Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Thanks for honoring my father. I really appreciate that.
Dah,

Nimefurahi sana kukutana nawe hapa.

Your father was such a gentleman.

Alituunganisha vizuri sana vijana wa Dar hususan kwenye Yo Rap Bonanza.

Nilikuwa nakuja mpaka kwake pale mjini, tunakaa, tunapanga shows zitakuwaje.

Watu wengi, wengine wana jazba sana, basi yeye anawatuliza wote poa tu, anawaambia show itaenda vizuri tu. Na hakuna kitu kinachoharibika, kweli anai control show vizuri despite watu wengi wenye ego kumzonga muda wote since it was such a big competition.

Kim alikuwa mtu poa sana.

Kama kuna documents, videos, audios itafaa kuziweka pamoja kutengeneza documentary au kitabu. Watu wengi watajifunza na kufurahia.

RIP Kim.
 
Dah,

Nimefurahi sana kukutana nawe hapa.

Your father was such a gentleman.

Alituunganisha vizuri sana vijana wa Dar hususan kwenye Yo Rap Bonanza.

Nilikuwa nakuja mpaka kwake pale mjini, tunakaa, tunapanga shows zitakuwaje.

Watu wengi, wengine wana jazba sana, basi yeye anawatuliza wote poa tu, anawaambia show itaenda vizuri tu. Na hakuna kitu kinachoharibika, kweli anai control show vizuri despite watu wengi wenye ego kumzonga muda wote since it was such a big competition.

Kim alikuwa mtu poa sana.

Kama kuna documents, videos, audios itafaa kuziweka pamoja kutengeneza documentary au kitabu. Watu wengi watajifunza na kufurahia.

RIP Kim.
Documents zipo, a lot of old photos, ambazo ni kumbukumbu nzuri. Imagine hadi proposal ya Yo! Rap Bonanza is still there, nikipata wasaa nitashare.
Thanks once again
 
Documents zipo, a lot of old photos, ambazo ni kumbukumbu nzuri. Imagine hadi proposal ya Yo! Rap Bonanza is still there, nikipata wasaa nitashare.
Thanks once again
Asante sana.

Hizo muhimu sana kuzi preserve na ku share kwa sababu hiyo ni historia kubwa sana katika muziki wa Tanzania na baba yako ndiye alikuwa muhusika mkuu.

Naona kuna watu wanaanza kuandika hii historia sasa, ni muhimu upande wa Kim uelezewe vizuri na kuwe na mtu wa familia kusimamia mambo fulani katika kuuelezea upande huo.

Mimi nimeondoka Tanzania miaka mingi sana lakini zile siku siwezi kuzisahau.

Sikutegemea kabisa kukutana na mtu wa familia hapa.
 
Asante sana.

Hizo muhimu sana kuzi preserve na ku share kwa sababu hiyo ni historia kubwa sana katika muziki wa Tanzania na baba yako ndiye alikuwa muhusika mkuu.

Naona kuna watu wanaanza kuandika hii historia sasa, ni muhimu upande wa Kim uelezewe vizuri na kuwe na mtu wa familia kusimamia mambo fulani katika kuuelezea upande huo.

Mimi nimeondoka Tanzania miaka mingi sana lakini zile siku siwezi kuzisahau.

Sikutegemea kabisa kukutana na mtu wa familia hapa.
Sawa sawa. Nafurahi sana kusikia hivyo, asante sana kwa mchango wako mzuri na nasaha. Tupo pamoja.
 
Asante sana.

Hizo muhimu sana kuzi preserve na ku share kwa sababu hiyo ni historia kubwa sana katika muziki wa Tanzania na baba yako ndiye alikuwa muhusika mkuu.

Naona kuna watu wanaanza kuandika hii historia sasa, ni muhimu upande wa Kim uelezewe vizuri na kuwe na mtu wa familia kusimamia mambo fulani katika kuuelezea upande huo.

Mimi nimeondoka Tanzania miaka mingi sana lakini zile siku siwezi kuzisahau.

Sikutegemea kabisa kukutana na mtu wa familia hapa.
Nice
 
Dah,

Nimefurahi sana kukutana nawe hapa.

Your father was such a gentleman.

Alituunganisha vizuri sana vijana wa Dar hususan kwenye Yo Rap Bonanza.

Nilikuwa nakuja mpaka kwake pale mjini, tunakaa, tunapanga shows zitakuwaje.

Watu wengi, wengine wana jazba sana, basi yeye anawatuliza wote poa tu, anawaambia show itaenda vizuri tu. Na hakuna kitu kinachoharibika, kweli anai control show vizuri despite watu wengi wenye ego kumzonga muda wote since it was such a big competition.

Kim alikuwa mtu poa sana.

Kama kuna documents, videos, audios itafaa kuziweka pamoja kutengeneza documentary au kitabu. Watu wengi watajifunza na kufurahia.

RIP Kim.
Kweli
 
Asante sana.

Hizo muhimu sana kuzi preserve na ku share kwa sababu hiyo ni historia kubwa sana katika muziki wa Tanzania na baba yako ndiye alikuwa muhusika mkuu.

Naona kuna watu wanaanza kuandika hii historia sasa, ni muhimu upande wa Kim uelezewe vizuri na kuwe na mtu wa familia kusimamia mambo fulani katika kuuelezea upande huo.

Mimi nimeondoka Tanzania miaka mingi sana lakini zile siku siwezi kuzisahau.

Sikutegemea kabisa kukutana na mtu wa familia hapa.
Very touching
 
Back
Top Bottom