Maaskofu, Nchimbi yuko wapi?

Mbona kwa Mzee Kibao hatukusikia mkimuulizia BAKWATA? Chadema mnacheza mchezo wa kijinga na wa kipumbavu halafu mnafikiri mnafanya siasa.

Dawa yenu ipo jikoni. Mtainywa muda si mrefu!
 
Unamkusudia nani hapa mkuu?
Samahani Mkuu nimechanganya mafaili hapa nilidhani wewe ni mleta mada !
Uliyoyaeleza kuhusu intellectual offloading ni kweli kabisa kila mtu analalamika kwamba wengine hawajafanya hiki ama kile ilihali mlalamikaji yeye mwenyewe anakuwa bado hajachukua hatua yeyote zaidi ya kulalamika tu !
 
Kitu cha msingi hapa ilikuwa ni kuanzisha hata kesi tu ya kumtoa nyoka pangoni.

Ila wengine hatuna hata standing ya kufanya hivyo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…