shushushu VIP
JF-Expert Member
- Jul 24, 2016
- 4,800
- 4,322
Mm mtu akiniambiaa anakaa sinza tu sijui namuonaje namchukuliaa ananunuaga na anauzaga
Kavu 2000 na mayai bei gani na mishaki pembeni na coca na chillsosi, sorry just jokes aise Mimi huko sipiti kabisa sababu macho ndio kichochezi kikuu.buku tano v3 bila chengaaaaa
Anaweza akawa hanunui wala hauzi ila anajua kila kitu!Mm mtu akiniambiaa anakaa sinza tu sijui namuonaje namchukuliaa ananunuaga na anauzaga
Nimecheka sanaAisee hawa watu ni shida afu ukikatiza mitaa waliopo unawezaahirisha hata unakoenda... Juzi napita zangu naskia mtu anasema njoo nikupe mk... Kugeuka hivi kumbe anaongea na simu mweeh nikasema afadhali maana angekula makofi
Smart911 love life's hard
Usawa umebana mnoo
Though wengine ni addicted tu sio maisha wala nini...
Ee Mola tunusuru.
Machanguduo mahiri wa dsm wanatokea kigali na gisenyiSasa Mimi nipo zangu Kwetu huku Mkoani Gisenyi nchini Rwanda huyo sijui ' Enjo Bonge ' wako nitamjulia wapi Mkuu?
Machanguduo mahiri wa dsm wanatokea kigali na gisenyi
Hujaacha vitisho tu mzee? Umesahau wale watutsi waliokamatwa dodoma wakati bunge linaendelea?Endelea tu kujaa taratibu katika ' frame ' ili ' nikikuwasha ' usiwe na cha kulaumu na yawezekana pia Wewe ni ' Mgeni ' Kwangu.
Hujaacha vitisho tu mzee? Umesahau wale watutsi waliokamatwa dodoma wakati bunge linaendelea?
Ha ha ha umefika mbali, uliza wanunuzi wa changu, wanapenda sana watoto wa kigali maana wamejaaliwa. Hujawahi kisikia wakiomba tuwe na udugu usio na mipaka ili watzania waje Rwanda for free?Mbona hata ' Mamaako ' nae alikuwepo Mkuu au leo umesahau?
Ha ha ha umefika mbali, uliza wanunuzi wa changu, wanapenda sana watoto wa kigali maana wamejaaliwa. Hujawahi kisikia wakiomba tuwe na udugu usio na mipaka ili watzania waje Rwanda for free?
Wiki ijayo nakuja rwanda mzee, nipokee rusumoBado tu unahitaji ' dozi ' mujarab nyingine?
[emoji119] [emoji1] [emoji1] [emoji1]unaweza kulala nae ila uwe mjanja pesa na simu ufiche,,,,chana godoro na wembe halafu ufiche hivyo vitu..ndo salama yako
Duuuh mpaka stroke umekubali basi kitaaa si mchezokwakweli hali imebana kama imefikia buku 2
hivi kwanza mtu unawezaje kulala na changudoa?
Huo ujasiri mnautolea wapi?