madesigner wa nguo wakubwa tanzania! tujivunie majembe yetu

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,384
1,250
 

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,546
2,000
hivi huyu Joel nae mi simwelewagi swaga zake wallah..........

Nasikia hao ni gays wa bei mbaya,uchukui ovyo ovyo kama wale wa magomeni,kuna mama mmoja iv yupo marekani ndo anayewatafutiag wateja,yaan apo hasara tu,kidotu nae nae nasikia ni kuwadi nambar moja kwa hao machoko
 

white girl

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
1,363
0
Mungu aniepushe nikiwa na mtoto wa kiume sital awe designer kabisa,yaan hao wote sio riziki maskin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom