaya sana kama leo ulivyoachiwa wewe

Mpaka sasa hivi kwenye kumbukumbu zenu zinaonyesha meshamlipa mchekupo wenu Act kiasi gani?

Kwa fungu alilochukua CCM kupitia Act

Bora Msukule kuliko wewe Fisadi wa Nchi hii

Ndio Mkaona mumtengenezee Mchepuko Mkifikiri Chadema kitakufa basi mechemsha chadema ndio tunazidi kupaa kwa sana poleni sana njia zenu zote zamichepuko tunazo

Nafikiri hiyo Radio yako au TV yako watangazani wako studio za hapo Lumumba

Wenye dhamira Mbovu niwenye kufisadi nchi

Angalie wenye Vitambi na wanao taka kukimbilia Msituni niwakina nani?

Bora tubaki na watu wachache wenye Uzalendo kuliko wengi wasiyo na uzalendo


comment nyingi kweli lakini zote ni upuuzi mtupu.. pole sana...tumia kichwa kufikiri sio kufuga chawa
 
huwezi kuwa na wanafki mia bora uwe na wakweli wakweli hapo hakitaharibika kitu ila ccm kumtetea Zitto ndio mnapomharibia kama anafaa kwa nini asichukuliwe na ccm ?

Unajua Kwanini CCM wanabwabwaja sana? Kwasababu tumeshtukia Mambo yao mengi na ile azma yao haijatimia Chezea Chadema wee Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na Tutamaliza na Mungu
 
Watu wa Lumumba wameamka kwa kasi!.Nasikia wamepata msaada kutoka China wa laptop kwa ajili ya kujibu mapigo kwenye JF
 
Back
Top Bottom