~ * ~ Mabusu Yangu Dazeni ~* ~

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
HAYA NI MABUSU YANGU DAZENI


Mabusu yangu dazeni, nayatuma kwako moyo!
Ulipo hapo mjini, natuma bila uchoyo,
Pokea wangu wa ndani, ni dazeni nikupayo,
Kwa hili Busu la kwanza, beti nazifungulia!
Mwah!!
Hilo la kwanza kwenye paji!

Mabusu yangu dazeni, moja moja narushia,
Nimeketi barazani, ujumbe nakutumia,
Wenye wivu jinyongeni, wa kwangu namwagia,
Kwa hili busu la pili, asante kwa yote pia!
Mwah!!
Hilo la pili, shavu la kushoto!

Mabusu yangu dazeni, tumetoka sisi mbali,
Nakumbuka vya zamani, tulipoanza wawili,
Mioyo ikashikani, mahaba yakashamili,
Kwa hili busu la tatu, mbali nakukumbushia!
Mwah!
Hilo la tatu, shavu la kulia!

Mabusu yangu dazeni, ninamshukuru Mola,
Mtukufu wa Mbinguni, mwenye kuzipinga hila,
Kakuleta ubavuni, ni bure siyo kwa hela,
Kwa hili busu la nne, ujue nakuhitaji!
Mwah!
Hilo la nne, shingoni kushoto!

Mabusu yangu dazeni, nisamehe nipokosa,
Yamenijaa pomoni, hata uliponiasa,
Kurudia sitamani, kufanya hivyo ni kosa,
Kwa hili busu la tano, nakuomba samahani
Mwah!
Hilo la tano, shingoni kulia!

Mabusu yangu dazeni, Mungu amekujalia,
Uzuri wako wa shani, binti wa Kitanzania,
Wengineo siwaoni, wewe najichagulia,
Kwa hili busu la sita, nashukuru wewe wangu!
Mwah!
Hilo la sita, mgongoni!!

Mabusu yangu dazeni, penzi lako limefana,
Twapendana kama nini, mitimani twashibana,
Kama tuliopeponi, mahaba yametunona,
Kwa hili Busu la saba, mpenzi nakutamani!
Mwah!
Hilo la saba, kwenye titi la kushoto!

Mabusu yangu dazeni, wanipa penzi si haba,
Wanipa kiulaini, tena siyo kwa kibaba,
Ya wengine siyaoni, la kwako limeniziba!
Kwa hili busu la nane, naapa mimi ni wako!
Mwah!
Hilo la nane, kwenye titi la kulia!

Mabusu yangu dazeni, wewe nakuaminia,
Mashaka kwako sioni, penzilo limetulia,
Habiba waniamini, moyo umenishikia,
Kwa hili busu la tisa, asante kuniamini!
Mwah!
Hilo la tisa, kitovuni!

Mabusu yangu dazeni, tusiwajali wakora,
Kulivunja watamani, penzi letu lawakera,
Visa wanavyovibuni, tuachane kwa papara,
Kwa hili busu la kumi, tugange mbele kwa mbele!
Mwah!
Hilo la kumi, nyongani kushoto!

Mabusu yangu dazeni, naapa mimi ni wako,
Moyo wangu mkononi, ushike unipe wako,
Kama kufuri langoni, funguo iwe ni yako,
Kwa hili kumi na moja, milele tutapendana!
Mwah
Kumi na moja, nyongani kulia!

Mabusu yangu dazeni, la mwisho nimefikia,
Wabarakatau Ma'nani, kwake nimejiachia,
Akupe afya mwilini, baraka kukumwagia,
Kwa hili busu dazeni, UJUE NINAKUPENDA
Mwah!
Busu hili la dazeni!!......

Haya basi mabusu yote,
Mwah! kwenye paji
Mwah! shavu la kushoto
Mwah! shavu la kulia
Mwah! shingoni kushoto
Mwah! shingoni kulia
Mwah! mgongoni
Mwah! Titi la kushoto
Mwah! Titi la kulia
Mwah! Kitovuni
Mwah! Nyongani kushoto
Mwah! Nyongani kulia
Mwah! ........


na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Shamba)
mwanakijijiatjamiiforums.com
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
MKuu kumbe huvumi lakini umo ehhhhhhhh!Nilijua wewe ni wa siasa tuuu!
Congrats kwa hizo cheche nimeanza craming nikamwimbie sabuni yangu ya roho!
Umezipangilia kwelikweli!
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
HAYA NI MABUSU YANGU DAZENI


Mabusu yangu dazeni, nayatuma kwako moyo!
Ulipo hapo mjini, natuma bila uchoyo,
Pokea wangu wa ndani, ni dazeni nikupayo,
Kwa hili Busu la kwanza, beti nazifungulia!
Mwah!!
Hilo la kwanza kwenye paji!

