Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Tuko njiani kwa baadhi ya makamanda tunaenda kukutania tulipokubaliana

Unaenda kuandamana nje ya mji alafu nayo unayaita maandamano? Uko Bweri mnaandamana kwa faida ya nani, nani atawasikia huko nje ya mji.
Kama ni huko endeleeni tu kuandamana maana hata polisi wataona wanapoteza mafuta bure kutoka mjini mpaka huko?
 
Tunabidi tufike hatua ya kukubali kuwa tupo under control ya western countries.........inawezekana narudia inawezekana hata hao wanaotuamasisha kuingia kwenye maandamano wanatumiwa na hao western countries.........tuangalie nchi kama libya na misri hazitwaliki licha ya wananchi kufikiri kufanya maandamano ya kuwatoa viongozi waliowaita madkteta itasaidia kuleta maisha bora zaidi lkn mwisho wanabaki kujilaumu........lakini hao western countries wanaendelea kula mafuta.....ni lazma 2fanye maamuzi sahihi kama watanzania.

2naandamana kupinga bmk,na si vinginevyo!kuhusu kuwatoa madarakani 2nasubiri sanduku kidemokrasia mwakani!
 
Maandamano yakupinga bunge la katiba. Yanaendelea muda huu musoma mjini . Kuwanzia kurumuri nipo mitaa ya chuo cha ustawi wa jamii buhare hapa wanainchi waliobeba mabango mbali mbali wapo barabarani wanaelekea ofisi ya mkuu wa mkoa mara..
attachment.php
 

Attachments

  • 1411389204383.jpg
    1411389204383.jpg
    90.5 KB · Views: 2,691
kudadadek wataisoma tu japo kwa mbali,,, mpaka watuelele wanajifanya vichwa ngumu sana hawa majambazi(ccm).
 
Unaenda kuandamana nje ya mji alafu nayo unayaita maandamano? Uko Bweri mnaandamana kwa faida ya nani, nani atawasikia huko nje ya mji.
Kama ni huko endeleeni tu kuandamana maana hata polisi wataona wanapoteza mafuta bure kutoka mjini mpaka huko?

....ha ha ha makamanda ndo tunapasuwa mjini katikati !!!!

Tulia ukombolewe....
 
Maandamano yakupinga bunge la katiba. Yanaendelea muda huu musoma mjini . Kuwanzia kurumuri nipo mitaa ya chuo cha ustawi wa jamii buhare hapa wanainchi waliobeba mabango mbali mbali wapo barabarani wanaelekea ofisi ya mkuu wa mkoa mara..

Hahahahah hayo ndo maandamano?hahahahaha
 
Unaenda kuandamana nje ya mji alafu nayo unayaita maandamano? Uko Bweri mnaandamana kwa faida ya nani, nani atawasikia huko nje ya mji.
Kama ni huko endeleeni tu kuandamana maana hata polisi wataona wanapoteza mafuta bure kutoka mjini mpaka huko?
lakini habari ndiyo hiyo wamesikia kama ulivyo sikia na kuona wewe!
 
Maandamano yakupinga bunge la katiba. Yanaendelea muda huu musoma mjini . Kuwanzia kurumuri nipo mitaa ya chuo cha ustawi wa jamii buhare hapa wanainchi waliobeba mabango mbali mbali wapo barabarani wanaelekea ofisi ya mkuu wa mkoa mara..

Watatuelewa tu. Chadema ni Mpango wa Mungu
 
mapambano yaendelee hatulali mpaka kieleweke hizo ni sauti za umma wa tanzania tupo pamoja wakuu
 
Back
Top Bottom