mwanaNjilo
JF-Expert Member
- Aug 30, 2018
- 277
- 197
- Thread starter
- #101
Ndio mkuu. Mi ni punga, ukinitaka kaongee na Rasheeda Wanjala nipo kwenye list ya mashoga waliopo kwenye dangulo lake
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio mkuu. Mi ni punga, ukinitaka kaongee na Rasheeda Wanjala nipo kwenye list ya mashoga waliopo kwenye dangulo lake
Kwanini unachukia usiemjua kwa mafanikio yake (ambayo, apparently inawezekana ata asiwe nayo kiukweli...pengine ni persona kwenye fairytale ili kufikisha ujumbe. What will your mama feel akijua kazaa jinga linalojikondesha kwa ku mind artificial characters in an artificial world (JF)?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kaona anaishi na chizi, halafu anajishaua na elimu yake wakati kafuatwa.yeye elimu baadaye haaaa haaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukikutana na mtu hayaonei aibu mapungufu yake...by implication, ogopa his/her lever of self esteem (don't quote me wrong...sijasema kua mimi nina high level of self esteem. Naomba nieleweke[emoji4])Mwamba umezingua, kwanini unayaonea aibu maumbile yako na kujikosoa? Jiamini mkuu.
Totoz zimebeba kuliko mama zao.Mkuu tafuta totozi dogo dogo hayo makurumbembe yatakufedhehesha tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimewaza ni lini hizi unfair treatments za cc wenye viba100 zitakuja to an end![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mleta mada umewaza nini eti jamani
Achana na anatomy zako zakiwaki jombaaSimple logic tu
Chukua mimea miwili uipande sehemu moja, mmea mmoja kila siku uwe unaushika shika, mara unaupinda, mara unausugua sugua, mara uingize kwenye kitu cha moto moto hivi alafu mmea mwingine usiuguse kabisa uache ukue wenyewe.
Hapo nafkiri umeshajua ni mmea gani utakuwa vizuri na upi hautakuwa vizuri.
Ushachangia. Inatosha. Ukichangia zaidi utakua ni umbea!Makubwa haya unashindwa hata uchangie nini [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Keep up the gud work. Share uwo uwekezaji na wana ili jahazi lisizameMkuu sisi wenye vibamia tunatafuta Toto ndogo ndogo zinaanza kwetu halafu ndo wanaenda kwenye mashirika ya uma huko...
WIP (work in progress) vp unataka kushiriki?Research imeisha au bado inaendelea ?
It is depressing hahahaInteresting
Kama umebarikiwa umebarikiwa tu. Nyeto itasababisha vngine lakn cyo dyudyu kua ndogo (kwa ninavyoamini mimi)
Unapo muacha mwanamke si lazima umuache kwa kejeli na matusi sababu anaweza kukupa neno moja likawa linajirudia kichwani maisha yako yote. Muache mwanamke kimyakimya hadi baada ya masiku mkikutana barabarani mnasalimiana vizuri na pia mnaweza kukumbushiahapo umeongea neno chief.. kuna dem niliachana nae alikua analialia sana tuwe pamoja. baada ya kumkazia akaanza kuongea shombo, akanchamba haswa, ila neno lilonchekesha zaidi ni pale aliposema "hivi wakiitwa wanaume na we utatoka"
tih tih.. nkasema hata sungura alisema SITAKI MBICHI HIZI [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Relax mkuu. It's just a fake me with a fake ID trying to find out how many of you are about to die of jealousy in the near future.Unaniijata mtu 'intelligent' umeongoza shule za msingi, sekondari hadi umesoma Mlimani (UD) lakini kuandika hujui.
Sio bure hicho chuo kinadharauliwa sana asee kumbe watu huwa wanasema ukweli wasomi wa UD ni hewa tupu.
kaachwa vizuri tu ila ye ilimuuma ndo mana akawa anatoa mapovu ili apunguze maumivu. na hio kukumbushia haiwezekani asee nna mke msupu sana, Ex nenda salama.Unapo muacha mwanamke si lazima umuache kwa kejeli na matusi sababu anaweza kukupa neno moja likawa linajirudia kichwani maisha yako yote. Muache mwanamke kimyakimya hadi baada ya masiku mkikutana barabarani mnasalimiana vizuri na pia mnaweza kukumbushia
Sent using Jamii Forums mobile app