MACHALI: CCM na CHADEMA vifutwe


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Machali ameomba mwongozo bungeni kuwa, kama CCM ama CHADEMA vikibainika kuhusika na tukio la mlipuko Arusha basi msajili wa vyama vya siasa avifutilie mbali, akaendelea kusisitiza kuwa, "Tanzania ni bora kuliko CCM ama CHADEMA".

My take;

Machali amewastahi tu CHADEMA kwa kuwa hawapo bungeni, ila ukweli anao moyoni kuwa CHADEMA ni cha kufutwa haraka, kwani hawana weledi wa kufanya siasa za kistaarabu na siasa safi.
 
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
207
Likes
0
Points
33
Age
39
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
207 0 33
Wewe unataka kunileta ban hapa kwa sabu ntakunyea sasa hivi. Wa kufutwa ni mmoja tu, na ni huyu mhaini hapa.

Mwigulu alikuwa Arusha kwa Kazi Maalum ya Serikali ya Watu wa China. Hiyo Kofia aliyoivaa Mkoani Mbeya na Arusha ni Kofia ya Jeshi la China linaloitwa The Chinese Red Army.

Yuko kwenye kazi Maalum ya Jeshi la China. Mwigulu ndo huyu hapa:

View attachment 97862

Waliomtuma hawa hapa:


View attachment 97865
View attachment 97864
View attachment 97863 View attachment 97866

Machali ameomba mwongozo bungeni kuwa, kama CCM ama CHADEMA vikibainika kuhusika na tukio la mlipuko Arusha basi msajili wa vyama vya siasa avifutilie mbali, akaendelea kusisitiza kuwa, "Tanzania ni bora kuliko CCM ama CHADEMA".
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Machali ameomba mwongozo bungeni kuwa, kama CCM ama CHADEMA vikibainika kuhusika na tukio la mlipuko Arusha basi msajili wa vyama vya siasa avifutilie mbali, akaendelea kusisitiza kuwa, "Tanzania ni bora kuliko CCM ama CHADEMA".
I stand to correct him, hivi Machali ajajua bado kuwa CCM ndo wahusika wakubwa wa mlipuko wa Arusha mbona CHADEMA katika uchaguzi huu mdogo hakuna walikotuhumiwa kujeruhi watu ? lakini ccm kila kona wamekamatwa wakifanya hivyo, na Mwigulu Nchema is the first suspect katika vifo vya hawa Watanzania wasiokuwa na hatia
 
Dotto C. Rangimoto

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,974
Likes
591
Points
280
Age
32
Dotto C. Rangimoto

Dotto C. Rangimoto

Verified Member
Joined Nov 22, 2012
1,974 591 280
Ha ha ha ha, yakufutwa CCM.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,507
Likes
5,570
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,507 5,570 280
Mwisho wa ccm ni mbaya sana.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,001
Likes
2,847
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,001 2,847 280
Chadema ni cha kupigwa ban milele
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
I stand to correct him, hivi Machali ajajua bado kuwa CCM ndo wahusika wakubwa wa mlipuko wa Arusha mbona CHADEMA katika uchaguzi huu mdogo hakuna walikotuhumiwa kujeruhi watu ? lakini ccm kila kona wamekamatwa wakifanya hivyo, na Mwigulu Nchema is the first suspect katika vifo vya hawa Watanzania wasiokuwa na hatia
chadema inahusika sana na matukio mengi maovu ya nchi hii. leo hii ningekuwa IGP, haya yote ningeyaumbua haraka sana na ningeyashughulikia
 
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
632
Likes
83
Points
45
Age
44
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
632 83 45
Serikali ya ccm inajua kila kitu hata jana tulikutana na baathi ya police ar wanasema hii gemu ni yao na ninakuhakikishia hiyo tume haitafanya chochote,ukweli wanao wao
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
I stand to correct him, hivi Machali ajajua bado kuwa CCM ndo wahusika wakubwa wa mlipuko wa Arusha mbona CHADEMA katika uchaguzi huu mdogo hakuna walikotuhumiwa kujeruhi watu ? lakini ccm kila kona wamekamatwa wakifanya hivyo, na Mwigulu Nchema is the first suspect katika vifo vya hawa Watanzania wasiokuwa na hatia
Lwakatare je?
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
CCM ni magaidi na mtu aliyempa Nchemba kile cheo naye ni wa kumtupia jicho.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
yeeeeees leo nimefurahi sana. Kweli kabisaaaa hivi vyama vifutwe. Lakini Machali ukiendelea kusema hivo hawa jamaa watakutimua
 
Ivonya-Ngia

Ivonya-Ngia

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
704
Likes
5
Points
35
Ivonya-Ngia

Ivonya-Ngia

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
704 5 35
Ndiyo tatizo la wabunge wa Tanzania, robo tatu yao hujadili hoja kwa mihemko na kufifisha bongo zao. Just kwa kuwa CHADEMA na CCM vina mivutano basi vifutwe? Huku si kutaka kututengenezea kina Kony? Maana watu wakikosa forums huru za kisiasa si kuwapeleka msituni? Halafu mbona anakuja na conclusive statement ya jinsi hii? Nani kamwambia tukio zima source ni uhasama wa CCM na CHADEMA?

Kwa kuongozwa na mihemko ya jinsi hii mbunge kama huyu atatuambia tukio kama lile la mlipuko kanisani basi dini za ukristo na uislam zipigwe marufuku ndani ya Jamhuri. Rabish!!!!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mtu mjinga anaweza kuropoka jambo lolote na watu tutakupuuza tu.
Sijajua Moses Machali amesema hayo akisimamia Facts zipi?

Mkutano ulikuwa wa CHADEMA na bomu limelipuliwa na risasi zilipigwa kuwalenga viongozi na wafuasi wa Chadema, waliokufa ni kiongozi na wafuasi wa CHADEMA, watu wote waliojeruhiwa walikuwa ni viongozi na wafuasi wa CHADEMA. Sasa mtu anakuja kuropoka eti huenda wahusika wa tukio hilo ni CHADEMA!!!

Uwendawazimu sio lazima uokote makopo, hata kuropoka uchafu ni uendawazimu tu.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,390
Likes
1,568
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,390 1,568 280
Machali anataka kutuaminisha kua, Shehe au Askofu Aingize ibada halafu mjilipue wenyewe?
 
T

Tangulia

Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
80
Likes
0
Points
0
T

Tangulia

Member
Joined Jan 31, 2013
80 0 0
CCM ni wazi watafurahi iwapo CHADEMA kitafutwa. Lakini kwa tukio la Bomu utasema makanisa yafutwe? Ni mwenye mawazo finyu tu anaweza kutoa hoja ya kufutwa CCM na Chadema kuwa ni suluhisho la yanayotokea Tanzania.
 
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
3,974
Likes
18
Points
135
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
3,974 18 135
Machali ameomba mwongozo bungeni kuwa, kama CCM ama CHADEMA vikibainika kuhusika na tukio la mlipuko Arusha basi msajili wa vyama vya siasa avifutilie mbali, akaendelea kusisitiza kuwa, "Tanzania ni bora kuliko CCM ama CHADEMA".

My take;

Machali amewastahi tu CHADEMA kwa kuwa hawapo bungeni, ila ukweli anao moyoni kuwa CHADEMA ni cha kufutwa haraka, kwani hawana weledi wa kufanya siasa za kistaarabu na siasa safi.
We pimbi nenda ukaombe kazi ya kusafisha makalio ya wakazi wa MAGOGONI!! Huna jipya!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742