Machozi ni suluhisho la matatizo ya mwanamke?

Machozi ni suluhisho la matatizo ya mwanamke?

Hapana, mimi silii ninapochukia au kupatwa na hasira, ila huwa siachi kuonyesha dalili za kuumia kwa uso kukunja na kuongea kwa ukali.

Mahakamani sio mahali pa kudondosha machozi, kwani kesi ni ya mteja (wateja) na wala sio ya wakili. Kazi ya wakili/mawakili ni kuhakikisha taratibu za kimahakama zinafuatwa na haki inatendeka katika hatua zote za kusikiliza kesi ya jinai au madai.....period.

Likely, machozi ya kuumia/hasira au furaha nitatoa kwenye matukio yafuatayo:-

1. Kufariki kwa ndugu yangu, rafiki mpendwa, jirani mpendwa, n.k

2. Ajali mbaya yenye kukatisha tamaa kwa uhai wa ndugu yangu, rafiki, jirani, n.k

3. Kupanda daraja la maisha, mfano elimu, ndoa, n.k

N.B: Machozi yakitoka ujue umeumia/kuchukizwa au kufurahia kwa kiasi kisichosemeka as it is an automatic event to happen unless uwe unavuta bangi, kubwia unga, una matatizo ya macho, n.k

Aaaaaanh wakili tena kwa maelezo!!!!

Umesomeka kaka Mkiliman
 
Last edited by a moderator:
Machozi yangu ni ya mamba, ngumu sana kuyaona. Lakini haiondoi kuwa hupunguza maumivu.

Ha ha haaaaaaa jamani hebu mlie siku moja bhana niwaone wewe na snowhite !!!!!!
Mlie huku mkijitupa chini na kugalagala kabisaa.................tupate ya kuwasimulia wajukuu
 
Last edited by a moderator:
he he he, hata misibani huwezi sikia sauti yangu, naliaga kiume sijui kwa nini, macho tu yanakuwa mekundu.

Kutokulia ni tatizo, mama yangu huwa halii, hata kitokee nini. Lakini huwa augua kabisa, mkimwambia jitahidi ulie anasema siwezi, sijui nifanyeje. Mateso yake huwa makubwa zaidi.

Ha ha haaaaaaa jamani hebu mlie siku moja bhana niwaone wewe na snowhite !!!!!!
Mlie huku mkijitupa chini na kugalagala kabisaa.................tupate ya kuwasimulia wajukuu
 
Last edited by a moderator:
Ukisoma hadithi ya Samson na Leila kuhusu nguvu za samson, utajua kuwa machozi ya mwanamke yanamfanya mwanaume kusalimu amri. "Women tears disarm a man". Kwahiyo wanawake wanalia lia ili wanaume wawaonee huruma. Kama hujui ili basi sijua hata kwenye biblia imeeandikwa - sijui kwenye vitabu vingine vitakatifu.
 
he he he, hata misibani huwezi sikia sauti yangu, naliaga kiume sijui kwa nini, macho tu yanakuwa mekundu.

Kutokulia ni tatizo, mama yangu huwa halii, hata kitokee nini. Lakini huwa augua kabisa, mkimwambia jitahidi ulie anasema siwezi, sijui nifanyeje. Mateso yake huwa makubwa zaidi.

Hardware ya kike; software ya kiume!!!
 
kulia kwangu ni muhimu hasa nikiwa na stress na nikimaliza kulia nakuwa mwepesi kwa kweli na akli inakuwa sawa
 
Mwenzenu sijui nimepatwa na nini siku hizi hata nipatwe na jambo la namna gani chozi halitaki kutoka,
 
Kama na wewe umetamka haya bayana pasi na kupepesa macho basi kazi ipo!!!!
Kwa hiyo ukimkera mwanamama anayekupenda na asilie hapo kuna kitu kinafunguka taratibu au!!!!?????
Ukiona umefanya kitu kile worse sijalia!a see kaa mbali na Mimi!
Ubaya ni kwamba its a real man tena anijue hasa kuwa am now crying !
Nina shida hii pia sikupi point Tatu!
Sasa hapo ni sooo trickyyy sijui unafanyaje!
 
he he he, hata misibani huwezi sikia sauti yangu, naliaga kiume sijui kwa nini, macho tu yanakuwa mekundu.

Kutokulia ni tatizo, mama yangu huwa halii, hata kitokee nini. Lakini huwa augua kabisa, mkimwambia jitahidi ulie anasema siwezi, sijui nifanyeje. Mateso yake huwa makubwa zaidi.


Natamani ningekua kama wewe......maana mi ata nikiangalia picha watu wanalia na mimi nalia. Hata sijui dawa yake nini kwakweli
 
Ha ha haaaaaaa jamani hebu mlie siku moja bhana niwaone wewe na snowhite !!!!!!
Mlie huku mkijitupa chini na kugalagala pkabisaa.................tupate ya kuwasimulia wajukuu
Hahahahahahahahaa huwa tu mpk nikuruhusu ujue kuwa nalia!
Kama huna hiyo karama hutaniona!
Af ukifanikiwa kunibamba nalia ntanyamaza Mimi nianze kukubembeleza we we!
Ila hakuna mtu anajua kulia kama Mimi aseeeh!
Tatizo ni utaniona saaa ngapi?hiiiiilo ndo shida!
Kingine sipendi au huwa nalia zaidi nikibambwa na mtu nnae jua amegundua nalia!sijui umeelewa?
Kuna mijitu huwa hatulii kwa machozi!sasa nikiwa nalia kindani af ukastuka nalia woooooooih !usiombe!
 
Last edited by a moderator:
Natamani ningekua kama wewe......maana mi ata nikiangalia picha watu wanalia na mimi nalia. Hata sijui dawa yake nini kwakweli

Kulia is healthy!
Hata ambao hatulii kiwazi huwa tunalia kindani mnooooo!tena tunalia Mara mbili .so wala usitafute dawa!.
Unajitibu kuwa tu mwangalifu watu wasitumie macjozi yako vibaya!
 
Ukiona umefanya kitu kile worse sijalia!a see kaa mbali na Mimi!
Ubaya ni kwamba its a real man tena anijue hasa kuwa am now crying !
Nina shida hii pia sikupi point Tatu!
Sasa hapo ni sooo trickyyy sijui unafanyaje!

Not inquisitive me...........................would know for sure
 
:yo: :yo: :yo: :yo: :yo:

kwani kuna shida gani mtu akilia MziziMkavu mpaka tutafute dawa ya kuacha kufanya hivyo?
Hiyo tabia inakuudhi, au kukufanya ujisikie vibaya?
Mi naona mtuache tu tulie tukimaliza mambo yanaenda sawa.....
Kama nimeudhiwa, kulia kunanifanya nipunguze hasira. Kulia ni kiburudisho kizuri sana cha moyo, badala ya kufanya mashambulizi ni bora ulie ili ujitulize......
Kama nimefurahishwa, sijui kwa nini huwa nalia, najikuta tu nimejawa na donge na machozi yananitoka. yaani mtu akinifanyia kitu kizuri, hasa kuonyesha ananijali saaaanaaaaa huwa nalia.
 
Back
Top Bottom