Machizi wote wana maumbile ya kiume makubwa

Machizi wote wana maumbile ya kiume makubwa

Mboo ndogo faida yake kubwa mno, Ni ngumu kuambukizwa ngoma,

Usihangaike na wanawake, hata Kama una mtambo Kama wa Lexington Steele mkigombana utaitwa kibamia ili akuumize moyo.


Achana na kujilinganisha na hao machizi, mwishowe utatamani kuzishika mboo za machizi[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mh!!!I smell Fiiiishy here


Bythen ulisahau kuwa na yeye anaweza akawa na Bwawa si ujaua Mashirika ya Umma ayo ni For the People By the People for Off ou Us all
 
Mleta mada kaandika 'kijingajinga' pamoja na kudai kuwa yeye ni msomi. Hata hivyo Wagiriki wa kale waliamini kadri mwanaume anavyozidi kuwa na maumbile makubwa ndivyo anavyozidi kuwa na akili ndogo. Lakini Wagiriki wengi walikuwa na maumbile madogo, ukitaka kugundua hili tafuta masanamu (statues) ya uchi waliyojenga.
Mamia ya miaka mingi baadae utafiti ulifanyika na kugundua Waafrika wana maumbile makubwa na Waasia wana madogo zaidi.
Vipi nina haja ya kueleza akili za Waafrika dhidi ya akili za Waasia?
 
Mkuu sisi wenye vibamia tunatafuta Toto ndogo ndogo zinaanza kwetu halafu ndo wanaenda kwenye mashirika ya uma huko...
Mashirika ya umma

WANA JAMII FORUMS, TUSIFANYE MAKOSA TENA OCT 2020
 
Unaniijata mtu 'intelligent' umeongoza shule za msingi, sekondari hadi umesoma Mlimani (UD) lakini kuandika hujui.

Sio bure hicho chuo kinadharauliwa sana asee kumbe watu huwa wanasema ukweli wasomi wa UD ni hewa tupu.
Wewe mama tema mate chini wewe........ kwa hiyo wasomi wanaowazidi wanaosoma UDSM ni wepi? Wale wanaotoka KIU kila anaehitimu kapata GPA ya chini 3.9? (Mtanisamehe kwa kutaja jina la hiki chuo bali nakitumia kama sample ya vyuo vingi private vya kibiashara zaidi). UDSM usiipimie wewe labda sababu taaluma ya UDSM huijui kwa kuwa hukupitia hapo.
 
Sisi wenye vibamia hua tunawekeza kwenye foreplay. So ni unyonyaji, ulambaji na fingering, kabla hujaingiza kibamia bro.
 
Wewe mama tema mate chini wewe........ kwa hiyo wasomi wanaowazidi wanaosoma UDSM ni wepi? Wale wanaotoka KIU kila anaehitimu kapata GPA ya chini 3.9? (Mtanisamehe kwa kutaja jina la hiki chuo bali nakitumia kama sample ya vyuo vingi private vya kibiashara zaidi). UDSM usiipimie wewe labda sababu taaluma ya UDSM huijui kwa kuwa hukupitia hapo.
Mama right? Haya mkuu.
 
Ukijua kuitumia vizuri hicho kiba100 ,hutakuwa na mawazo hayo. Mjue vizuri mwanamke,na sehemu zake za hisia,si ngono tu
 
Back
Top Bottom