Machozi ni suluhisho la matatizo ya mwanamke?

Machozi ni suluhisho la matatizo ya mwanamke?

kweli kabisa tunalia na binafsi nisingependa niache kulia ktk matukio yanayosababisha nilie maana nimalizapo kulia huwa tofauti na nilivyokuwa kabla sijalia!napata Faraja furaha na amani moyoni!
 
Nikiwa na maumivu makali ya aina yoyote,physical or emotional,chozi linashuka automatically...inasaidia kupunguza stress

Kuna ukweli ndani yake. Kulia kunapunguza stress. Ndio maana wanaume wengi zaidi wanakufa kwa stress (pressure) kuliko wanawake. Wanaume tunaviweka vitu vingi ndani katika udume wetu mwisho vinatuua kwa pressure vikizidi kipimo. Sana sana mtu anaenda kubugia beer eti kupunguza mawazo kumbe ndiyo unaongeza pressure. Lakini bado wanaume kulialia itakuwa ngumu!
 
Am good at that, i cry whn am happy, i cry when am sad, i cry whn am watching movies, i cry whn am watching football, i cry i cry i cry.....and its true when i cry dont tel me to stop coz i wl cry more, aah i do cry always and i don hate myself for that.
If u can cry out loud just do it, its the ony way of making ourselves better and strong!!!!!
 
Aisee hivi hili mnafundishwa wadada au ni nini kwa mfano!!!!??????

Mbona wote vilizi.....
snowhite, Kongosho, 64Bits, miss neddy, Heaven on Earth ni juu ya nini kumwagapo michozi

Hahaaaa kaka mi huwa nalia kweli kweli. Tena siku nikilia niache tu nimalize maana nina damu ya umasai huko kwa mababu nsije kukufanya kitu kibaya bureeee. Ila kulia kunanisaidia kupunguza hasira baada ya hapo najiuliza whay next. Ila ndugu yangu niwe mkweli kuna saa nalia kumuibia mtu teheee. For example... ugomvi ndani hauishi unaweza kutoa chozi la uongo na kweli pale hubby akakubembeleza ikawa usha solve issue teheeww. Ila wanaume wengine soo hata ukalia anauchuna tu.
NB; Strategy hii ya kulia niliyoielezea hapo juu inabidi itumike kwa nadra sana jamaa asije kushtukia akaona ndo zako itakuwa haina effect tena lol! Pia waweza kutumia njia hii ya machozi ya kimya kimya kutia msisitizo kwenye shida yako hubby aichukulie kwa uzito zaidi (mpaka wife analia tehee). Waweza kumchomoa na ka pesa ka usumbufu kwa njia hii pia teheee. Nawasilisha!
 
Last edited by a moderator:
Mie nikikumbwa na mabo yoyote ya kuniumiza lazima nilie sana ,baadae nasikia kama nimepunguza mzigo kidogo

Na leo nimelia pia ..laah sitaki kukumbuka
 
Hahaaaa kaka mi huwa nalia kweli kweli. Tena siku nikilia niache tu nimalize maana nina damu ya umasai huko kwa mababu nsije kukufanya kitu kibaya bureeee. Ila kulia kunanisaidia kupunguza hasira baada ya hapo najiuliza whay next. Ila ndugu yangu niwe mkweli kuna saa nalia kumuibia mtu teheee. For example... ugomvi ndani hauishi unaweza kutoa chozi la uongo na kweli pale hubby akakubembeleza ikawa usha solve issue teheeww. Ila wanaume wengine soo hata ukalia anauchuna tu.
NB; Strategy hii ya kulia niliyoielezea hapo juu inabidi itumike kwa nadra sana jamaa asije kushtukia akaona ndo zako itakuwa haina effect tena lol! Pia waweza kutumia njia hii ya machozi ya kimya kimya kutia msisitizo kwenye shida yako hubby aichukulie kwa uzito zaidi (mpaka wife analia tehee). Waweza kumchomoa na ka pesa ka usumbufu kwa njia hii pia teheee. Nawasilisha!


Anhaaaa kumbe walewale,haya mtafute masai dada mjiandikishe !!!!!!

Jambawazi mmoja
 
Last edited by a moderator:
nikiwa na hasira nakuwa na kitu kama donge limenikaba kooni, nakuwa siwezi ongea wala kufanya kitu chochote productive. ila nikilia na machozi yanavyotoka nahsi kama yanayeyusha kile kitu kilichonikaba kooni.
baada ya hapo hata sijuagi usingizi unatokaga wapi ila kinachofata ni kulala na nikiamka nakuwa fresh kabisa.

Tuko wengi aisee, tena icho kitu huwa kinauma mpk chozi litoke ndo unajiskia vizuri.
 
Kulia kuna punguza hasira sana, kitu ambacho nataka niache lakini nimeshindwa ni kulizwa na mambo madogo madogo.Mimi mtu akiniudhi kidogo tu chozi hilo, hii hali siipendi kabisa.
 




​
Wanawake wengi sana wamekuwa wakilia pindi wanapo pata matatizo, wameshindwa kuvumilia yale yanayotupata, mfano wengine huniambia tunawaambia wakilia wana machozi ya promotion.

Hii pia nimeiona kwa wanawake wengi, wanalia weeeeeeee, wakinyamaza wanaona kama wameshatua mzigo kwa kiasi fulani, kama ni hasira basi wanaona imepungua kwa sehemu.






Utakuta mtu anatafuta na private place, anajifungia kama ni chumbani peke yake, analia kwa uchungu sana, na anaweza kuchukuwa muda mrefu sana kwa kulia.






but problem inabaki pale pale




hali hii humfanya mwanamke kuwa mpweke sana kwa muda mrefu,



mwingine hataki kubembelezwa hata kidogo, yani ukimbembeleza ni kama umemwambia azidi kulia





​
Mwingine akitoka kulia huwa na hasira sana, atapiga watoto, usimsemeshe, anaweza kukupa jibu moja tu, ukanyanyua mikono juu.

Lakini tatizo linakuwa palepale, sasa hebu tusaidiane kushauriana juu ya hili, je inawezekana mtu kuiacha hali hii??? na utaiachaje? ili ukipata tatizo usilie tena?



For me bila kulia uchungu nilionao hautoniisha kamwe na hasira so nikilia for 3~5hrs aaa napata auweni. Ila ukiniliza ujue sintokupenda tenaa na ntakuchukulia umekua adui yangu.
 
Back
Top Bottom