Madabida vs masaburi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madabida vs masaburi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Oct 16, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    CCM Bwana, Hakika inaongozwa na Pesa na ndugunization.
    Nimepata taarifa kupitia JF kwamba Ramadhani Madabida ameshinda uenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es Salaam, Huyu Jamaa ni mme wa Zalina Madabida ambaye alipigwa Muhereka na Janeth Masaburi kwenye uchaguzi wa UWT - Dar Kama sikosei wakati huo huo Masaburi na yeye alipigwa chini kwenye uchaguzi wa ujumbe wa nec mkoa wa Dar.Janeth Masaburi ni mke mwenza kwa mke mwingine wa Masaburi ambaye anamuita Ramadhani Madabiba Mjomba.

    Katika uchaguzi wa nec ambao masaburi alishindwa Zalina Madabida alisikika akimuambia Masaburi safari nimekushika pabaya, mzee mzima akakaa kimya, bila shaka katika hili pesa za ARV zilimshinda Masaburi.

    Then, Baada ya Zalina kubwagwa na Janeth Masaburi, Masaburi naye akamsogelea Zalina na kumuambia, na mimi safari hii nimekushika kubaya, Zalina akamuambia, mtu mzima kama mimi umenishika kubaya kupi? Imagine Jibu alilotoa masaburi.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,937
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Natatika na neno "masaburi", uzi wote sijauelewa.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pumba.
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukichangia la maana katika thread hii utakuwa unafikiri kwa kutumia "masaburi".
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hayo majina hayo jamani hata sijaelewa
    naona kama moja la mbele na jingine la nyuma hivi?
     
Loading...