Mabinti na wamama nisaidieni!!!!


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Hivi hii dhana kwamba mwanaume ili amridhishe mwanamke kimapenzi ni lazima awe na bunduki kubwa ilitoka wapi?Au ni kweli wenye bunduki ndogo hawawaridhishi ndo mkaanza kulalama mkawapa dili watengeneza dawa za kuongeza ukubwa wa bunduki?Kama ni hivyo wasagaji wanaridhishana vipi?Au ni kutojiamini kwa wanaume ndo kumesababisha dhana hii?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mmmmmmmh, ngoja waje hao wakina mama bila shaka wana majibu!!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
-kutowajibika
-kutokujua maromance na madudu mengne...km romance ikiwa heavy mbona dudu haitajiki?manake ushafika na kurudishwa VIA romance....breakfast ikiwa heavy lunch waipotezea au km vp inakuwa ni ile ya kishkaj tu..
-sasa weew romance kwako mwiko..ukijitaid sana unajifanya haukumalizia kunyonya kwa mamakomzaz...+kidubwana chako ni cha kat (wal si kibamia)..demu atakwambia tu una kidudu kdg..
--hakuna kubwa wala ndogo iz based on hw u use t....NURSERY KABLA YA PRIMARY INASAIDIA KIDOGO....upo?
 
M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Rose thanx,natumai nitapata somo zaidi,kumbe romance ni kiboko kuliko
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
-kutowajibika
-kutokujua maromance na madudu mengne...km romance ikiwa heavy mbona dudu haitajiki?manake ushafika na kurudishwa VIA romance....breakfast ikiwa heavy lunch waipotezea au km vp inakuwa ni ile ya kishkaj tu..
-sasa weew romance kwako mwiko..ukijitaid sana unajifanya haukumalizia kunyonya kwa mamakomzaz...+kidubwana chako ni cha kat (wal si kibamia)..demu atakwambia tu una kidudu kdg..
--hakuna kubwa wala ndogo iz based on hw u use t....NURSERY KABLA YA PRIMARY INASAIDIA KIDOGO....upo?
Mimi natamani nikuone face to face, cna nia mbaya ila ni bonafide meeting dada angu
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
-kutowajibika
-kutokujua maromance na madudu mengne...km romance ikiwa heavy mbona dudu haitajiki?manake ushafika na kurudishwa VIA romance....breakfast ikiwa heavy lunch waipotezea au km vp inakuwa ni ile ya kishkaj tu..
-sasa weew romance kwako mwiko..ukijitaid sana unajifanya haukumalizia kunyonya kwa mamakomzaz...+kidubwana chako ni cha kat (wal si kibamia)..demu atakwambia tu una kidudu kdg..
--hakuna kubwa wala ndogo iz based on hw u use t....NURSERY KABLA YA PRIMARY INASAIDIA KIDOGO....upo?
Kwa hapo Rose mimi naona bado, licha ya hiyo lakini chai ni chai ama sivyo utakonda! lazima upate Luch ya m,aana.

Kama una kibamia hata kama uatashughulika mapema halafu umemamsha mwenzio ukashindwa kummalizia, basi huna lolote.

Kwa sababu hata hiyo breakfast ikiwa kubwa anategemea kuwa uwezo wako ni mkubwa hivyo hata mengine itakuwa vilevile.
Labda nikuulize, wote wana hisia hizo? au ndo vile wengine mhimu zaidi ni b.fast, wengine cha mhimu sana dinner yenyewe tu?
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Rose thanx,natumai nitapata somo zaidi,kumbe romance ni kiboko kuliko
Nimemwambia na kumwuliza, Kuna watu waankuwa wanasubiri tu kubwa hayo mengine wanaona mchezo wa watoto tu.

hata hawaelewi, na ukianza ndo wanaanza kuhesabu. mwanzo ukimchomax2 tu anaona umempotezea mda, na siku nyingine unaweza usipate. Lkini mpe shughuli ngumu, uatakuomba mwenyewe!!:yield:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Kwa hapo Rose mimi naona bado, licha ya hiyo lakini chai ni chai ama sivyo utakonda! lazima upate Luch ya m,aana.

Kama una kibamia hata kama uatashughulika mapema halafu umemamsha mwenzio ukashindwa kummalizia, basi huna lolote.

