Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,493
- 869,954
- Thread starter
- #1,401
Polisi nchini Marekani wamemtia mbaroni abiria mmoja mkorofi aliyekuwa akifanya vurugu na kuwatupia takataka wasafiri wenzake ndani ya ndege ya shirika la Delta Air Lines.
Tukio hilo lilitokea Alhamisi jioni, Oktoba 8, 2026, kwenye ndege namba DL832 iliyokuwa ikisafiri kutoka Atlanta kuelekea Washington. Ndege hiyo aina ya Airbus A320 ililazimika kupokewa na maafisa wa usalama mara baada ya kutua kwenye Uwanja wa Ndege wa Kitaifa wa Ronald Reagan saa 1:13 usiku kwa saa za huko.
Vurugu hizo zilianza muda mfupi baada ya ndege hiyo kuanza safari yake ya dakika 90. Abiria huyo aliyekuwa ameketi kwenye kiti namba 2D alianza kurusha uchafu kwa watu waliokuwa karibu yake na kusababisha taharuki na usumbufu mkubwa ndani ya ndege.
Kutokana na hali hiyo, marubani walilazimika kuwasiliana na mamlaka za uwanja wa ndege mapema ili kuomba msaada wa polisi.
Ndege ilipotua salama na kuegeshwa kwenye lango lake, maafisa wa polisi na walinzi wa uwanja wa ndege walikuwa tayari wakimsubiri ambapo walimtoa mara moja kwenye ndege hiyo kwa ajili ya hatua zaidi za kisheria.
Shirika la Delta Air Lines limesisitiza kuwa lina msimamo mkali wa kutovumilia kabisa tabia yoyote ya utovu wa nidhamu inayovuruga usalama na amani wakati wa safari za anga.
Tukio hilo lilitokea Alhamisi jioni, Oktoba 8, 2026, kwenye ndege namba DL832 iliyokuwa ikisafiri kutoka Atlanta kuelekea Washington. Ndege hiyo aina ya Airbus A320 ililazimika kupokewa na maafisa wa usalama mara baada ya kutua kwenye Uwanja wa Ndege wa Kitaifa wa Ronald Reagan saa 1:13 usiku kwa saa za huko.
Vurugu hizo zilianza muda mfupi baada ya ndege hiyo kuanza safari yake ya dakika 90. Abiria huyo aliyekuwa ameketi kwenye kiti namba 2D alianza kurusha uchafu kwa watu waliokuwa karibu yake na kusababisha taharuki na usumbufu mkubwa ndani ya ndege.
Kutokana na hali hiyo, marubani walilazimika kuwasiliana na mamlaka za uwanja wa ndege mapema ili kuomba msaada wa polisi.
Ndege ilipotua salama na kuegeshwa kwenye lango lake, maafisa wa polisi na walinzi wa uwanja wa ndege walikuwa tayari wakimsubiri ambapo walimtoa mara moja kwenye ndege hiyo kwa ajili ya hatua zaidi za kisheria.
Shirika la Delta Air Lines limesisitiza kuwa lina msimamo mkali wa kutovumilia kabisa tabia yoyote ya utovu wa nidhamu inayovuruga usalama na amani wakati wa safari za anga.