Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabalozi wa Tanzania ughaibuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raisi, Apr 29, 2009.

  1. Naomba kuuliza swali,kwanini mabalozi wa Tanzania walio wengi ,katika nchi za waarabu au zenye asili ya kiarabu,ndani na nje ya Africa ni waislamu tuu?

    Nawasilisha.
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huu ni uchokozi. Thibitisha kwanza usemayo!
     
    Last edited: Apr 29, 2009
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni kweli, nchi ulizotaja ni za kiislam hivyo ni vizuri mabalozi wakawa ni watu wanaofuata utamaduni huo.
     
  4. G

    Giroy Member

    #4
    Apr 29, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo nchi za ulaya na america,lazima wawatafute waislamu kuwakilisha nchi zao.hilo halina msingi.hapo kuna kupendeana.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,938
    Likes Received: 7,237
    Trophy Points: 280
    Kazi za Balozi kwa lugha rahisi, ni kudumisha urafiki na nchi husika. Ndani ya urafiki huo ndipo huweza kutokea uhusiano au ushirikiano wa kisiasa, kiuchumi na kijamii.

    Kufuatia lengo hilo, ni busara kumpeleka balozi Muislamu nchi za Kiislamu kama tunavyompeleka balozi Mkiristu ubalozi wetu wa Italy ambaye pia anatuwakilisha Vatican ambayo ni nchi ya Kikristo.

    The formular is simple logic na sio udini.
     
  6. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio lazima ila wakipata muislam inakuwa bomba zaidi.
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,574
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    define nchi ya Kiislam kwanza then tutajua kama kuna mjadala hapa au la
     
  8. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuzungumzia nchi ya kiislamu bali nchi za waarabu au wenye asili ya kiarabu. Kwani uarabu ni uislamu?

    Amandla.....
     
  9. a

    asubisyee Member

    #9
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udini ni swala la kifikra zaidi kuliko uhalisia wa maisha yetu, nimekuwa nikijiuliza laiti mi ningeitwa rajabu baada ya kuzaliwa Yemen will it be bad? religion is a nonparticipatory first sight childhood upbringing ideology, it is a bit suprising no room is even given to question the parents or care takers/guardian.

    with formal education if at all we have had families splited into traditionalists,christians,moslems, with such a scenario if it happen you priotize issues would value blood relations or religious affiiliation?
     
  10. a

    asubisyee Member

    #10
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The way forward: deep insights should be sought up before such chaotic political and governance enzymes if not catalysts are worth registered in this diverse targeted populace platform. we should not force our intuitive opinions into potential facts.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 135
    Kuna maneno yamesemwa nami nauliza kule Paris hivi balozi wetu ni ndugu nani ? UK Je ? Kule Ujerumani sijui .Hebu nisaidieni.Mtu ukisema Arab world measn islam na si zaidi .
     
  12. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha nchi zote za kiarabu ni za kiislamu au zina waislamu wengi?

    Kwa mtazamo huu nchi za Albania, Iran,Turkey, Pakistan, Bangladesh, Malaysia, Indonesia n.k tunaziweka wapi?

    Amandla.....
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo ukweli ila inategemea na nchi zenyewe zina msimamo gani au tolerant kiasi gani.
    Balozi wetu huko Italy kwenye miaka ya mwanzo ya 90 Mzee Sykes ( was it Abbas or Ally?) alikuwa ni Muislam na haikuwa na ubaya wala tatizo lolote.
     
  14. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na ninavyoelewa, balozi wetu Italy ndiye anaetuwakilisha Vatican!
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Exactly Mkuu!
     
  16. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,698
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo na nchi za ki kristu mabalozi wawe wa kristu?????
    balozi anawakilisha TZ na sio dini
     
  17. m

    mkombosi Senior Member

    #17
    Apr 29, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ndiyo hiyo.

    Udini mtupu.

    Wote twajua Malkia ni top leader wa kanisa la Anglican Uk.

    Jiulize Uk wamsusie maajar kisa muislamu itakuwaje?
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Tupe list kwanza halafu ndo uropokwe
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kidiplomasia hayaendi hivyo Mkuu.Diplomasia kama siasa ni mchezo wa aina yake.
    UK hawawezi kususia TZ kwa vile balozi Mwanaidi Maajar ni mwislam.Na kabla alikuwepo balozi Ally Mchumo and all was ok.Kadhalika sidhani kama Tanzania ikiamua kumpeleka Balozi mkristo nchi za kiislam watamsusia... ila kama alivyosema PASCO hapo juu, ni suala la kuona huo ushirikiano wenu utapata faida gani endapo mtapeleka balozi anayeweza "kukubalika all round" - nadhani nimeeleweka.
     
  20. P

    Payira New Member

    #20
    Apr 29, 2009
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sahihisho. Ubalozi wa Tanzania nchini Ujeremani ndiyo unawakilisha Vatican, siyo Ubalozi wa Tanzania nchini Italia.
     
Loading...