Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Dodoma wapo bar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PhD, Mar 8, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa mkoani dodoma , nimetembelea muda huu bar maarufu ya carribean jirani na ofisi ya bunge nimekuta madaktari wengi sana wakiondoa stress kwa kupata vinywaji source ni phd mwenyewe nimeungana nao na heniken yangu ya baridi
     
  2. I

    Irizar JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duu makubwaaaaaaaaaaa
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nakuja niungane nanyi....siwezi kuvumilia serikali ya kijinga namna hii.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    vigumu kukuamini inawezekana heineken zimeshaanza kukulevya..ongeza kiroba bili kwangu.
     
  5. P

    Pelege Senior Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana madaktari wananchi tupo na nyie katika kutetea haki na utu wao pamoja na wananchi kwa serikali legelege na dhaifu ya CCM kuboresha hospital na vifaa na madawa kwa ajiri ya wananchi wanaoteseka kwenye nchi yao.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,696
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    CAREBEAN panauzwa KITIMOTO!!!! Na madaktari waislamu wapo au umeona wawili wakipata lunch umejumuisha wote???
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,696
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Lazima mchochee mgomo maana hata nyie mnatibiwa HOSPITALI binafsi mkiteleza bafuni!!!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,490
    Likes Received: 1,234
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona nami nipo maeneo hayo lakini sioni madaktari hapo? Nielekeze meza mliyokaa
     
  9. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali ya kujiuliza juu ya mgomo huu wa madaktari walio mafunzoni na wale mabingwa ni:

    1. Nani anayepata adha kati ya hawa?
    (a) Ni sisi wananchi kwa kukosa huduma
    (b) Ni serikali kwa kuchukiwa na wananchi wanaokosa huduma

    2. Ni kweli kuwa sharti la kwanza la kuacha mgomo la kujiuzulu mawaziri wa afya linalinganya kwa asilimia kwa uzito na wananchi wanyonge na maskini kutaabika usiku na mchana?

    3. Je, serikali kupitia kauli ya Mh. Pinda jana ipo katika wakati mwafaka wa kusubiri hadi hali ngumu itokee kwa wagonjwa ili ichukue hatua stahili?


    Hebu tujiulize waungwana juu ya majibu ya maswali haya.......
     
  10. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 5,136
    Likes Received: 2,603
    Trophy Points: 280
    Si jambo la kufurahia madaktari kugoma maana wanaoteseka ni maskini lakini kama ndio njia pekee mimi naona sawa kwa muda mfupi ili serekali itekeleze wajibu wake na iache kufanya kazi kwa mazoea. Halafu hii inadhihirisha serekali haina plan B kwenye hali kama hizi, wao wanajua wanaodai haki zao wataandamana ili walete askari wanaofanya kazi kama marobot wawatawanye kwa maji ya kuwasha. Kumbe wanadeal na kizazi cha digital wakati serekali bado ni analogue. Watu wanagoma tu sasa hv. Lazimisheni tena tuone. Serekali ya CCM watu hawawataki maana hamna mbinu mpya mmebakia kuamini ushirikina, majungu, fitina na umbea. Hii chini ni ya watanzania na ndio wenye maamuzi na wala sio viongozi. Wakati wananchi wanaamini sisi sio maskini viongozi wetu wanaolazimisha kuingia madarakani kwa kutumia rushwa na dola wanaona nchi ni maskini sana na ili uwe tajiri lazima uwe kiongozi ambaye utaiba mali ya uma.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nani asiyejua kuwa umetumwa kuchunguza? Mkuu PHD usijaribu kumkaribisha huyu jamaa,ni gamba linaloanza kujitokeza kama pembe vile.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    weka picha tuwaone mnavyokunywa.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,490
    Likes Received: 1,234
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna cha kuchunguza kweli hapo? Naona siku hizi kila nikipiga kona unanishambulia tu. Kumbuka kwamba si kila mtu atakuwa akikipigia makofi chama unachokipenda! Mimi najiongoza Mkuu sina chama nina mawazo huru. Vyama niliachana navyo zamaaaani enzi hizo CDM ikiwa mtaa wa Kisutu karibu na Kisutu Girls Secondary School, NCCR ikiwa na makao yake makuu mtaa wa Agrey na CCM ikiwa pale Lumumba, NRA ikiwa maeneo ya kariakoo na UMD wakiwa MAgomeni. Hivi kwa sasa makao makuu ya CDM yako wapi mkuu?
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,614
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    .
    Fanya fujo uone wataizingira hiyo bar sasa hivi.
    .
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,021
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    daaaah
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu location yako mara nyingi huwa inakwenda na matukio....hasa pale unapokanusha jambo.....Tusishangae kwenye thread nyingine ukaja ukadai upo Muhimbili...
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nani kakwambia Kitimoto hawatumii???
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,957
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Nipo mida hii Dom..hebu nielekeze umekaa sehemu gani tuje tuchape mtindi...nimefika maeneo ya CBE
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,413
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Hata madaktari wafanyeje Dr Haji Mponda na Nkya hawataachia ngazi. Kikwete yupo Tayari ikiwezekana watu wafe lakini siyo kuwatoa kafara maswahiba wake:bange::bange::bange:.
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    njoo karibu na kaunta kwa huyu mama mchaga hapa nipo na madaktari wanne utatuona mkuu
     
Loading...