Kukuhakiki ni ngumu sana,uliza kwa nini?
1. Hatuna uwezo wa kumtuma mwana chitchat yeyote kuja huko..
2. Wala hatuna memba mwingine aliyeko hapo,na hata kama yupo,kuwa tayari kueleza haya uliyoeleza hapo juu..
Halafu waweza kuwa muongo kwa maeneo haya...
1.Kama kweli uli/uko Carribean
2. Kama kweli umethibitisha hao wanywaji wengine ni madaktari(isije ikawa ni mmoja,au hakuna kabisa)
3. Kama kweli umeungana nao na kuanza kunywa
4. Kama kweli unatumia kinwaji cha baridi
5. Kama kweli unatumia Heineken !
Enjoy!