Hivi huu uchawa hadi lini?Kuna maandamo ya Kumpongeza Raisi leo Dodoma yaliyoratibiwa na mkuu wa mkoa.
Mabango ya kila aina yenye picha kubwa za Raisi, wasanii na vijana waliopewa t-shirt zenye picha ya raisi.
Naona ujumbe wa katibu mkuu wa chama ulifika vizuri.
Kuna siku tunafikiria tuwe kama Europe? Lakini hataa hapa Africa sijaona Kuna nchi inaafanya hivi tunavyofanya. Hatujali gharama za kufanya haya, tunajali sifa.
View attachment 2250219View attachment 2250220View attachment 2250221
Kuna watu watainamishwa kwa uchawa wao.Nimemuona Mwijaku tu
Yaani unaonekana vile ulivyo na chuki na wivu wa kikeHivi raisi mnampongezaje wakati ni mweupe kichwa hakuna alichokifanya
Hili shuti umetoboa nyavuDu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]tulimwambia huyu mjambiani mpumbavuu kuwa yeye ni bidhaa mbovu, tukasema tunatukana sasa kipo wapi, mavi yanatokana na chakula ila hata siku moja uwezi kufananisha heshima ya chakula na heshima ya mavi
JPM NI CHAKULA CHEMA KWA AFYA YA NCHI
Hao waliopo hapo ni Watoto na vijana wadogo, tatizo lipo kwa wazazi.Hivi huu uchawa hadi lini?
Mafii kama mafiiiMaandamano yamefanywa dodoma, aibu naona mie niliyeko Mafia... Nitapambana kwa hali na mali sitokuja kuruhusu wanangu waje kua machawa!
Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
hata kwenye familia yako mtu akifanya vizuri unampongeza sasa mama kafanya vitu vizuri kwa nchi nzima unaona mkoa mmoja tu kumpongeza ni vibaya hiyo ni chuki mbaya sana ni sawa na kumchukia mtu mwenye hela badala ya kujifunza kwake na wewe upate helaPamoja na aliyosema huyo kuwa sio sawa, Ila hili linalofanyika Dodoma unaona ni sawa?
Huu sasa ni ujinga, sioni ulazima wa maandamano.Kuna maandamo ya Kumpongeza Raisi leo Dodoma yaliyoratibiwa na mkuu wa mkoa.
Mabango ya kila aina yenye picha kubwa za Raisi, wasanii na vijana waliopewa t-shirt zenye picha ya raisi.
Naona ujumbe wa katibu mkuu wa chama ulifika vizuri.
Kuna siku tunafikiria tuwe kama Europe? Lakini hataa hapa Africa sijaona Kuna nchi inaafanya hivi tunavyofanya. Hatujali gharama za kufanya haya, tunajali sifa.
View attachment 2250219View attachment 2250220View attachment 2250221
Sasa kama Jiwe aliwahi kupongezwa sembuse huyu. Japo pia siungi hili jambo. Ni kupotezea watu muda na matumizi mabaya ya pesa za ummaHivi raisi mnampongezaje wakati ni mweupe kichwa hakuna alichokifanya
Kama kafa tukafukue kaburi lake kwa maana ametuachia ulemavu wa kudumu😁😁😁[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hii nchi aloturoga kafa walah!
Hamna kitu 😂😂Mapambio anayopewa raisi utafikiri ni ya kweli kumbe hamna kitu