Mada maalum ya ndege toka FB

Mada maalum ya ndege toka FB

Mamlaka za Australia zimeanzisha uchunguzi kuhusu uhusiano wa nchi hiyo na rubani msaidizi wa Flydubai, anayehusishwa na tukio la jaribio la kutwaa udhibiti wa ndege iliyokuwa ikisafiri kutoka Dubai kuelekea Tel Aviv.

Kwa mujibu wa taarifa zilizoripotiwa, rubani huyo anadaiwa kumshambulia rubani mkuu kwa kutumia shoka la dharura (crash axe) akiwa ndani ya ndege, kabla ya abiria kuingilia kati na kumzidi nguvu, hatua iliyosaidia kurejesha udhibiti wa ndege.

Mamlaka za Australia bado hazijathibitisha rasmi utambulisho wa rubani huyo. Hata hivyo, baadhi ya vyombo vya habari, vikiwemo Reuters, CNN na The New York Times, vimemtaja kama Hamam al-Hammami.

Uchunguzi wa Australia umejikita zaidi katika kubaini historia na uhusiano wa rubani huyo na nchi hiyo. Polisi wa Shirikisho la Australia (AFP) wamethibitisha kuwa wanafanya uchunguzi kwa kushirikiana na polisi wa majimbo pamoja na chombo cha usalama wa taifa.

Taarifa kutoka vyanzo vinavyofahamu suala hilo zinaeleza kuwa rubani huyo aliingia Australia mwaka 2014 kwa visa ya mwanafunzi na kusoma nchini humo kati ya mwaka 2015 na 2017.

Shirika la Utangazaji la Australia (ABC) limeripoti kuwa visa hiyo ilifutwa mwaka 2019 baada ya kubainika kuwa hakuwa tena amejiandikisha katika kozi ya anga iliyompa sifa ya kuendelea kuwa na visa hiyo.

Wakati huo huo, mamlaka za Umoja wa Falme za Kiarabu zinaendelea kuchunguza tukio lenyewe, likiwemo kubaini sababu zilizoweza kusababisha shambulio hilo na jaribio la kuingilia udhibiti wa ndege.
1791192177368.jpg
 
Ndege inayotumika kubeba wagonjwa (Air Ambulance) aina ya Gulfstream G100 iliyokuwa ikitoka Bermuda kuelekea Boston, Marekani, imetoweka siku ya Oktoba 03, 2026 baada ya mawasiliano kukatika ikiwa na watu sita.

Ndege hiyo, inayomilikiwa na Latitude Air Ambulance ya Canada, iliondoka Bermuda saa 12:41 alfajiri kuelekea Boston.
Muda mfupi baadaye, rubani alitangaza hali ya dharura kabla mawasiliano kukatika.

Taarifa za safari zinaonyesha ndege hiyo ilishuka kwa kasi kutoka futi 13,000 ndani ya takribani dakika mbili.

Watu waliokuwa katika safari hiyo ni marubani wawili, wahudumu wawili wa matibabu, mgonjwa mmoja na ndugu yake.

U.S. Coast Guard ilianzisha operesheni ya utafutaji baharini na baadaye ikathibitisha kupatikana kwa mabaki ya ndege karibu na Nantucket, Massachusetts.

Utafutaji wa watu waliokuwa ndani ya ndege hiyo unaendelea huku mamlaka za Marekani, Canada na Bermuda zikishirikiana katika operesheni hiyo.
1791195958454.jpg
 
Ndege ya Jeshi la Anga la Nigeria (NAF) aina ya ATR-42 imeanguka leo, Jumatatu, katika eneo la Igbokoda, Jimbo la Ondo, kusini mwa Nigeria, ikiwa na watu 32 waliokuwa ndani.

Kwa mujibu wa Waziri wa Usafiri wa Anga na Maendeleo ya Anga wa Nigeria, Festus Keyamo, ndege hiyo ilikuwa imebeba abiria 25 na wahudumu saba, ikiwa katika safari ya kutoka Jimbo la Edo kuelekea Lagos.

