Madaktari bingwa Muhimbili waanza mgomo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari bingwa Muhimbili waanza mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jun 28, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    speacilists at MNH -TOTAL TOOLS DOWN,Watamtibu mgonjwa mmoja tu-jemedari ulimboka stephen.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ngoja tusikie Waziri mkuu atasema nini leo.
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Hatawafukuza wote na kuleta madactari wengine
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,339
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Meningitis,ni habari ya kweli?maana mgomo wa madaktari sio kitu cha mzaha,na hapa ulipofikia kiasi cha kuteka mtu na kumpiga,kumfanyia unyama wa kila aina, eti tu kwa sababu mnapingana kimtizamo katika kuboresha huduma za afya,katika kuleta mapindizu ktk sector ya afya,mapinduzi yenye tija kwa wananchi,hasa walio na kipato cha chini na kati,leo hii watu wanadiriki kufanya hayo,ni mambo yasiyokubalika hata kidogo,nayalaani sana matendo haya ya kinyama.

    Sasa hii habarai kama ni ya kweli kwangu mimi ni habari njema sana,tena sana,naomba hata wauuguzi na manesi waeweke tool down nawenyewe ili bunduki na ufisadi wao ukatibu watu hospitalini.uongo wa serikali,propaganda na maovu yote tumechoka,na ndio maana nasema taarifa hii iwe ya kweli.
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    TTD- TOTAL TOOLS DOWN.

    Wish u quick recovery dr Ulimboka.
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuna hii myth eti madaktari wanapigania kuboreshwa huduma za afya!

    Hawana cha huduma za afya wala nini kwao muhimu ni pesa tu hata ikibidi watu wafe wao wapate pesa!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,261
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Natafuta link ya kuniwezesha kusikiliza bunge online, naomba unisaidie hata kwa PM itakua sawa au jibu hapa hapa na wengine wapate, kulikua na ile ya arusha lakini nimeisahau
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Big up specialists tupo pamoja
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hao madaktari wahukumiwe kifo kwa kila mgonjwa atae kufa kuanzia amri ya mahakama ya kuwata warudi kazini ilipotolewa.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    kila kilicho chini ya uvungu kitajulikana tu.
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Get well soon jemedari Dr. Ulimboka mabingwa big up kwenu
     
  12. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Adui muombee njaa!usijepata matatizo ya kitabibu ukakuta jamaa wapo kwenye mgomo sijui utafuta hii kauli yako?
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    zomba, wapi zinapatikana kozi nzuri za diplomasia na propaganda maana nilitegema haya mambo yangeweza kuwa contained
     
  14. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja specialist; wananchi tuko nyuma yenu
     
  15. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana,nimeipenda hii.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Zombiiiii bado moto unawaka zaidi na zaidi na wewe goma na hiyo degree yako ya Propaganda Nape asipokufukuzia mbali
     
  17. I have a dream

    I have a dream Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    zinapatikana kurasini
     
  18. e

    ellyjr8 Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi wewe ni zomba au zoba??!
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,724
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    good news!
     
  20. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Bravooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!! Safi sana mabingwa wote naomba isiwe muhi2 pekeyake mgomo uwe wa nchi nzima eeh "liwalo na liwe" kama mbwai mbawimbwai tu ....
     
Loading...