Kaa utulie umetoka kudhalilisha na kuita watoto wa shule ya bunge uchafu, halafu unakuja na ishu ya nida dukani ili watu wafe njaa? Nida imewafikia asilimia ngapi ya watz, mwenzako alishawahi kusema no cheti cha kuzaliwa no ndoa, Magufuli akaipiga chini amri ya kidwanziNimewaza tu kwamba mtu akinunua bidhaa (mfano: smartphone ya 300,000/=) Muuza duka amuulize na Nambari yake ya NIDA ili jina la mnunuzi litokee kwenye receipt ya EFD, "automatically"
Nimewaza tu kwa sauti wadau. Please msinipige mawe..
Nitakuolea dada yako ili uniite shemeji..Kaa utulie umetoka kudhalilisha na kuita watoto wa shule ya bunge uchafu, halafu unakuja na ishu ya nida dukani ili watu wafe njaa? Nida imewafikia asilimia ngapi ya watz, mwenzako alishawahi kusema no cheti cha kuzaliwa no ndoa, Magufuli akaipiga chini amri ya kidwanzi
Uchafu kwa nani na kwa nini?Shule ya Serikali kuiweka city center ni uchafu.
Uwezekano wa kuandika taarifa za mnunuzi au mlipaji upo na baadhi ya machine ufanya hivo..... Infact ni muhimu receipt ionyeshe majina ya mnunuzi, muuzaji na kinachouzwa (kilichonunuliwa) pamoja na kiasi Cha fedha, tarehe nk.Nimewaza tu kwamba mtu akinunua bidhaa (mfano: smartphone ya 300,000/=) Muuza duka amuulize na Nambari yake ya NIDA ili jina la mnunuzi litokee kwenye receipt ya EFD, "automatically"
Nimewaza tu kwa sauti wadau. Please msinipige mawe..
Kwa kawaida, mtu mwenye TIN anaponunua bidhaa, anatakiwa ampe muuzaji TIN yake ili iandikwe kwenye risitiNimewaza tu kwamba mtu akinunua bidhaa (mfano: smartphone ya 300,000/=) Muuza duka amuulize na Nambari yake ya NIDA ili jina la mnunuzi litokee kwenye receipt ya EFD, "automatically"
Nimewaza tu kwa sauti wadau. Please msinipige mawe..
Kwa hiyo uchafu si uwepo wa shule, ni miundombinu mibovu na uchakavu wa majengo.Chamber za maji taka zinanuka balaa, madarasa chakavu..
Utaoaje wakati akili huna!Nitakuolea dada yako ili uniite shemeji..
TIN namba si zipo na zina majina kamili.Ukiibiwa smart TV ya 1.5m kisha ukaambiwa thibitisha kuwa ni Mali yako, utafanyaje??..
NIDA anayo?Kijana wa miaka 18 anayo TIN??..