Madaraka ya kulevya na intelijensia ya kishenzi

Madaraka ya kulevya na intelijensia ya kishenzi

Kabisa Mkuu na hiki ndicho kinachoendelea hapa nchini kwetu kinachofanywa na yule bwana. Yeye na watu wake wa MACCM watembee nchi nzima kujinadi na kuongeza wanachama wao lakini kwa vyama vya upinzani hiyo ni HARAMU!

Yeye aseme kwamba katiba mpya ya rasimu ya Warioba si kipaumbele chake na yule Waziri wake wa sheria kudai katiba mpya itapatikana wakati muafaka bila kutwambia tafsiri ya "wakati muafaka" lakini wengine tukipaza sauti na kusema wakati wa katiba mpya ni huu inakuwa HARAMU na hivyo kuitwa WACHOCHEZI.

Ben Saanane kapotea kama utani mwezi wa 10 huu sasa, je ni wangapi watapotea nchini kwetu ili kung'ang'ania madarakani kwa hila na dhuluma za kutisha!?

Itamfaidia nini mtu akiupata ulimwengu wote na kupoteza nafsi yake? Kuna raha gani kupata madaraka kwa kutumia hila au dhuluma?
 
Hizi habari za kifo cha Msando,zilivyoanza kutoka hazikumtaja huyo binti aliekuwa nae.Lakini mara baada ya taarifa kuwa alionekana na huyo binti kwenye gari yake hiyo siku ya Ijumaa iliyopita.Ndipo baadae habari zikatoka kuwa na huyo binti nae ameuawa.Kuna kitu nyuma ya pazia,kama ukitafakari kwa kina.KWA NINI HABARI ZILIZOTOLEWA AWALI ZILIMTAJA MSANDO PEKE YAKE?MWENYEZI MUNGU AZILAZE ROHO ZA MAREHEMU,MAHALA PEMA PEPONI,AMINA!
 
Hizi habari za kifo cha Msando,zilivyoanza kutoka hazikumtaja huyo binti aliekuwa nae.Lakini mara baada ya taarifa kuwa alionekana na huyo binti kwenye gari yake hiyo siku ya Ijumaa iliyopita.Ndipo baadae habari zikatoka kuwa na huyo binti nae ameuawa.Kuna kitu nyuma ya pazia,kama ukitafakari kwa kina.KWA NINI HABARI ZILIZOTOLEWA AWALI ZILIMTAJA MSANDO PEKE YAKE?MWENYEZI MUNGU AZILAZE ROHO ZA MAREHEMU,MAHALA PEMA PEPONI,AMINA!
Gone too young [emoji25] [emoji25] [emoji25] [emoji25]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku yao ikifika watayaacha hayo madaraka na mavumbini watarejea kumfuata Msando( R.IP). Mungu ni wa wote.
 
Haya mambo ya madaraka ndio maana Mungu alikua hataki kabisa maana alijua roho zetu zilivyo...

Alitaka yeye ndo awe kiongoz wao lkn waisraeli wakalilia mfalme....wakapewa sauli, ndo yakaanzia hapo,

Madaraka si mazuri kabisa....ona tunauana ili tu flani awe madarakani.

MUNGU TUHURUMIE KWAKWERI.
 
Hivi madaraka yana nini hasa cha kumfanya kufanya mauaji ya kinyama kiasi hiko..soooo sad
watu wanaogopesha sana siku hizi,,ubinadamu hakuna.
Kupata utajiri bila jasho.
Kuheshimika na jamii.
Kujihakikishia pensheni bora.
Kulinda hadhi ya cheo.
Kuishi kifalme.
Mambo hayo kwa baadhi ya watu yanathamani kuliko maisha na utu wa mamilioni ya watu.
Mtu yuko radhi kufanya mauaji ya halaiki ili ayapate hayo maisha.
Kwa yeye maisha ya duniani ndiyo ridhiko lake la moyo, huko Mbinguni hana shida nako.
Inamfaa apate utajiri wa dunia hii na aikose (aichome) roho yake.
Si mnawaona wanaouza roho zao kwa Ibilisi ilimuradi wapate tonge nono hapa duniani.
Binadamu tunatofautiana sana katika levo ya ufahamu na fikra kwa ujumla.
Wako wanaoitumainia dunia hii tu, hao ni watu dhaifu. week person, very material. hufanya chochote kibaya ili waishi maisha ya anasa.
Ninyi mnao ona kuna maisha bora zaidi Mbinguni na mlio na hofu ya Mungu ninyi ni watu bora kabisa, haijalishi mna elimu gani, you are very Great Person, Supper human being.
hamuwezi kukubali kuuwa mtu eti kwa sababu ya kutembelea VOGO, BENZI, au eti kuchovya tonge la ugali kwenye mchuzi wa Samaki, wakati maharage yapo.
Binadamu tunatofautiana sana ki hadhi.
Jitambue ndugu.
 
Tunahitaji kutawaliwa miaka 100 tena na wakoloni.
 
Yule mwanahabari za kiuchunguzi wa Kenya (Jicho Pevu) sijui kama ataifanyiakazi hii kitu maana yupo vizuri sana
 
Back
Top Bottom