Mabusu yangu dazeni, moja moja narushia,
Nimeketi barazani, ujumbe nakutumia,
Wenye wivu jinyongeni, wa kwangu namwagia,
Kwa hili busu la pili, asante kwa yote pia!
Mwah!!
Hilo la pili, shavu la kushoto!

Mabusu yangu dazeni, tumetoka sisi mbali,
Nakumbuka vya zamani, tulipoanza wawili,
Mioyo ikashikani, mahaba yakashamili,
Kwa hili busu la tatu, mbali nakukumbushia!
Mwah!
Hilo la tatu, shavu la kulia!

Mabusu yangu dazeni, ninamshukuru Mola,
Mtukufu wa Mbinguni, mwenye kuzipinga hila,
Kakuleta ubavuni, ni bure siyo kwa hela,
Kwa hili busu la nne, ujue nakuhitaji!
Mwah!
Hilo la nne, shingoni kushoto!

Mabusu yangu dazeni, nisamehe nipokosa,
Yamenijaa pomoni, hata uliponiasa,
Kurudia sitamani, kufanya hivyo ni kosa,
Kwa hili busu la tano, nakuomba samahani
Mwah!
Hilo la tano, shingoni kulia!

Mabusu yangu dazeni, Mungu amekujalia,
Uzuri wako wa shani, binti wa Kitanzania,
Wengineo siwaoni, wewe najichagulia,
Kwa hili busu la sita, nashukuru wewe wangu!
Mwah!
Hilo la sita, mgongoni!!

Mabusu yangu dazeni, penzi lako limefana,
Twapendana kama nini, mitimani twashibana,
Kama tuliopeponi, mahaba yametunona,
Kwa hili Busu la saba, mpenzi nakutamani!
Mwah!
Hilo la saba, kwenye titi la kushoto!

Mabusu yangu dazeni, wanipa penzi si haba,
Wanipa kiulaini, tena siyo kwa kibaba,
Ya wengine siyaoni, la kwako limeniziba!
Kwa hili busu la nane, naapa mimi ni wako!
Mwah!
Hilo la nane, kwenye titi la kulia!

Mabusu yangu dazeni, wewe nakuaminia,
Mashaka kwako sioni, penzilo limetulia,
Habiba waniamini, moyo umenishikia,
Kwa hili busu la tisa, asante kuniamini!
Mwah!
Hilo la tisa, kitovuni!

Mabusu yangu dazeni, tusiwajali wakora,
Kulivunja watamani, penzi letu lawakera,
Visa wanavyovibuni, tuachane kwa papara,
Kwa hili busu la kumi, tugange mbele kwa mbele!
Mwah!
Hilo la kumi, nyongani kushoto!

Mabusu yangu dazeni, naapa mimi ni wako,
Moyo wangu mkononi, ushike unipe wako,
Kama kufuri langoni, funguo iwe ni yako,
Kwa hili kumi na moja, milele tutapendana!
Mwah
Kumi na moja, nyongani kulia!

Mabusu yangu dazeni, la mwisho nimefikia,
Wabarakatau Ma’nani, kwake nimejiachia,
Akupe afya mwilini, baraka kukumwagia,
Kwa hili busu dazeni, UJUE NINAKUPENDA
Mwah!
Busu hili la dazeni!!......


na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Shamba)
mwanakijijiatjamiiforums.com
Ha ha ha kofia nakuvulia mzee...
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
umh Mzee wewe kiboko, HEKO kwa kazi njema.
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
kweli nimeikosa hii burudani muda mrefu,wewe kweli Gwiji.sijui kwanii walitoa ile column ya lugha sikujua mambo kama yanaendelea humu kwa wapenzi.
Hongera.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
kweli nimeikosa hii burudani muda mrefu,wewe kweli Gwiji.sijui kwanii walitoa ile column ya lugha sikujua mambo kama yanaendelea humu kwa wapenzi.
Hongera.
Tena kuhusu hiyo column ya Lugha mtaniwia radhi kwenda out of topic!Kuna mtu anaweza kunipa hili neno kwa Kiswahili?
Global Positioning System ( GPS )?
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Tena kuhusu hiyo column ya Lugha mtaniwia radhi kwenda out of topic!Kuna mtu anaweza kunipa hili neno kwa Kiswahili?
Global Positioning System ( GPS )?


pardon me for asking but who you gonna tell abt GPS in kiswahili wakati hajui ni nini hiyo?
au just for the seek ya kujua...?
Ninashangaa bado.

just google KAMASI SANIFU on line alafu utaona
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Sanda... umenichekesha..

Nadhani Global Positioning System naweza kuiita kuwa ni Chombo/Mfumo wa/cha Kuonesha Mahali
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Asante sana sunshine!
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Du! Hii sasa ni kali haswa.. Mzee MNKJJ sikujua kama unagonga pande zote kwa level hizi...