Kwa sababu hata hiyo breakfast ikiwa kubwa anategemea kuwa uwezo wako ni mkubwa hivyo hata mengine itakuwa vilevile.
Labda nikuulize, wote wana hisia hizo? au ndo vile wengine mhimu zaidi ni b.fast, wengine cha mhimu sana dinner yenyewe tu?
kubishana siwez
km waona ivo poa
bt we kesho nenda kapige chai nzito,main chapat juic mida ya saa 3 -4 then km utakuwa una hamu ya msosi saa 7
bt any way wengine ni viwavi...
POA BWANA UPO SAHIHI SWEEEEEETIE.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
kubishana siwez
km waona ivo poa
bt we kesho nenda kapige chai nzito,main chapat juic mida ya saa 3 -4 then km utakuwa una hamu ya msosi saa 7
bt any way wengine ni viwavi...
POA BWANA UPO SAHIHI SWEEEEEETIE.
Aka! mytazamo wangu ni kuwa kuna watu ambao hata kama watapata chai nzito lakini wanatazamia lunch hata dinner nzito sana
maana kuna watu walishawahi kusikika kulalamika kwa hayo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Nimemwambia na kumwuliza, Kuna watu waankuwa wanasubiri tu kubwa hayo mengine wanaona mchezo wa watoto tu.

hata hawaelewi, na ukianza ndo wanaanza kuhesabu. mwanzo ukimchomax2 tu anaona umempotezea mda, na siku nyingine unaweza usipate. Lkini mpe shughuli ngumu, uatakuomba mwenyewe!!:yield:
haha haha inategemea na ulimfanyaje iyo romance...km uliikosea ulikuwa unamchoma choma km unachokonoa minyoo ardhin iyo ni issue
-ukiijua kuifanya wala hataitaj iyo bamia sjui tango...akiitaj ni katika kusaplment tu bt ile swaga ya kwanza inakuwa imefunika wachaw wote!!!!:yield::yield::yield:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Aka! mytazamo wangu ni kuwa kuna watu ambao hata kama watapata chai nzito lakini wanatazamia lunch hata dinner nzito sana
maana kuna watu walishawahi kusikika kulalamika kwa hayo
ivi ennh??????bas pooooooa!!!!!!!
 
katelero

katelero

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2010
Messages
529
Likes
4
Points
0
katelero

katelero

JF-Expert Member
Joined May 31, 2010
529 4 0
size haijalishi, ni jinsi tu mwanaume anavyoweza kutumia bunduki yake, wapo wenye bunduki kubwa kuzitumia hawezi kabisa
zaidi ni kukuumiza, tena usipokuwa makini anaweza kuutoa utumbo nje

ile size ya kati au hata kibamia mtu anaweza kukitumia vizuri ukajisikia upo paradiso, kwangu mimi kule ndani hakunaga deal kabisa mambo yote juu tu
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
haha haha inategemea na ulimfanyaje iyo romance...km uliikosea ulikuwa unamchoma choma km unachokonoa minyoo ardhin iyo ni issue
-ukiijua kuifanya wala hataitaj iyo bamia sjui tango...akiitaj ni katika kusaplment tu bt ile swaga ya kwanza inakuwa imefunika wachaw wote!!!!:yield::yield::yield:
Endelea na sasambu sasambu mama
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
...............ile size ya kati au hata kibamia mtu anaweza kukitumia vizuri ukajisikia upo paradiso, kwangu mimi kule ndani hakunaga deal kabisa mambo yote juu tu
Mh hilo nalo neno!!
Itabidi tujifunze tena. Asanteni kwa elimu ya bure
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mmh romance wacha bwana yannnni ni nzuri mno naweza kesha nayo all the night long.......ahhhh mmeisoma na hiiii mamaaaaaa:yield:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose thanx,natumai nitapata somo zaidi,kumbe romance ni kiboko kuliko
ur welcome
achana na habari za ndg zetu wale..yupo stend ubungo anampgia mkewake....mamayoyooooo ebu tayarisa kabisa iyo kitu mi nakaja...mlango uache waz kabisa....
bas akifika tu pale anamrukia mkewe km anadive vile....hakuna kijitayarisho wala matayarisho bas apo sasa umkute kajaliwa kajibamia bas dahh bmkubwa lazma anune!!!!!!!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
size haijalishi, ni jinsi tu mwanaume anavyoweza kutumia bunduki yake, wapo wenye bunduki kubwa kuzitumia hawezi kabisa
zaidi ni kukuumiza, tena usipokuwa makini anaweza kuutoa utumbo nje

ile size ya kati au hata kibamia mtu anaweza kukitumia vizuri ukajisikia upo paradiso, kwangu mimi kule ndani hakunaga deal kabisa mambo yote juu tu
Good Stuff
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404