Mabinti waliolelewa kimayai na changamoto ya mahusiano

Mabinti waliolelewa kimayai na changamoto ya mahusiano

Aisee Mimi ningekuacha dakika hiyo hiyo na papuchi hupati. Yaani unitembeze mimi KM 1 🤣🤣 una utani na wadada wewe. Bajaji tu sipandi sembuse kutembea🥴.
Kweli we mama mzungu, utakuwa level za Red Carpet. Kama kutembea na mpenzi wako ni mpaka awe na ndinga, a relationship is something overrated kwako. Just being honest, no disrespect!
 
Kweli we mama mzungu, utakuwa level za Red Carpet. Kama kutembea na mpenzi wako ni mpaka awe na ndinga, a relationship is something overrated kwako. Just being honest, no disrespect!
Ni majitu ya hovyo yaliyokaririshwa mwanaume lazma ampe mwananmke pesa halafu kila kitu yanataka yaamue menyewe, ndogo maana yakiolewa ndoa zinayashinda yanarudi kuomba pesa kwa baba zao as if ni make menza ya mama zao.
 
Duuuh wanawake mu wavivu sana km 1 tu kweli.
Yaani mimi kiukweli huwa napenda sana kutembea kiukweli yaani sehemu kama haizidi km 3 me huwa naona bora kukanyaga labda niwe na haraka ndio nachukua usafiri.

Naamini unafatilia mpira. Kabla ya match si unaona hata wachezaji huwa wanapasha kidogo? Hiyo pia inasaidia kuuweka mwili sawa kabla ya mtanange.
Kama mimi Mkuu
Screenshot_2019-09-13-20-45-08-68.jpeg
 
Ni majitu ya hovyo yaliyokaririshwa mwanaume lazma ampe mwananmke pesa halafu kila kitu yanataka yaamue menyewe, ndogo maana yakiolewa ndoa zinayashinda yanarudi kuomba pesa kwa baba zao as if ni make menza ya mama zao.
😂😂😂😂😂😁😁😁😁😁
 
Kweli we mama mzungu, utakuwa level za Red Carpet. Kama kutembea na mpenzi wako ni mpaka awe na ndinga, a relationship is something overrated kwako. Just being honest, no disrespect!
Huyo unaweza kukuta hata nauli ya bodaboda lazima umtumie kwa M-PESA. Mademu wengi wasanii (full kuigiza)
 
Hizo ni drama tu za wanawake,huyo ukimpeleka kitandani usimwonee huruma maana hutomla yaani ni kumpiga kiroho mbaya mpaka shindwe kuamka alale gheto na atapika na kuosha vyombo na kufua...chezea ukuni wewe!
 
Ngoja kuna litoto yai flani hivi,full kishinda kwenye V8 nitalinyemelea
 
Kweli we mama mzungu, utakuwa level za Red Carpet. Kama kutembea na mpenzi wako ni mpaka awe na ndinga, a relationship is something overrated kwako. Just being honest, no disrespect!

I know you are a good guy, Wala huni disrespect ni maoni yako. Tatizo huyo aliyepost kafanya makusudi, amenigusa pabaya [emoji16].
 
Naona una confuse mtu mnene ambae ni obese na mtu alielewa kwenye middle au upper income family!
Obesity inampata yeyote!
Naona unachanganya mambo!
Na pia,kama upo stage ya kwenda kumtomba demu mnatembea kwa miguu kwenda gesti hiyo biashara ni heri uache ukatafute pesa!
hahahahahhahaahhaha mbavu zangu mie
 
Mabinti waliolelewa kilelemama/kimayai ni shida sana.

Siku ya kwanza kuonana naye nilimuweka kidogo tuu(almost 20 minutes). Akawa anadai eti amechoka kukaa.

Tukaonana for the first time. Ni binti mwenye early 30's. Ila sasa mambo yake na umri hayaendani.

Hiyo siku tukapiga stori weeeh, nikamsindikiza kwao nami nikaenda kwangu.

Makubaliano yetu yalikuwa ni tuwe friends for benefit. Mwenye shida ni yeye na sio mimi, sababu hana mtu wa kumkuna.

Kupanga appointment ya kubenjuana akadai hawezi sleep-over. Kisa eti hajawahi fanya hivo na akifanya nyumbani watamshangaa sana.

Nikasema sio kesi, tukutane mchana tuu, tupige game letu kila mtu akalale kwake/kwao.

Siku ya siku tukaonana. Kwanza tulipokutania na tulipokuwa tunaenda kutulizana ni kama kilomita 1 sema ni njia ya vilima kidogo.

Nikasema ngoja tutembee tuu, kupanda bajaji/boda kwa kilomita 1 ni uzwazwa. Aiseee, njiani kidogo mtoto wa watu ateme roho.

Akipanda kimlima kimoja anahema balaa. Akawa ananiuliza hatufiki tuu? Jibu langu likawa moja tuu, bado kidogo.

Mpaka kuja kufika kasweat balaa na amefura mnoo kwa kumtembeza.

Ndipo akaanza kunambia hajazoea kutembea umbali mrefu namna ile. Pia isitoshe ana tatizo la presha na yupo kwenye dozi.

Pia akadai hajazoea kufanya kazi ngumu kama kufua, kupika n.k. Nyumbani wanamfuliaga na huwa haingii jikoni kupika.

Hapo alipo ana 90kg. Ana presha na ndio kwanza ana 30's yrs. Nikajiuliza huko ndani si naenda kuua?

Ila nikajipa moyo nikasema ngoja nikajionee itakuwaje.


Part 2 inakuja ya kilichoendea huko ndani.

**********************************************
Nyege zikikupanda tu ubaanzisha uzi
 
Back
Top Bottom