Burudani tosha asubuhi yangu ya leo...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Nashukuru natumaini nimewapa watu burudani tosha na kwa sekunde chache kuyatoa mawazo yenu kwenye mambo ya kuumiza vichwa..
 
Rwekaza Autonomy

Rwekaza Autonomy

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
327
Likes
98
Points
45
Rwekaza Autonomy

Rwekaza Autonomy

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
327 98 45
HAYA NI MABUSU YANGU DAZENI


Mabusu yangu dazeni, nayatuma kwako moyo!
Ulipo hapo mjini, natuma bila uchoyo,
Pokea wangu wa ndani, ni dazeni nikupayo,
Kwa hili Busu la kwanza, beti nazifungulia!
Mwah!!
Hilo la kwanza kwenye paji!

Mabusu yangu dazeni, moja moja narushia,
Nimeketi barazani, ujumbe nakutumia,
Wenye wivu jinyongeni, wa kwangu namwagia,
Kwa hili busu la pili, asante kwa yote pia!
Mwah!!
Hilo la pili, shavu la kushoto!

Mabusu yangu dazeni, tumetoka sisi mbali,
Nakumbuka vya zamani, tulipoanza wawili,
Mioyo ikashikani, mahaba yakashamili,
Kwa hili busu la tatu, mbali nakukumbushia!
Mwah!
Hilo la tatu, shavu la kulia!

Mabusu yangu dazeni, ninamshukuru Mola,
Mtukufu wa Mbinguni, mwenye kuzipinga hila,
Kakuleta ubavuni, ni bure siyo kwa hela,
Kwa hili busu la nne, ujue nakuhitaji!
Mwah!
Hilo la nne, shingoni kushoto!

Mabusu yangu dazeni, nisamehe nipokosa,
Yamenijaa pomoni, hata uliponiasa,
Kurudia sitamani, kufanya hivyo ni kosa,
Kwa hili busu la tano, nakuomba samahani
Mwah!
Hilo la tano, shingoni kulia!

Mabusu yangu dazeni, Mungu amekujalia,
Uzuri wako wa shani, binti wa Kitanzania,
Wengineo siwaoni, wewe najichagulia,
Kwa hili busu la sita, nashukuru wewe wangu!
Mwah!
Hilo la sita, mgongoni!!

Mabusu yangu dazeni, penzi lako limefana,
Twapendana kama nini, mitimani twashibana,
Kama tuliopeponi, mahaba yametunona,
Kwa hili Busu la saba, mpenzi nakutamani!
Mwah!
Hilo la saba, kwenye titi la kushoto!

Mabusu yangu dazeni, wanipa penzi si haba,
Wanipa kiulaini, tena siyo kwa kibaba,
Ya wengine siyaoni, la kwako limeniziba!
Kwa hili busu la nane, naapa mimi ni wako!
Mwah!
Hilo la nane, kwenye titi la kulia!

Mabusu yangu dazeni, wewe nakuaminia,
Mashaka kwako sioni, penzilo limetulia,
Habiba waniamini, moyo umenishikia,
Kwa hili busu la tisa, asante kuniamini!
Mwah!
Hilo la tisa, kitovuni!

Mabusu yangu dazeni, tusiwajali wakora,
Kulivunja watamani, penzi letu lawakera,
Visa wanavyovibuni, tuachane kwa papara,
Kwa hili busu la kumi, tugange mbele kwa mbele!
Mwah!
Hilo la kumi, nyongani kushoto!

Mabusu yangu dazeni, naapa mimi ni wako,
Moyo wangu mkononi, ushike unipe wako,
Kama kufuri langoni, funguo iwe ni yako,
Kwa hili kumi na moja, milele tutapendana!
Mwah
Kumi na moja, nyongani kulia!

Mabusu yangu dazeni, la mwisho nimefikia,
Wabarakatau Ma'nani, kwake nimejiachia,
Akupe afya mwilini, baraka kukumwagia,
Kwa hili busu dazeni, UJUE NINAKUPENDA
Mwah!
Busu hili la dazeni!!......

Haya basi mabusu yote,
Mwah! kwenye paji
Mwah! shavu la kushoto
Mwah! shavu la kulia
Mwah! shingoni kushoto
Mwah! shingoni kulia
Mwah! mgongoni
Mwah! Titi la kushoto
Mwah! Titi la kulia
Mwah! Kitovuni
Mwah! Nyongani kushoto
Mwah! Nyongani kulia
Mwah! ........


na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Shamba)
mwanakijijiatjamiiforums.com
Hadith yko inatufndsha nn mkuu
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Burdani kubwa sana hii!
Whenever I visit this site, I must read the poem!
I love it!
duh.. watu mnajua kufukua; msiendelee kufukuta msije kukutana na lile la "kisu changu ni kikali"... duh!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,644
Members 475,218
Posts 29,265,235