Aisee Mimi ningekuacha dakika hiyo hiyo na papuchi hupati. Yaani unitembeze mimi KM 1 🤣🤣 una utani na wadada wewe. Bajaji tu sipandi sembuse kutembea🥴.
Hahahahahaha km1 tu mazoez mkifika mnaoga wote mechi inaanzia woshroom
Aisee Mimi ningekuacha dakika hiyo hiyo na papuchi hupati. Yaani unitembeze mimi KM 1 🤣🤣 una utani na wadada wewe. Bajaji tu sipandi sembuse kutembea🥴.
🤣🤣🤣🤣🤣 kwahio aheri angedandia mbwa tu (bodaboda)Kumyembeza mwanamke 1km huku ukijua unaenda kugegeda ni kumchosha mtoto wa watu.....
Vitu vingine tusitie ugumu, acha ushamba mkuu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] huwa mnawaokota wapi hao wajinga? Mie si entertain demu njaa maana ni waigizaji maisha sana, huwa siwapendagi tu.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 hatari sana hio,Kuna siku manzi mmoja alikuja na rafiki yake, mtu bee kama million mbili. Wanakula, wanakunywa hao.
Kesho yake naamka naona nimekunywa mshahara wangu wa siku tano.
🤣🤣🤣🤣🤣 kwahio aheri angedandia mbwa tu (bodaboda)
Huko kutembea ni kuichakata papuchi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Papuchi inapashwa motoo kwanza...Kama ni bonge mkifikaa ya motoo imelowaa balaaa yani unatelezaa tu sema omba isiwe inatoa harufu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]Huko kutembea ni kuichakata papuchi
Kilo 90 ni za nn
Zitakua za Tumbo na manyonyo [emoji12]
Hahaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Papuchi inapashwa motoo kwanza...Kama ni bonge mkifikaa ya motoo imelowaa balaaa yani unatelezaa tu sema omba isiwe inatoa harufu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]
Hahaaaaaa aisee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Anafika Papucci ipp kama Mkate ulio loana