Desierto
JF-Expert Member
- Aug 26, 2019
- 895
- 3,099
Mm sio mteja ila nataka kujua sababu nimepata idea ya kutengeneza mabango ya kuwaka kwa kutumia tv chakavu.
Mfano hili ni la tv nch 19 na pia nina tv nch40 je hili la nch 40 nikitaka kumtengenezea mteja nimchaji ngapi?
Ni kubandikia tu stika basi. Ni flat flat kweli sio zile zinakaa taa kwa nyuma.
Mfano hili ni la tv nch 19 na pia nina tv nch40 je hili la nch 40 nikitaka kumtengenezea mteja nimchaji ngapi?
Ni kubandikia tu stika basi. Ni flat flat kweli sio zile zinakaa taa kwa nyuma.