Taarifa zinaeleza kuwa ndege hiyo ilipotea kwenye rada majira ya saa 3:00 asubuhi kwa saa za Nigeria, kabla ya baadaye kuthibitishwa kuanguka katika eneo la Igbokoda.

Jeshi la Anga la Nigeria limethibitisha kuhusika kwa ndege aina ya ATR-42 na limeanzisha operesheni ya utafutaji na uokoaji katika eneo la tukio.

Hadi sasa, mamlaka hazijatoa taarifa rasmi kuhusu hali ya watu waliokuwa ndani ya ndege hiyo, huku juhudi za utafutaji na uokoaji zikiendelea.
1791214366392.jpg
 
Rubani msaidizi wa Oman, Hamam al-Hammami, alidaiwa kupanga kuteka na kuangusha ndege ya flydubai iliyokuwa ikielekea Tel Aviv, hata kabla ya kuajiriwa na shirika hilo.

Kwa mujibu wa uchunguzi, al-Hammami alitafuta ajira katika mashirika ya ndege yaliyokuwa na safari za kwenda Tel Aviv kabla ya kuomba kazi katika flydubai, shirika linalomilikiwa na serikali ya Dubai.

Maafisa wa Israel wamesema wanaamini kuwa rubani huyo msaidizi awali alipanga kutekeleza shambulio hilo mwezi Julai, lakini akaahirisha mpango huo. Inadaiwa huenda alifanya hivyo kwa sababu rafiki yake alikuwa miongoni mwa wahudumu wa ndege hiyo.

Katika tukio hilo la hivi karibuni, ndege ya Boeing 737 MAX 8 iliyokuwa na zaidi ya watu 170, wengi wao wakiwa Waisraeli, ilikumbwa na tukio la kushambuliwa ndani ya chumba cha marubani. Al-Hammami alidaiwa kumshambulia nahodha Smit Machchhar kwa kutumia shoka la dharura.

Nahodha Machchhar alifanikiwa kufungua mlango wa cockpit, ambapo abiria pamoja na baadhi ya wafanyakazi wa ndege walimsaidia kumdhibiti mshambuliaji.

Uchunguzi unaofanywa na mamlaka za Umoja wa Falme za Kiarabu (UAE) na Israel umebaini kuwa hakuna ushahidi unaoonyesha kuhusika kwa wafanyakazi wengine wa ndege hiyo.

Hata hivyo, uchunguzi bado unaendelea kubaini iwapo al-Hammami alitenda peke yake au alikuwa akishirikiana na mtu mwingine au kundi fulani.

Tukio hilo limeibua maswali kuhusu taratibu za flydubai za kuwachunguza na kuwaajiri marubani, pamoja na hatua zinazochukuliwa kuimarisha usalama ndani ya cockpit za ndege za abiria.
1791305783670.jpg
 
Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) imewataka wadau wa sekta ya usafiri wa anga kuimarisha maandalizi na utayari kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza katika msimu wa mvua 2026/2027, kufuatia utabiri wa Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) unaoashiria uwezekano wa kutokea kwa El Nino, mvua kubwa au za wastani, upepo mkali na mafuriko.

Wito huo umetolewa kupitia barua ya TCAA ya Oktoba 6, 2026, iliyosainiwa na Mkurugenzi Mkuu wa TCAA, Dkt. Jabiri K. Bakari.

TCAA imewataka waendeshaji wa ndege na watoa huduma za usafiri wa anga kufanya au kuboresha tathmini za majanga, kuimarisha mipango ya dharura na mwendelezo wa shughuli, pamoja na kuhakikisha viwanja vya ndege, miundombinu, vifaa muhimu na mifumo ya akiba iko tayari.

Mamlaka pia imeelekeza kupewa kipaumbele hali ya maeneo ya kutua na kurukia ndege, mifumo ya mifereji ya maji, mafuriko, ngurumo, upepo unaobadilika ghafla, mifumo ya mawasiliano na huduma za usalama, pamoja na upatikanaji wa taarifa za hali ya hewa na tahadhari kwa wakati.

TCAA imesisitiza umuhimu wa ushirikiano na utoaji wa taarifa kwa wakati miongoni mwa wadau wa sekta ya anga ili kupunguza athari kwa usalama na mwendelezo wa shughuli za usafiri wa anga.

