OLESAIDIMU
JF-Expert Member
- Dec 2, 2011
- 19,139
- 9,575
upunguze kumfurahisha sana basi afu i miss Karucee ujue
Hivi Pm zako hazijadeliva kwake!!!?????
upunguze kumfurahisha sana basi afu i miss Karucee ujue
Hivi Pm zako hazijadeliva kwake!!!?????
nahisi sijui umezizuia ........
Mimi......why shud I!!!!???????
Akiwa na nafasi atakuja tu ............................je wewe hulia pia!!!??????
Inapunguza maumivu na kuweka akili sawa....mimi nikishalia huwa natoa maamuzi thabiti yasiyoyumba hata kije kimbunga
Hakuna lolote ni usanii tu.
Matapeli vbaya mno hao
Inapunguza maumivu na kuweka akili sawa....mimi nikishalia huwa natoa maamuzi thabiti yasiyoyumba hata kije kimbunga
Sidhani kama umemuelewa MziziMkavu
kwa mim inanisaidia sana na huwa napata relief kubwa sana napo lia nakuwa na amani na ninasamehe pia..... nikizidiwa kama nagombana napata kigugumizi ghafla alafu naanza kulia bila mimi kupenda... nikiwa naona aibu najikuta nalia
Sana..hasa baada ya kukusalimia! Leo nitakuliza tuone maamuzi yako, teeh!!