Mabinti waliolelewa kimayai na changamoto ya mahusiano

Mabinti waliolelewa kimayai na changamoto ya mahusiano

Kuna siku manzi mmoja alikuja na rafiki yake, mtu bee kama million mbili. Wanakula, wanakunywa hao.

Kesho yake naamka naona nimekunywa mshahara wangu wa siku tano.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] huwa mnawaokota wapi hao wajinga? Mie si entertain demu njaa maana ni waigizaji maisha sana, huwa siwapendagi tu.
 
Huko kutembea ni kuichakata papuchi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Papuchi inapashwa motoo kwanza...Kama ni bonge mkifikaa ya motoo imelowaa balaaa yani unatelezaa tu sema omba isiwe inatoa harufu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Papuchi inapashwa motoo kwanza...Kama ni bonge mkifikaa ya motoo imelowaa balaaa yani unatelezaa tu sema omba isiwe inatoa harufu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]
Hahaaaaa
 
Back
Top Bottom