Wadau wote wametakiwa kuwasilisha TCAA tathmini za majanga, mipango ya kukabiliana na dharura na ushahidi wa hatua za maandalizi ifikapo Oktoba 15, 2026. TCAA itafuatilia utekelezaji wa hatua hizo na kufanya uhakiki maalum wakati wa msimu wa mvua.
1791351485295.jpg
 
Ndege ya kijeshi ya Boeing 707 “Cóndor” ya Chile imekuwa miongoni mwa ndege za kijeshi zilizovutia kutokana na muonekano wake wa kipekee, hususan sehemu yake ya mbele iliyokuwa na mfumo maalumu wa rada.

Sehemu hiyo ilikuwa sehemu ya mfumo wa rada wa Israeli uitwao Phalcon, uliotengenezwa kwa ajili ya ufuatiliaji wa anga na kutoa tahadhari ya mapema kuhusu uwepo wa ndege au malengo mengine angani.

Kampuni ya Israel Aerospace Industries ndiyo iliyofanya maboresho na kuibadilisha Boeing 707 iliyokuwa ikitumiwa na shirika la ndege la LAN Chile kuwa ndege maalumu ya ufuatiliaji na udhibiti wa anga.

Ndege hiyo iliingia katika huduma ya kijeshi nchini Chile katika miaka ya 1990 na iliendelea kutumika kwa miongo kadhaa kabla ya kustaafishwa rasmi mwaka 2022.

@erastovedastotz_ ✍.

....................

#bongofm #bongofmupdates #bongofmdigital
1791352165847.jpg
1791352162378.jpg
1791352157152.jpg
1791352153188.jpg
 
Marekani imewaondoa kwa haraka ndege 12 za kivita aina ya B-1 kutoka katika Kambi ya Jeshi la Anga ya Fairford, kusini mwa Uingereza, baada ya kupata taarifa mpya za kijasusi kuhusu uwezekano wa shambulio dhidi ya kambi hiyo, linalodaiwa kuungwa mkono na Iran.

Kwa mujibu wa The New York Times, hatua hiyo ilichukuliwa kwa haraka kiasi kwamba baadhi ya ndege hizo ziliondoka kabla hata ya ndege za kuongeza mafuta angani kufika katika maeneo yaliyokuwa yamepangwa.

Taarifa hiyo imeibua wasiwasi kuhusu uwezekano wa vitisho vya Iran kulenga miundombinu ya kijeshi ya Marekani barani Ulaya.
1791353626362.jpg
 
Rubani wa helikopta iliyokuwa ikisafiri sambamba na helikopta ya Bell 430 iliyombeba mfanyabiashara wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo, amesema hali mbaya ya hewa na mawasiliano ya mwisho ya redio vilitangulia kupotea kwa helikopta hiyo kabla ya kuanguka Septemba 30, 2026, karibu na Marondera.

Kwa mujibu wa ushuhuda wake, helikopta hizo zilikuwa zikielekea Marondera kutoka Gandami, Chikomba, kabla ya kuendelea Harare. Njiani, zilikutana na mawingu mazito yaliyopunguza uwezo wa kuona. Rubani wa helikopta ya Chivayo, Captain Soda, aliripoti kuwa bado alikuwa ndani ya wingu, huku mawasiliano yakikatika baada ya kuuliza walikokuwa wakielekea.

Helikopta ya pili ilifanikiwa kufika Marondera na kusubiri, lakini baada ya zaidi ya saa moja bila mawasiliano, wahusika walipata taarifa kuwa helikopta ya Chivayo ilikuwa imeanguka.

Chivayo, mke wake Lucy Muteke, msaidizi wa usalama na marubani wawili walifariki katika ajali hiyo.

Hata hivyo, hali mbaya ya hewa bado haijathibitishwa rasmi kuwa ndiyo chanzo cha ajali. Uchunguzi wa mamlaka za anga za Zimbabwe unaendelea kubaini mazingira ya dakika za mwisho za safari na sababu halisi ya kuanguka kwa helikopta hiyo.
1791370844216.jpg
 
Back
Top Bottom