[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kaona anaishi na chizi, halafu anajishaua na elimu yake wakati kafuatwa.yeye elimu baadaye haaaa haaaaNampongeza huyo Demu wako aliyekuacha, Haiwezekani mwanaume unaanz kutafuta Mbo* z wanaume wenzako ulinganishe na yako. Wanaume huwa tunajiamini hata kama umeambiwa ni ndogo ww amini kuna mwingine kwake itakuwa kubwa.....
Corona ipite Mabaharia tukae kikao na Tutakutoa uwanachama Maana umetuaibisha!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiona unaingiza alafu demu anasema weka mate kwanza,,, unapiga baada ya mda tena anakwambia ipake mate tena imekauka[emoji23][emoji23]
[emoji533]
Sent using Jamii Forums mobile app
Makubwa haya unashindwa hata uchangie nini [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mleta mada umewaza nini eti jamani
Acha uvivu mkuu! Sredi hujaisoma unakimbilia ku jump kwenye conclusions...Conclusion: MACHIZI WOTE WANA 'DYUDYU' KUBWA KULIKO KAWAIDA. CJAWAHI KUONA CHIZI WENYE KIBA100[emoji23][emoji23].
Umejuaje?
Jr[emoji769]
Hoja gani? Inasaidia nini? Mtu anaacha kufanya mambo ya maana anafanya utafiti wa kipumbavu usio na manufaa yoyote unasema hoja.
Pili hajui hata kuandika alafu anajiita msomi sijui alikuwa anafaulu blah blah blah.
Hivi graduate wa chuo kikuu siwezi anaandika cwez, kama anaandika km, kweli anaandika kwel, lazima anaandika lzm, vizuri anaandika vzur!?
Usitetee huu ujinga mkuu. Bora mtu angewasilisha mada yake tu kimya kimya mambo ya kujisifu sijui amesoma mlimani n.k ndio anadhihirisha uzwazwa wake.
Thanks for seconding my so called research[emoji2]Kuna kaukweli fulani kwenye utafiti wako mkuuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Makubwa haya unashindwa hata uchangie nini [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji4]Hahahahaha.... Mshikaji mmemuandama.... Hapo wadada lazima wawastukie kwamba mnavyo kweli
Dizain kama wakiitwa wanaume wenye mb** ambao hatutajitokeza tutakua wengi kwa style hiiHahahahaha.... Mshikaji mmemuandama.... Hapo wadada lazima wawastukie kwamba mnavyo kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Nashukuru sana mkuu.Bila kusoma ulichoandika hapa, wewe ni Ke. Wanawake mawazo yenu.... Anzeni kutafuta hela ili msiwaze suruali.
Nakuja boss wangu hii presentation hapa ni WORK IN PROGRESS natafuta more data for complete findingsMkuu...na Mimi ni CHIZI wa vingunguti,uje unitembelee
Asante kwa ushauri, though it is of no need kwangu kwasabu sikuja hapa kwajili yakushauriwa juu yakiba100 changu[emoji4]Saikolojia yako inazidi kukusinyaisha.
Mwanaume jiamini, na kwenye mabwawa makubwa na mapana jitupie tu bila woga...utaelea kidogo ila piga mbawa na chapa miguu...mara 2 mara 3 utamudu mzee na utakuwa unapiga za kibaharia mzoefu. Hakuna bwawa la kina chochote litakushinda.
Utajikuta unapiga mbizi bila wasiwasi mzee. Unavyozidi kumbizika ni sawa na gym mzee...(umenielewa).
Jua kutumia mashine yako mzee.
Sent using Jamii Forums mobile app