Machizi wote wana maumbile ya kiume makubwa

Machizi wote wana maumbile ya kiume makubwa

Unaniijata mtu 'intelligent' umeongoza shule za msingi, sekondari hadi umesoma Mlimani (UD) lakini kuandika hujui.

Sio bure hicho chuo kinadharauliwa sana asee kumbe watu huwa wanasema ukweli wasomi wa UD ni hewa tupu.
Amewakilisha hoja yake vizuri tu tena kisomi, labda tu kama hukubariani na mtazamo wake.
Acha wivu!!!
 
Kwa ninavyoona huyo mwanamke wako itakua ndo wale wa uswahilini..tu wale wa temeke, vingunguti, gongo la mboto hivi
 
Nimehofu kuwa weye sio sawa. Inawezekanaje kidume uende kutamani mashine ya mwanamume mwenzio?? Nadhani ulifika mahali ukatamani ikuingie uusikie musiki wake. Pumbaavuuu sana weye. Halafu unakuja jf kutuhadithia ulivyo zunguka kutafuta machizi. Nadhani umeogopa kutuambia kuwa uliwalengeshea angalao uone antena inasoma ngapi. Kwa mwandiko wako weye ni punga tu
 
Wengi wa hao Machiz wametoka na wake za watu ndio maana wako ktk hali iyo iongezee ktk research yako, WAKE za watu wanapenda machine kubwa!
 
Nampongeza huyo Demu wako aliyekuacha, Haiwezekani mwanaume unaanz kutafuta Mbo* z wanaume wenzako ulinganishe na yako. Wanaume huwa tunajiamini hata kama umeambiwa ni ndogo ww amini kuna mwingine kwake itakuwa kubwa.....

Corona ipite Mabaharia tukae kikao na Tutakutoa uwanachama Maana umetuaibisha!

Sent using Jamii Forums mobile app

Huyu haina haja ya kusubiri kikao ndugu mwenyekiti, ni kumvua uanachama kidiktekta.
 
Nampongeza huyo Demu wako aliyekuacha, Haiwezekani mwanaume unaanz kutafuta Mbo* z wanaume wenzako ulinganishe na yako. Wanaume huwa tunajiamini hata kama umeambiwa ni ndogo ww amini kuna mwingine kwake itakuwa kubwa.....

Corona ipite Mabaharia tukae kikao na Tutakutoa uwanachama Maana umetuaibisha!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sssana.....

Mwamba kazingua!

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Amewakilisha hoja yake vizuri tu tena kisomi, labda tu kama hukubariani na mtazamo wake.
Acha wivu!!!
Hoja gani? Inasaidia nini? Mtu anaacha kufanya mambo ya maana anafanya utafiti wa kipumbavu usio na manufaa yoyote unasema hoja.

Pili hajui hata kuandika alafu anajiita msomi sijui alikuwa anafaulu blah blah blah.

Hivi graduate wa chuo kikuu siwezi anaandika cwez, kama anaandika km, kweli anaandika kwel, lazima anaandika lzm, vizuri anaandika vzur!???

Usitetee huu ujinga mkuu. Bora mtu angewasilisha mada yake tu kimya kimya mambo ya kujisifu sijui amesoma mlimani n.k ndio anadhihirisha uzwazwa wake.
 
Hv kunamwanaume ambae hajawah kujichua? Asilimia kubwa ya wanaume tunapitia puchu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
Wengi tulipiga nyeto kipindi balehe [emoji86],

Bao likija unaminya alafu unaachia mwaaaah [emoji23],

Mpo darasi kuna jamaa yetu mmoja alikuwa matata, akiingia ticha mkali anampigia nyeto alafu anamwaga kwa sakafu mwaaah,,

Baada ya kipindi mademu wanakuja kuona bao lilipigwa,, alafu watu wanakana hawajui [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], way back


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom